Nhân dịp đầu tuần, đầu tháng em quyết định đổi nghề....

Chúc bạn mua may bán đắt. Mà không biết hạt dẻ vị gì nhỉ... :rolleyes:

hạt dẻ ở đây sao khác hạt trong phim hoạt hình "Kỉ Băng Hà" nhỉ, ship có tính phí mắc ko :D ?
Hị hị, iem chưa coi cái hoạt hình đó nên hông biết nó khác như nào ạ :D giá ship tùy khu vực ạ :p
Ship vào đây không? ủng hộ cho vài kg :D
Xếp ở đâu thế ạ. iem nhận ship hàng toàn quốc xếp à :D

mình ăn hột mít thôi chả biết hạt ze ra sao hôm nào mua thử 2 3kg về ăn thử cho biết .
Rất mong sự ủng hộ của bác ạ :)

@nhungst cho mình thông tin về ship hàng nha.
Mình ship về TPHCM nhưng Tết thì ship về Long xuyên, tỉnh An Giang cho mình, mình sẽ ủng hộ bạn 1 số lượng khá :) ủng hộ cho baby sắp ra đời.
Giá vậy là quá tốt rồi, hạt dẻ ở ngoài đường mình không bao giờ dám ăn :oops:
Ship vào SG thì tớ sử dụng 3 hình thức chính:
- gửi bưu điện: giá cước rẻ: 35k/5kg đầu tiên 4k/kg tiếp theo. 5-7 ngày nhận hàng tại nhà. cái này thì ship trực tiếp đến Long Xuyên đc.
- gửi xe khách Mai Linh: giá cước cao hơn bưu điện, nếu khối lượng ít hơn 80kg thì cước 100k/2kg đầu tiên, 4k mỗi kg tiếp theo. nhận hàng tại văn phòng công ty Mai Linh hoặc bến xe miền Đông sau khoảng 3 ngày (tớ k rõ là xe đi 3 ngày từ HN vào đến SG chưa :D )
- gửi tàu hỏa: giá cước rẻ nhất. khoảng hơn 3k/kg, không giới hạn khối lượng. nhận hàng tại ga sau 3-4 ngày. nhưng nhân viên đường sắt không thân thiện cho lắm :)
Đối với các khu vực không tiện tuyến xe khách hoặc tàu hỏa thì tớ khuyến khích sử dụng chuyển phát bưu điện, vì giá rẻ và giao hàng tận nhà.
Cảm ơn sự ủng hộ của bạn :D

:( tính shup mà nghe câu: nui con trẻ:confused: gái đã có con:p quyết định ko ship
:D
Bác heo mập nên ăn hạt dẻ để ngăn ngừa các bệnh về tim mạch, ngăn ngừa tiểu đường nhé :D ăn hạt dẻ còn tốt cho da, tóc em nghĩ là công việc của bác thì nên trau chuốt vẻ bề ngoài ạ :D :D

Chúc bạn mua may bán đắt. Mà không biết hạt dẻ vị gì nhỉ... :rolleyes:
thank bạn :)
Hạt dẻ có bị ngọt bùi bạn nhé :D

ship về bình dương đc hông :D đc thì pm yahoo nhá

Trời ơi, @nhungst có con rồi hả, trước giờ cứ tưởng chưa có chồng :D
Chuyện của bạn ý buồn lắm cơ mà bạn ý rất nghị lực...:)...

Cậu ở VĨnh Tuy phải không @nhungst nhỉ???..:D

Là sao vậy cậu, chia sẻ cho mình biết với, xem có giúp được gì không :)

Là sao vậy cậu, chia sẻ cho mình biết với, xem có giúp được gì không :)
Xin lỗi nếu mình nhớ sai bạn nhungst nhé: bạn ý giờ nuôi con một mình, hiện đang học tiếp cao đẳng với hy vọng sẽ kiếm được công việc ổn định hơn...Đại khái là như vậy đó..:(

Xin lỗi nếu mình nhớ sai bạn nhungst nhé: bạn ý giờ nuôi con một mình, hiện đang học tiếp cao đẳng với hy vọng sẽ kiếm được công việc ổn định hơn...Đại khái là như vậy đó..:(
bố đứa bé đâu ?

Hehe.... Hạt dẻ này có công dụng tốt lắm... Mình bị nổi mụn gần 2 năm... Có người bảo dùng cái này kiểu như ăn chơi ấy... 1 ngày ăn 1 nắm chia đều ra... Sau 1 tháng thì đỡ hẳn... Anh em nào muốn chăm sóc nhan sắc thì nhào vô ủng hộ bạn ấy nhé... chúc mọi người 1 ngày thật vui...

chẳng lẽ ăn xong phủi mông đi luôn sao ?
Nhỏ lớn có ai khen bạn vô duyên không? Chuyện người ta không nói đến thì cứ im im mà ủng hộ topic rồi đi ra nhé, comment hỏi tới hỏi tới để làm gì? Bới móc hay giúp được gì không?

Ai có khả năng và thực sự ủng hộ được thì giúp người ta 1 miếng, còn thích nhiều chuyện thì đi kiếm chỗ khác đi. Sao ghét 1 số thành phần cứ thích hỏi tới, không phải vì quan tâm mà chỉ là vì nhiều chuyện cho vui.

Ship toàn quốc đó bạn.

Ship vào SG thì tớ sử dụng 3 hình thức chính:
- gửi bưu điện: giá cước rẻ: 35k/5kg đầu tiên 4k/kg tiếp theo. 5-7 ngày nhận hàng tại nhà. cái này thì ship trực tiếp đến Long Xuyên đc.
- gửi xe khách Mai Linh: giá cước cao hơn bưu điện, nếu khối lượng ít hơn 80kg thì cước 100k/2kg đầu tiên, 4k mỗi kg tiếp theo. nhận hàng tại văn phòng công ty Mai Linh hoặc bến xe miền Đông sau khoảng 3 ngày (tớ k rõ là xe đi 3 ngày từ HN vào đến SG chưa :D )
- gửi tàu hỏa: giá cước rẻ nhất. khoảng hơn 3k/kg, không giới hạn khối lượng. nhận hàng tại ga sau 3-4 ngày. nhưng nhân viên đường sắt không thân thiện cho lắm :)
Đối với các khu vực không tiện tuyến xe khách hoặc tàu hỏa thì tớ khuyến khích sử dụng chuyển phát bưu điện, vì giá rẻ và giao hàng tận nhà.
Cảm ơn sự ủng hộ của bạn :D

Nhỏ lớn có ai khen bạn vô duyên không? Chuyện người ta không nói đến thì cứ im im mà ủng hộ topic rồi đi ra nhé, comment hỏi tới hỏi tới để làm gì? Bới móc hay giúp được gì không?
bạn nói quá rồi - mình đâu biết bạn ấy là ai thì bới móc làm gì cho nhọc đầu - chẳng qua thấy bạn trên bảo o đang đi học tiếp cao đẳng nên hỏi vậy thôi - chẳng có ý gì cả

ship Tín Thành cho nhanh cậu, để xem rồi ít bữa ship chục kí về ăn chơi , đang thèm! ;)

30.12 Cho mình 2kg nha, inbox gửi địa chỉ ship hàng :D
Nếu ngon sẽ mua thêm về cho mẹ, quê mình không có hạt dẻ. ăn hạt mít thay.

Last edited:
tớ nhận ship toàn quốc nha :) tuy nhiên bạn ở xa nên sẽ phải đợi khoảng 1 tuần mới nhận được.

:rolleyes: 1kg nhiu vậy thớt :p mua có giảm giá hok mua vài kí
80k/kg, trên 5kg còn 75k/kg và trên 15kg tớ tính theo giá buôn thì giá còn 65k/kg thôi nhé :D

nhắc tới thèm quá :p
Vậy mua ủng hộ tớ đi bạn :p

Trời ơi, @nhungst có con rồi hả, trước giờ cứ tưởng chưa có chồng :D
Ủa, có con với có chồng k hề liên quan nha :p

Đúng rồi bạn, tớ ở Vĩnh Tuy. cơ mà tớ còn không nhớ tớ có tâm sự lúc nào :oops::oops: (bà bầu bị đãng trí ý :D :D )

bạn nói quá rồi - mình đâu biết bạn ấy là ai thì bới móc làm gì cho nhọc đầu - chẳng qua thấy bạn trên bảo o đang đi học tiếp cao đẳng nên hỏi vậy thôi - chẳng có ý gì cả
Thực ra thì tớ đang học liên thông (bạn kia nhớ nhầm :) )

ship Tín Thành cho nhanh cậu, để xem rồi ít bữa ship chục kí về ăn chơi , đang thèm! ;)
:) Tín Thành là chuyển phát nhanh nên chuyển nhanh là đúng rồi :p nhưng tớ không muốn khách của tớ phải chịu phí ship bằng 1/3-1/4 giá hạt dẻ đâu :D
Mong sự ủng hộ của bạn :D

30.12 Cho mình 2kg nha, inbox gửi địa chỉ ship hàng :D
Nếu ngon sẽ mua thêm về cho mẹ, quê mình không có hạt dẻ. ăn hạt mít thay.
cảm ơn sự ủng hộ của bạn. Bạn inbox địa chỉ tớ sẽ ship đúng ngày cho bạn :)

TỚ XIN LỖI VÌ ĐỂ MỌI NGƯỜI PHẢI ĐỢI CÂU TRẢ LỜI CỦA TỚ HƠI LÂU. VÌ ĐANG MANG THAI NHỮNG THÁNG CUỐI RỒI NÊN TỚ HƠI MỆT, K THƯỜNG XUYÊN NGỒI TRẢ LỜI TOP ĐƯỢC. MONG CÁC BẠN THÔNG CẢM :)

trước h chỉ ăn hạt dẻ loại này, nên thấy ở trên hạt dẻ lạ nhỉ, ko bít ở đâu có ngon hơn ko >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,362
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom