Nhận 5000 METAUFO ~ 2700$ giá hiện tại

sontiensct

Senior
Reactions
546
MR
0.084
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Nhờ Mod xóa giúp!

☘️☘️☘️ Claim 5000 METAUFO (hoàn toàn miễn phí nhưng yêu cầu ví BNB phải >0) về ví trong vài phút không cần ref (1REF = 2000 METAUFO, min rút 5000) 28/6/2022 mở khóa!

🔰 CÁCH THỰC HIỆN :
B1 : Vào đường link chat với bot . Hoàn thành các nhiệm vụ và nhận Dãy số Verification Code https://t.me/MetaUFO_AIRDROP_BOT
*** B2: Copy đường link
Dán đường link này vào mục Dapp trên ví trust hoặc trình duyệt trên ví metamask
Kết nối với mạng Binance Smart Chain
*** B3 : Click JOIN AIRDROP . Vào bot telegram lúc nãy copy mã Verification Code dán vào mã trên ví
*** B4 : Bấm nút Claim . Add contract vào ví sẽ nhận được ngay .( HOÀN TOÀN FREE KHÔNG PHÍ GAS )
*** Contract METAUFO mạng Bsc (Bep20)
0x2ad7F18DcFA131e33411770A9c6c4fe49b187Bc2

5000 metaufo.jpg

☘️☘️☘️ Anh em nào chưa hiểu cách làm thì ib mình hoặc tham gia vào nhóm zalo của mình để được hướng dẫn thêm cũng như cập nhật nhiều kèo mới sớm nhất nha! https://zalo.me/g/tpdkvd643

Last edited:
Làm sao để quay về lại được 28/6/2020

Bao giờ thí bán được nhỉ thím ơi
ngày mở khóa là được bán đó bạn, bên dự án họ thông báo 28.6 thì gần tới đó mình cập nhật thông tin từ họ

Mới thử with mà ko thấy về ví nữa, có ai bị như mình không

Mới thử with mà ko thấy về ví nữa, có ai bị như mình không
Tình hình airdrop vòng 2 này người nhận được người ko, nhiều người ko được nhận!

Tình hình airdrop vòng 2 này người nhận được người ko, nhiều người ko được nhận!
Mịa nó dính 1 ít ref mà chưa kịp clai về mất luôn. Đợt 2 có 100 nên chắc ko ai làm nữa

Mịa nó dính 1 ít ref mà chưa kịp clai về mất luôn. Đợt 2 có 100 nên chắc ko ai làm nữa
đúng ời, mình cũng bị hết 1 mớ khả năng cam quýt nhưng token còn sống đợi mở khóa xem sao!

đúng ời, mình cũng bị hết 1 mớ khả năng cam quýt nhưng token còn sống đợi mở khóa xem sao!
Hôm nay 20 rồi. Còn mấy ngày nữa bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back