Introduce Nhận ngay 50.000đ khi mở thẻ TIMO miễn phí của VPBank

stunvn

Pre-verified
Reactions
110
MR
0.040

Nhận ngay 50.000đ khi mở thẻ TIMO miễn phí của VPBank

Xin chào các bác :D

Tình hình là TIMO mở chương trình mời người tham gia đăng ký thẻ TIMO sẽ được nhận ngay 50.000đ vào tài khoản + 1 ly cà phê miễn phí. Không yêu cầu phải gửi tiền vào tài khoản sau khi nhận thẻ.

Chi áp dụng: Sài Gòn và Hà Nội.
Thời gian chót: 14/04/2017

Link ref đăng ký: https://timo.vn/?referredBy=3UNC6 ;););)

Các bác phải đăng ký theo link ref thì mới được nhận 50.000 đồng vào tài khoản.

Giới thiệu về Timo:

Timo là ngân hàng số thế hệ mới đầu tiên tại Việt Nam! Timo không có chi nhánh như ngân hàng truyền thống, mọi giao dịch có thể thực hiện trực tuyến. Nhưng tất nhiên, Timo vẫn có một trụ sở chính gọi là Hangout, nơi bạn có thể đến mở tài khoản, hoặc gặp gỡ các chuyên viên Timo Care để tìm hiểu thêm thông tin và được tư vấn! Đặc biệt, Timo Hangout là một quán Café khá cool, vì thế nếu bạn chỉ cần một nơi thư giãn, gặp gỡ bạn bè hoặc uống cà phê, Hangout cũng rất vui được chào đón bạn.

Sau khi đăng ký tham gia Timo online và hoàn tất các bước mở tài khoản, bạn sẽ có trong tay một thẻ ghi nợ Timo có thể sử dụng cho mọi giao dịch trong nước như rút tiền ATM hay chuyển khoản, thanh toán.

Điểm hay và mới lạ của Timo là những tính năng độc đáo trên ứng dụng ngân hàng điện tử gồm web banking và mobile banking. Ngay khi tham gia Timo, bạn có cùng lúc 3 tài khoản mà không cần làm thêm bất kỳ thủ tục nào hay trả thêm phí nào. Đó là các tài khoản (1) Spend Account – tài khoản Thanh toán dành cho tiêu dùng thông thường; (2) Goal Save – tài khoản Tiết kiệm Mục tiêu dành cho tiết kiệm ngắn hạn với lãi suất 1%/năm và (3) Term Deposit – tài khoản Tiết kiệm có kỳ hạn. Bạn có thể tuỳ ý sử dụng các tài khoản này để quản lý tiền của mình bất cứ nơi đâu, bất cứ lúc nào bạn cần!

Lợi ích khi tham gia đăng ký Timo

• Miễn phí sử dụng ATM (toàn bộ Smartlink & Banknet, tổng cộng hơn 17.000 ATM toàn quốc)
  • Miễn phí mọi giao dịch (chuyển hay nhận tiền)
  • Miễn phí rút tiền mặt tại Timo Hangout và VPBank
  • Miễn phí rút tiền mặt lên đến 20.000.000 đồng/giao dịch tại Timo Hangout
  • Miễn phí khoá và mở khoá thẻ từ ứng dụng Timo
  • Miễn phí khoá và mở khoá tài khoản
  • Miễn phí tra soát giao dịch thẻ
  • Lãi suất đặc biệt 1%/năm cho tất cả mục tiêu trong tài khoản Goal Save
  • Tiết kiệm có kỳ hạn với lãi suất cạnh tranh, quản lý tiện lợi ngay trong ứng dụng
Cách thức tham gia:

1/ Bấm vào link để tới trang chủ TIMO. https://timo.vn/?referredBy=3UNC6
2/ Điền tên của bạn, địa chỉ email.
3/ Nhân viên TIMO sẽ gửi mail và gọi điện thoại hẹn bạn ngày giờ tới lấy thẻ.

Đây là Proof mình nhận ở đợt trước do được con bạn mời đăng ký :p

Rút tiền tại cây ATM Agribank tại bệnh viện Hòa Hảo không tính phí khi rút khác ngân hàng :p

Link ref đăng ký: https://timo.vn/?referredBy=3UNC6 ;););)

xin link xác thực nào , hình như chương trình 50k lì xì này có từ hồi trước tết và kết thúc lâu rồi thì phải :eek:

vấn đề là nta chuyển vào đây nhận có lâu k, vd: chuyển từ vcb sang thì mất bn phí, bao lâu thì tới?? Rồi chuyển ngược lại vcb có lâu k?

vấn đề là nta chuyển vào đây nhận có lâu k, vd: chuyển từ vcb sang thì mất bn phí, bao lâu thì tới?? Rồi chuyển ngược lại vcb có lâu k?

Bác chuyển từ VCB sang TIMO thì chịu phí bên VCB nha bác. 11.000 đ/giao dịch.
Còn từ Timo sang VCB là miễn phí.

Thời gian nhận: nếu sau giờ làm việc thì sáng hôm sau có. Còn trong giờ làm việc thì chuyển có ngay.

không cung cấp quốc tế bác ạ.
Có Timo Master Card nha các bác. Nếu đã có thẻ thanh toán nội địa TIMO, trong tài khoản có số dư tối thiểu 2 triệu đồng trong 3 tháng liên tiếp gần nhất thì đủ điều kiện mở thẻ Timo Master Card.

Có Timo Master Card nha các bác. Nếu đã có thẻ thanh toán nội địa TIMO, trong tài khoản có số dư tối thiểu 2 triệu đồng trong 3 tháng liên tiếp gần nhất thì đủ điều kiện mở thẻ Timo Master Card.

Bác ấy hỏi thẻ TIMO trong chương trình này có xài quốc tế được không nên mình trả lời là không bác ơi.

đã ref

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back