Nhận dạy kiếm tiền cam kết trên 10$

Status
Not open for further replies.

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Tình hình em kiếm tiền mua vps hàng tháng phục vụ cho mục tiêu làm MMO
Đi lòng vòng các trang webshite MMO nước ngoài thấy người ta kiếm cách này nhiều tiền vừa nhanh được share nhiều hôm nay em mạng phép nhận dạy anh em kiếm tiền cam kết trên 10$ có thể nhiều hơn 20$,30$,.. nếu siêng năng né giúp hutamic và captcha nhá
Thu phí 250k/ người ( không có mục đích scam anh em nào học thì đóng phí cho mình )
Không cần đầu tư gì cả chỉ bỏ time ra làm
Dạy xong mong người ấy đừng share lên MMO này thông cảm giúp em
Không dài dòng nếu anh em nào học liện hệ với em [email protected] hướng dẫn tận tình rảnh rỗi sinh nông nổi 0944133420

Ai học thì gửi 250k cho trung gian, khi nào tự kiếm được 250k từ kiến thức mà thớt chỉ thì bảo trung gian gửi lại tiền cho thớt, hợp tình hợp lý =))

thể loại gì vậy thớt cho theo cái nào :eek:

Nhận dạy kiếm tiền cam kết trên 10$

500k cũng được, nhưng nhờ trung gian giữ hộ, khi nào học xong nếu OK sẽ trả đủ, được thì pm giúp mình nhá :)

Tình hình em kiếm tiền mua vps hàng tháng phục vụ cho mục tiêu làm MMO
Đi lòng vòng các trang webshite MMO nước ngoài thấy người ta kiếm cách này nhiều tiền vừa nhanh được share nhiều hôm nay em mạng phép nhận dạy anh em kiếm tiền cam kết trên 10$ có thể nhiều hơn 20$,30$,.. nếu siêng năng né giúp hutamic và captcha nhá
Thu phí 250k/ người ( không có mục đích scam anh em nào học thì đóng phí cho mình )
Không cần đầu tư gì cả chỉ bỏ time ra làm
Dạy xong mong người ấy đừng share lên MMO này thông cảm giúp em
Không dài dòng nếu anh em nào học liện hệ với em [email protected] hướng dẫn tận tình rảnh rỗi sinh nông nổi 0944133420
cho học với thớt ơi :)

Nhận dạy học 50$ 1 ngày đây ! phí 5 triệu :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
(..................đùa thôi mà )

Rule cam cac khoa hoc. Topic close

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1