Request Nhận code Tool Service Captcha

Reactions
980
MR
0.000
- Như title
- Những bạn nào có nhu cầu đăng ký số lượng lớn như Mail cần vượt captcha để không phải gõ thì pm yahoo : dinhthichaulang nhé
- Dịch vụ captcha có thể tích hợp : 2captcha , antigate , debycaptcha gì đó quên rồi các bạn có thể lựa chọn cho phù hợp với túi tiền cần thì PM tư vấn cho

Không biết Post ở đây đúng không nữa

Giá cả : Pm tùy theo độ phức nhé

Demo Pele : Trong hình hơi chậm do mình chạy nhiều tab

2captcha , antigate , debycaptcha mấy dịch vụ này phù hợp với mấy bác có tool ads skip ( shortlink) chứ mấy trang này đòi captcha liên tục oải lắm tốn tiền bác ợ
mấy trang shortlink thỉnh thoảng ms bắt nhập captcha , nhưng mà phải tìm đc thánh có tool này hehe
còn để bán mail chắc cũng ok hihi

2captcha , antigate , debycaptcha mấy dịch vụ này phù hợp với mấy bác có tool ads skip ( shortlink) chứ mấy trang này đòi captcha liên tục oải lắm tốn tiền bác ợ
mấy trang shortlink thỉnh thoảng ms bắt nhập captcha , nhưng mà phải tìm đc thánh có tool này hehe
còn để bán mail chắc cũng ok hihi
thì cái này kiếm cái nào 1k captcha được khoản 3-4$ thì lời chán mà

thực sự là em dùng debycaptcha thấy bọn nó gõ sai ghê quá, code hơi khó nhìn tí là nó gõ nhầm. mà đợi load vs up cũng ~ 10s. dành cho bác nào treo vps hay nhiều thì ok. chứ reg mail nó giới hạn ip, nên treo toàn bộ ko đc. thà tự gõ cho nhanh.

có gì sai bác @ ních em vào edit nhé :D

thực sự là em dùng debycaptcha thấy bọn nó gõ sai ghê quá, code hơi khó nhìn tí là nó gõ nhầm. mà đợi load vs up cũng ~ 10s. dành cho bác nào treo vps hay nhiều thì ok. chứ reg mail nó giới hạn ip, nên treo toàn bộ ko đc. thà tự gõ cho nhanh.

có gì sai bác @ ních em vào edit nhé :D
giới hạn thì fake ip bác ạ ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week