Nhận 800k với app MY VIB 2.0

Bạn em làm xong các bước rồi, đc công coin r mà em chưa thấy + point. Không biết có bác nào đc + point ref chưa ạ
Nhấn vào link rồi tải app chứ đừng tải app sẵn n sẽ k + nhé, e làm cho 10 bạn thì đều dc cộng ca

Nhấn vào link rồi tải app chứ đừng tải app sẵn n sẽ k + nhé, e làm cho 10 bạn thì đều dc cộng ca
Đc cộng lâu chưa bác ơi, bạn em toàn nhấp vào link r tải ấy chứ, có gì bác cho em xem lịch sử + xem nó ntn đc ko 😔

Đc cộng lâu chưa bác ơi, bạn em toàn nhấp vào link r tải ấy chứ, có gì bác cho em xem lịch sử + xem nó ntn đc ko 😔
Sau khi bạn b nhấp r kyc thì acc b hiện 100k coin ảo rồi, làm đủ bước của bài đăng này thì 100k coin kia dùng dc. Nó k nổi số lên là ref k tính r, có gì đâu mà xem

ý em là ref nó có hiện luôn ko, hay phải 1-2 ngày bác nhỉ
Sau khi bạn b nhấp r kyc thì acc b hiện 100k coin ảo rồi, làm đủ bước của bài đăng này thì 100k coin kia dùng dc. Nó k nổi số lên là ref k tính r, có gì đâu mà xem

Chờ tầm 2-3h sau vào lại là dc b. Coin nhảy lên 150k là chuyển tiền đi dc
uh phải đợi đến hôm sau mới chuyển được thì oke rồi , nhưng cái ref vẫn đang có vấn đề thì phải , hướng dẫn tải cho vài người rồi mà chả thấy cộng ref :popo_ah::popo_ah::popo_ah:

@@ sao em ko đc nhỉ mấy người làm đúng các bước luôn, nhấp vào link r tải r có ghi nợ giao dịch @@
Mình chịu, chỉ cần hoàn thành đăng kí với kyc là coin n nhảy số rồi, phát sinh gd thì coin đó mới dùng dc. Khả năng 2 hôm nay lỗi

Coin quét Qr hay chuyển vào ví momo hoặc shoppe ko đc. Nạp đt thì báo thành công mà check tài khoản đt thì vẫn ko có.

Kính gửi Quý khách,

Ngân hàng TMCP Quốc tế Việt Nam (VIB) cảm ơn bạn tin tưởng, quan tâm và tham gia nhiệt tình các chương trình ưu đãi dành cho MyVIB 2.0.

Tính đến ngày 10/06/2022, MyVIB 2.0 đã đạt số lượng tải ứng dụng và đăng ký tài khoản mới trực tuyến vô cùng ấn tượng, vượt ngoài dự kiến. VIB trân trọng thông báo chương trình "MyVIB 2.0 Ngân hàng hơn cả số" và "MyVIB 2.0 Thêm bạn thêm vui" dành cho khách hàng đăng ký, sử dụng và giới thiệu MyVIB 2.0 đã kết thúc trước thời hạn vào ngày 11/06/2022 do đã đạt chỉ tiêu về số lượng khách hàng tham dự.

Lưu ý: Nếu bạn đã trở thành Khách hàng đủ điều kiện theo chương trình “MyVIB 2.0 Ngân hàng hơn cả số” và đã giới thiệu bạn bè theo chương trình “MyVIB 2.0 Thêm bạn thêm vui” trước 0h00 ngày 11/06/2022, bạn vẫn sẽ tiếp tục nhận được ưu đãi theo đúng các bước phù hợp với từng đối tượng tham dự.

VIB sẽ đối soát và thưởng Coin trong vòng 36h làm việc tiếp theo kể từ thời điểm các mốc nhận thưởng được thực hiện đúng yêu cầu.

Trong thời gian tới, MyVIB 2.0 sẽ tiếp tục triển khai nhiều chương trình ưu đãi hấp dẫn khác. Hãy cùng chờ đón và đồng hành cùng chúng tôi nhé!​
Trân trọng,
Ngân hàng Quốc Tế (VIB)

Dân tình nhảy vào nhiều quá làm bọn này khiếp rồi. Thế này chắc cái 5 tháng sau mỗi tháng đc 100k cũng hủy luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom