New Nhận 50k từ app VNPAY có thể rút về ngân hàng

pigaret

Junior
Reactions
52
MR
0.355
Tải app ví điện tử VNPAY đăng ký định danh và liên kết ngân hàng nhận ngay 50k có thể rút về
Link tải: https://vidientuvnpay.vnpay.vn/X8AE36cdAa3e3DJv6
Có thể tải về từ chplay hoặc appstore ( Lưu ý phải nhập mã 0986623127 mới nhận đc 50k nhé)
50k này được cộng trực tiếp vào ví, các bác có thể dùng thanh toán hoặc rút về ngân hàng đều được nhé.
Có proof nhé các bác

Attachments

62.5 KB · Views: 217
Last edited:
50k này là tiền tươi à bác, có điều kiện sử dụng gì kiểu như đơn tối thiểu bao nhiêu, hay giảm bao nhiêu % tối đa 50k không bác ơi?

50k này là tiền tươi à bác, có điều kiện sử dụng gì kiểu như đơn tối thiểu bao nhiêu, hay giảm bao nhiêu % tối đa 50k không bác ơi?
Tiền tươi luôn bác ơi, nó cộng trực tiếp vào ví vnpay của bác. Bác có thể dùng để thanh toán hoặc rút về ngân hàng nhé. Giống như các ví điện tử thông thường thôi bác ạ

Tiền tươi luôn bác ơi, nó cộng trực tiếp vào ví vnpay của bác. Bác có thể dùng để thanh toán hoặc rút về ngân hàng nhé. Giống như các ví điện tử thông thường thôi bác ạ
ok bác ơi, để nghỉ trưa e ref bác, giờ không kyc được :popo_big_smile:, mà kyc cũng như mấy app khác à bác

đã ref bác thành công, thanks bác nhé, em hỏi ké ref thì được bao nhiêu thế bác để e đi giới thiệu mấy ô đồng nghiệp :popo_big_smile:
Tks bác nhé. E chưa nhận đc tiền từ ref vì vẫn chờ xác nhận kyc bác ạ. Khi nào có thì e báo bác nhé ?

thánk bác đã ref phải liên kết tk ngân hàng mới cho nhận 50k các bác nhé

Tks bác nhé. E chưa nhận đc tiền từ ref vì vẫn chờ xác nhận kyc bác ạ. Khi nào có thì e báo bác nhé ?
người mời đc bn ạ

Nó bảo thông tin định danh đang chờ xác nhận thì mất bao lâu vậy, e liên kết thẻ vs nó bắt nạp 10k vào tài khoản..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang
Back
Top Bottom