Airdrop Nhận 50$ coin sàn Adara (RS) - Quay số free giải thưởng 1 BTC trong 100 ngày

Reactions
844
MR
0.072
Hello các bác,

Sau kèo free coin sàn Warirx mình lại tiếp tục share cho các bác kèo tiếp theo. Kèo mới này phải gọi là kèo sổ xố và các bác có cơ hội ăn được 1 BTC nếu may mắn nhé

À nhân tiện kèo coin sàn Warirx vẫn chưa kết thúc, ae nào chưa làm có thể qua topic ở link này để làm nhé, topic kèo coin sàn Warirx của mình đã đạt 50.000 lượt view chỉ sau 3 tuần thì ae biết khủng cỡ nào rồi đó ạ, hihi:----> Link kèo Warirx

Rồi, không dài dòng nữa, mình xin giới thiệu với các bác kèo free mới này của sàn Adara, là sàn của Hàn Quốc, thiết kế giao diện của sàn cũng mang đậm tính K-Pop nhé :popo_beauty:
Khi các bác đăng ký và xác minh thành công, các bác sẽ nhận được 50 coin sàn Adara mang tên RS và có cơ hội mỗi ngày được quay số 1 lần trúng 1 BTC trong vòng 100 ngày liên tục. BTC này rút về được luôn nhé, mình đã test nạp rút của sàn khá mượt.

✅Những lý do nên tham gia kèo này theo đánh giá của mình:

?
1. Sàn tặng Coin sàn giá trị nhất trong những năm 2019 (tặng 50 coin sàn chứng khoán cực giá trị - CÀNG ÍT CÀNG SIÊU GIÁ TRỊ).
?
2. Giao diện rất bắt mắt tương tự Binance
?
3. Ấn tượng với tên miền rất dễ nhớ Adara (như apple, binace, HitBTC, Houbi... sẽ top sàn trong tương lai gần).
?
4. Tốc độ Load của sàn rất nhanh.
?
5. Sàn của Hàn Quốc vẫn luôn được đánh giá cao trên Thế giới bitcoin (Hàn Quốc có nhiều Sàn top số 1 thế giới về Volume Coin).
?
6. Sàn trả thưởng 2 cấp với F1 & F2.
?
7. Sàn ADARA (Korea) sẽ là Sàn chất Lượng vì Hàn Quốc vẫn là Trung tâm của các sàn giao dịch Bitcoin lớn nhất thế giới.

Screen Shot 2019-12-18 at 10.10.04 PM.png

Để nhận 50 coin RS và giao dịch được thì các bác phải xác minh tài khoản thành công nhé. Không xác minh thì sẽ không rút được tiền. Các bước xác minh như sau:

✅Bước 1: Ấn vào SIGN UP . Đăng kí xong và kích hoạt tài khoản qua email

Link đăng ký: https://adara.io/jointhemission_12595925

✅Bước 2: Đăng nhập tài khoản và tiến hành xác minh (KYC)
Ở mục KYC các bạn bấm chọn Pass Identification, chọn ID Card, sau đó up ảnh 2 mặt CMND kèm ảnh selfie cầm CMND là xong

Các bạn chú ý có cái dấu tích ô vuông có dòng chữ: My document is double-sided thì các bạn nhớ tích vào đó nhé, phải tích vào thì mới up được ảnh 2 mặt cmnd

Sau khi các bạn hoàn tất xác minh thì trong vòng tối đa 10 phút là có mail thông báo tài khoản đã được xác minh nhé

✅Video hướng dẫn chi tiết nhé:

✅Sau khi hoàn thành tất cả các bước, các bác check trong mục Repscore xem có 50 RS chưa nhé. Lưu ý là phải KYC thành công thì mới được giao dịch và rút tiền nhé.

Screen Shot 2019-12-18 at 10.19.11 PM.png

Khi nào cho phép giao dịch mình sẽ làm video hướng dẫn tiếp các bác cách đổi sang Bitcoin và Ethereum để rút về nhé.

Bên cạnh đó, sàn Adara có chương trình quay số: ✅Mỗi ngày sẽ chọn ngẫu nhiên 1 người trúng 1 BTC trong vòng 100 ngày, KYC thành công 1 người được 1 TICKET , Ticket càng nhiều thì càng nhiều cơ hội trúng càng cao

⭐SẼ UPDATE LỊCH TRADE CHO ANH EM, NGƯỜI TRÚNG MỖI NGÀY ANH EM TỰ VÔ CHECK HOẶC NÓ BÁO VỀ MAIL

Chúc các bác thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back