Help Nhân hướng dẫn newbe làm off. Giải đáp thắc mắc công cụ + linh tinh tất tần tật.

cho xin 1 vé với thớt ơi, mún đuổi đời bắt bạc, đang đói

cho xin 1 vé với thớt ơi, mún đuổi đời bắt bạc, đang đói
uh. Có gì khó khăn cứ post lên đây bạn nhé.

thật sự thì đang cần tìm hiêu, e ở box capt, h mún đánh thử qua đây, chưa bít bắt đầu từ đâu, mún có 1 sự phụ bày đường mần ăn

thật sự thì đang cần tìm hiêu, e ở box capt, h mún đánh thử qua đây, chưa bít bắt đầu từ đâu, mún có 1 sự phụ bày đường mần ăn
capt ăn ko ngon hả cậu sao qua đây chi.

Thật sự thì offer giờ ăn củng mệt lắm cậu, nếu capt ăn vẩn ngon thì cứ ở bên ấy đi, khuyên chân thành đó.

h nào ăn lead ngon vậy bác
Có bạn nào cần làm thì pm cho mình toan off lead mạnh

Thời gian sắp tới mình khá bận nên thời gian này muốn chia sẻ cho các bạn mới vào nghề. Kinh nghiệm cũng như cách làm.
Lưu ý mình chỉ hướng dẫn những gì mình biết thôi nhé. Mình không phải là pro off là biết hết được.
Các pro off có ngang qua đừng gạch đá nhé.

P/s: Chỉ hướng dẫn bạn nào thực sự nhiệt tình. Các bạn cứ cmt câu hỏi hoặc thắc mắc ở đây. Các pro có kinh nghiệm thì vào giải đáp or chia sẻ chút ít cho các bạn ấy( cũng chả mất công sức gì nhiều đâu ah).:D

Mod ngang qua có sai xót gì thì edit dùm nhé. Thanks all.

có nhận dạy làm traffic thực ko bạn. Mình cần tìm người dạy traffic thực, ai dạy inbox cho mình xin cái giá nhé.

Phiền bạn liệt kê những phần mềm cần thiết để cài đặt vào máy phục vụ cho việc làm offer

thớt cho mình hỏi ít kn để làm off ppd đc ko?
mình coi thì thấy nó bảo down về là xong, nhưng down rùi thì ko lead =.= chọn cái khác, thấy nó bảo down về + install, làm xong cũng ko lead luôn =.= làm survey thì nó cứ hiện ra trang để điền hoài, mãi ko xong =.=

Phiền bạn liệt kê những phần mềm cần thiết để cài đặt vào máy phục vụ cho việc làm offer
1. firefox
2.sanbox or máy ảo
3.robofrom
4.bộ add-on firefox User Agent Switcher
5. sock

Hiện tại mình làm vs các công cụ trên

h nào ăn lead ngon vậy bác
Có bạn nào cần làm thì pm cho mình toan off lead mạnh
thường thì sáng và tầm trưa bạn nhé. :DCó off ngon thì share cho ae cùng làm đi bạn

thớt cho mình hỏi ít kn để làm off ppd đc ko?
mình coi thì thấy nó bảo down về là xong, nhưng down rùi thì ko lead =.= chọn cái khác, thấy nó bảo down về + install, làm xong cũng ko lead luôn =.= làm survey thì nó cứ hiện ra trang để điền hoài, mãi ko xong =.=
do sock, do time làm, do máy, do xui, survey thì làm hơi mệt, ko biết làm thì làm nữa làm mãi nhé :D

ban co the giai thich jum minh device ID , Imei , GUID la j dc ko . Con change nhung thu do thi co tac dung j ko . Thanks:)

Ai làm PTF cho mình xin nick để học hỏi với. PTF mới thử làm trở lại mà khó nhai quá.
Ko đủ min pay toàn phải kiếm point lẻ quay spin. Ngày vật vã mới được 2-3 acc. Ko biết các anh em làm PTF hiện tại 1 ngày làm được khoảng bao nhiêu acc đủ with

Ai làm PTF cho mình xin nick để học hỏi với. PTF mới thử làm trở lại mà khó nhai quá.
Ko đủ min pay toàn phải kiếm point lẻ quay spin. Ngày vật vã mới được 2-3 acc. Ko biết các anh em làm PTF hiện tại 1 ngày làm được khoảng bao nhiêu acc đủ with
Được 2 - 3 acc là pro rồi

Được 2 - 3 acc là pro rồi

Mình quen 1 đứa ngày làm đủ with 30-40 acc PTF. Đỉnh cao của nó 1 ngày 70 acc (ban đầu tưởng chém ai ngờ thiệt)
Mấy hnay ko thấy nó onl. Mấy con off 0.5$ giờ còn ăn được nữa đâu. Ngày canh canh giờ đẹp off ra rồi giã, thiếu bao nhiêu lại Chiếc nón kỳ diệu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,295
170,425
Latest member
devsang

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom