Nhận định cá nhân về cuộc đua tổng thống Mỹ

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Cuộc đua tổng thống Mỹ hiện nay đang rất hot, và rất nhiều anh em có tham gia đặt cược đợt này, chính vì thế trong lúc chờ đợi kết quả mình cũng muốn đưa ra một số nhận xét của cá nhân mình về tình hình hiện tại của cuộc đua đến chức tổng thống Mỹ để mọi người cùng bàn luận

Đa số anh em ở đây đều cập nhập thông tin về tình hình bầu cử qua các trang báo như fox new, reuter, hoặc báo mạng Việt Nam, google ... Tuy nhiên cập nhập ở các trang báo này không phản ánh đủ về tình hình bầu cử hiện tại, dẫn đến tình trạng là sáng hôm qua một số anh em fan Trump gáy khá sớm. Mình thì đánh giá dựa trên nhiều nguồn, trong đó có các nguồn bám sát nhất tình hình hiện tại đó là tỉ giá kèo, và tỉ giá trên thị trường chứng khoán. Ngoài ra là các thông tin bên lề khác

Theo nhận định của mình thì hiện nay Biden đang có lợi thế ở các bang GA, PA và NV. Trump chỉ lợi thế ở NC. Chính vì thế cửa cho Trump hiện nay là cực hẹp. Dự đoán kết quả là Biden win và win cách biệt với số phiếu khoảng 290 phiếu

Mình thì mới đặt cược từ chiều hôm qua, sau khi một số bang có kết quả lúc đấy mình mới có cơ sở chút để vào kèo. Nên là cũng mong Biden thắng, mặc dù nếu thiếu nghệ sĩ nhân dân Donald Trump thì thế giới thật là buồn

Nhận tiện mình nhận kèo bỏ 1 ăn 5 cho bạn nào theo Trump nhé

thật là khó hiểu khỉ 1 người chả có tiền tâm gì , kinh nghiệm chỉ toàn là thất bại mà lại được dân bầu , chưa làm tổng thống mà đã mua chuộc các báo chí truyền thông tung hô như đúng rồi , biden không khác gì 1 con bù nhìn , đó là điều bất ổn , hy vọng trump lật được kèo để dạy cho trung quốc và các quốc gia độc tài 1 bài học điều hành đất nước nó như 1 công ty vậy ban ngành nào làm ăn thua lỗ ko có hiệu quả thì cho nghỉ , trump đã làm như vậy cho thôi việc hàng loạt công chức , trump xứng đáng làm tổng thống hơn

Mình không biết tình hình sao cả, chỉ biết kết bác Trump, mình theo bác Trump 10$ PM nha, bác Trump thắng thì mình lượm 50$ PM đúng ko?
PS: topic cả tháng rồi, quyên mất :D

Mình không biết tình hình sao cả, chỉ biết kết bác Trump, mình theo bác Trump 10$ PM nha, bác Trump thắng thì mình lượm 50$ PM đúng ko?
bên bosa nó cược 1 ăn 12 lận

Bác cược tầm này mình cho bác bỏ 1 ăn 10 nhé. 10$ ăn 100$. Bác quote lại comment này của mình để confirm nhé.

Chuyển cho mình 230k vào tk 0451000218571 ctk Bùi Quang Hải VCB nhé bác :D

Chuyển cho mình 230k vào tk 0451000218571 ctk Bùi Quang Hải VCB nhé bác :D
Đợi bác Trump thừa nhận và chuyển giao thì mình thua nha, vẫn còn phút bù giờ :))

Đợi bác Trump thừa nhận và chuyển giao thì mình thua nha, vẫn còn phút bù giờ :))

Tùy bác thôi :D . Không thì đợi tới 20 Biden lên phát biểu nhận chức vậy. Chứ đợi Trump nhận thua thì hơi khó. Đấy không phải là bù giờ mà là chờ lễ trao giải bác ạ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,433
169,778
Latest member
stake123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom