Nhận coupon 500$ credit từ google cloud platform

cho hỏi mình xài sáng h seo nó còn 800$ nguyên vậy? seo k thấy nó trừ? xài hết của nó rồi nó có trừ tiền vào thẻ visa mình không?
thường thì 24h nó mới trừ..khi nào sài hết 800$ mới trừ trong visa nhé.mà bạn dùng visa ngân hàng nào để verify google cloud vậy?

mình xài vcb. tốn 1$.
vẻry 30s

thường thì 24h nó mới trừ..khi nào sài hết 800$ mới trừ trong visa nhé.mà bạn dùng visa ngân hàng nào để verify google cloud vậy?

có cái link thôi mà vòng vèo phát kinh nên đc.
kiếm được mấy xu đâu mà làm cái link ac nhân vậy, mấy cai rut gọn link kèm vào
https://cloudplatformonline.com/gcp-dmail-io-coupons2016
link thẳng ae vào cho nhanh
nếu ác thì em đã ko post free như vậy, em get 1 đống code rồi bán lại cho các bác phải ngon hơn ko, đừng nhìn về 1 phía vậy chứ các bác
cho hỏi mình xài sáng h seo nó còn 800$ nguyên vậy? seo k thấy nó trừ? xài hết của nó rồi nó có trừ tiền vào thẻ visa mình không?
từ từ nó trừ nhé bác

nếu ác thì em đã ko post free như vậy, em get 1 đống code rồi bán lại cho các bác phải ngon hơn ko, đừng nhìn về 1 phía vậy chứ các bác

từ từ nó trừ nhé bác

Để rút gọn link đã bị nói rồi, giờ lại còn get code free rồi đem bán thì không biết ăn chửi đến thế nào nữa, bác nghĩ bác làm thế thì không ai vào bóc phốt được à?

Để rút gọn link đã bị nói rồi, giờ lại còn get code free rồi đem bán thì không biết ăn chửi đến thế nào nữa, bác nghĩ bác làm thế thì không ai vào bóc phốt được à?
bác vẫn chưa hiểu ý em ah

anh em cho mình hỏi, tài khoản GLP này dùng để quãng cáo site mình trên google được không. mới reg mà chưa thấy code để rêdom.
Điền thông tin song nó có gửi gì về mail ko anh em, sao chưa thấy code hay gì send về mail. mình chưa dùng acc này lần nào.

Cuối ngày nó mới trừ thì phải

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom