Nhận 50$ SG và hoàn tiền 100% khi mua sắm ở Tiki, Shopee, Lazada, Sendo

Có vẻ không khả thi. Không đơn giản ăn của ngoại đâu. Nó sẽ làm khó làm dễ cho xem, như vài bạn trên đây đã bị rêject.

chắc phải thanh toán bằng shoppee pay luôn, cứ mua sắm đi, được thì mừng, không được thì cũng k sao

Có vẻ không khả thi. Không đơn giản ăn của ngoại đâu. Nó sẽ làm khó làm dễ cho xem, như vài bạn trên đây đã bị rêject.
Mình thử hồi 2 tháng trước giờ rút đc 2 acc rồi đó bạn. Chắc chắn đơn to thi nó làm khó dễ rồi. Mình mua sắm lặt vặt nó duyệt hết.

ư
chắc phải thanh toán bằng shoppee pay luôn, cứ mua sắm đi, được thì mừng, không được thì cũng k sao
Bác bật chức năng theo dõi cho app nó tracking thi bác cư mua săm như binh thường trong app tiki shoppe, , thanh toán khi nhân hàng ok hết. Còn ko muốn cho bật chức năng theo dõi thi bác vao app socialgood và chọn muc tiki shoppe mua bình thường

Hết tháng 1 là hết chương trình ưu đãi nhận lên đến 200$ SG khi đăng kí, mọi người ai chưa đăng kí tranh thủ nhe. Mã giới thiệu QBJQL8

Mọi người chú ý khi mua ngoài app nhe.
Để ứng dụng chắc chắn ghi nhận được đơn thì trước khi mua mình vào app SocialGood click vào Mua Sắm sau đó app sẽ cho mình chuyển qua app Shopee, Tiki lựa sản phẩm mua săm bình thường.

Khi nào nhận hàng nó mới cộng SG(pending) hả bác, em đặt hàng r thanh toán bằng shopee pay luôn mà kh thấy cộng

Khi nào nhận hàng nó mới cộng SG(pending) hả bác, em đặt hàng r thanh toán bằng shopee pay luôn mà kh thấy cộng
Có gì update tình hình sau khi có biến chuyển gì không ổn nhé b. Cám ơn.

cuối tháng rôi ai chưa dki thì tranh thủ đăng ki để có thể nhận 200$ nhe

cuối tháng rôi ai chưa dki thì tranh thủ đăng ki để có thể nhận 200$ nhe
Hic bị trừ tè le còn được nhiu đó mà mình lỡ add vào metamask rồi giờ rút nó tốn fee ETH dã man lun, có cách nào ko b

Sao e cài cái này , rùi mua shopee từ tháng 9 2021 mà bjo vẫn pending toàn bộ các đơn. k hiểu kiểu j

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom