Nhận 800k với app MY VIB 2.0

sao em kyc xong rồi đăng nhập nó mãi hiện lên tài khoản này đang đăng nhập trên thiết bị khác vui lòng đăng xuất mới sử dụng đc vậy? em ko vào đc thì làm sao đăng xuất :(
b chờ 30p-1 tiếng là login lại dc nhé

e thu lại coin rate 85 cho bác nào k dùng tới nha :v
cái phần chuyển tiền vào vib có phát coin luôn ko ạ hay chờ 1 ngày ạ? em có chuyển vào mà chưa thấy + mình chuyển vào vib của mình có cần phải khác tên ko ạ

cái phần chuyển tiền vào vib có phát coin luôn ko ạ hay chờ 1 ngày ạ? em có chuyển vào mà chưa thấy + mình chuyển vào vib của mình có cần phải khác tên ko ạ
K cần khác tên, khác stk là dc r. Chờ 30p-2h là nhảy coin

ơ nạp 2 lit vào xong giờ tắc biên luôn ak các bác, ko chuyển đi đâu được nữa , vđ thế

Attachments

79.5 KB · Views: 58
    87.5 KB · Views: 61
chuyển xong thường được coin luôn (lâu lắm thì 1h sau là có). Bạn nên chuyển sang tài khoản của người khác cho chắc nha. Trong quy định nó ko cho chuyển cho chính mình nên mình mới Note trong bài là nên chuyển cho tk khác tên cho chắc đó

Mình dùng link trong mục friendzone để mời bạn mà sao bạn mình đăng ký nó còn bắt nhập mã giới thiệu. mình cũng không biết mã giới thiệu ở đâu luôn

B ref cho là n + coin ảo, làm đủ bước thì coin đó mới dùng dc. N k hiện coin thì k tính ref rồi
Bạn em làm xong các bước rồi, đc công coin r mà em chưa thấy + point. Không biết có bác nào đc + point ref chưa ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom