Ask Nhận PIN GA khó quá

Imaster

Junior
Reactions
82
MR
0.000
Tình hình là em đã reach $100 nhưng đã request PIN 2 lần cách đây 2 tháng mà vẫn ko nhận được Thư báo
Nếu qua lần request PIN thứ 3 vẫn không nhận được thì em sẽ gửi giấy tờ xác nhận
NHƯNG hiện tại thì em đang thuê nhà, địa chỉ không trùng với CMND, có hóa đơn điện/nước tại địa chỉ đó nhưng tên là của chủ nhà
Em ra bưu điện hỏi có được không

Các bác có kinh nghiệm nhận PIN share giúp em với :(

Last edited:
Hòm thư ở bưu điện mà. Bưu điện có dịch vụ mở hòm thư ấy. Ra hỏi là biết thủ tục. Chi phí cũng rẻ thôi

Cảm ơn các bác, mình xin chia sẻ cách nhận PIN của mình sau khi đợi chờ 3 tháng cho người mới:
Ra bưu cục thành phố của bạn, xin sđt người phát thư tại đường/ khu vực của bạn, gọi điện + nhắn tin dặn trước nếu nhận được thư thì gửi anh/chị ít tiền uống cafe. đảm bảo nhận được PIN :D

khi ghi địa chỉ trong GA, thì ghi luôn số điện thoại của bạn vào
khi về đến bưu điện, ngta sẽ gọi cho bạn.

khi ghi địa chỉ trong GA, thì ghi luôn số điện thoại của bạn vào
khi về đến bưu điện, ngta sẽ gọi cho bạn.
có ai gọi gì đâu nhỉ?
lần 1 mình request chờ mấy tháng trời không thấy gì
lần 2 mới cách đây hơn tuần chuyển nhà nên vào request lại thì đến sáng hôm nay đã thấy nhét trước cổng nhà :rolleyes:

Đợi hết 3 lần mã pin thì up cmt lên thôi nhanh lắm

Nghe nói mấy cái PIN gửi về vn bị thằng nào đó trong bưu điện nó cầm hết, muốn lấy PIN phải mất tiền cho nó. Đấy là lý do vì sao không bao giờ bạn nhận được PIN. Nhục vãi!

Bỏ vài chục ngàn tìm tụi đó nhận pin thuê đi bạn ơi, tụi nó gom hết không đến mình được đâu.

Cảm ơn các bác, mình xin chia sẻ cách nhận PIN của mình sau khi đợi chờ 3 tháng cho người mới:
Ra bưu cục thành phố của bạn, xin sđt người phát thư tại đường/ khu vực của bạn, gọi điện + nhắn tin dặn trước nếu nhận được thư thì gửi anh/chị ít tiền uống cafe. đảm bảo nhận được PIN :D
ko phải PIn về nta gọi cho bác hả @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back