Telegram Bot @HackenAIAirdropBot - Nhận 400HAI(4$) hoặc VeChain (VET) khi tham gia HackenAI Airdrop .

Toàn acc mới tuyển ref :rolleyes::)
Khả năng CÔ VY đẻ ra acc mới nhiều, mọi người chắc cũng gg cụm từ "Mò Mông Cô" nên mới biết 4r để vào tuyển :))

Viết bài cần nên có tâm chút . như con này androi thì phải 8 trở lên . nếu như máy ko support android 8 thì qua sàn liên kết của nó mà đăng ký như nó hướng dẫn đó bạn .

Hello anh em lại là mình nha, tiếp theo hôm nay hướng dẫn anh em nhận 400HAI khi tham gia HackenAI Airdrop. Nãy có 1 anh bạn post rồi mà không đầy đủ lắm nên mình post lại .
?‍?‍? Link Join làm task : HackenAIAirdropBot
✅ Coin trả là HAI nhưng anh em có thể lấy ví VeChain (VET) để dùng nếu như bạn không có thiết bị chạy được App của HackenAI
✅ Lấy ví VeChain (VET) bằng cách đăng ký tài khoản ở Oceanex Exchange ( Tốt nhât là nên dùng cách này để đỡ phải mò sài APP và bot cũng chấp nhận việc này là hợp lệ )
✅ Công việc đơn giản chỉ cần : Telegram – Twister Account - Medium acocunt - Youtube Account và email để đăng ký trên website .
✅ Full task được 400HAI sẽ chuyển qua VET nếu bạn không dùng app và dùng ví trên site Oceanex Exchange
✅ Ref được 50HAI
Anh em theo dõi và ủng hộ mình trên telegram nhé :
Channel post kèo : https://t.me/airdropfree4allcn
Nhóm trao đổi - hỗ trợ : https://t.me/airdropfree4all

Nhiệm vụ cần làm khi tham gia HackenAI Airdrop
? Nhiệm vụ bắt buộc (280 HAI)

▪ Tham gia nhóm Telegram HackenAI Official and Kênh thông báo HackenAI Official Announcements Channel (Nhận : 100 HAI)

▪ Theo dõi Twitter của HackenAI và retweet bài viết ghim ở đầu trang (Nhận: 80 HAI)

▪ Tải HackenAI Android App (Đối với Android) và HackenAI IOS App (Đối với IOS) và tạo account trên đó . (Nhận: 100 HAI)
▫ Lưu ý đối với những ai không có Android 8 trở lên hoặc gặp rắc rối khi làm bằng APP thì có thể thay thế bằng cách đăng ký tài khoản trên OceanEx Exchange , ghi email và địa chỉ ví VET trong tài khoản đã đăng ký trên OceanEx Exchange vào khi trả lời với BOT

? Nhiệm vụ không bắt buộc (120 HAI)

▪ Theo dõi trang Medium của hackenAI, vỗ tay và comment trong bài viết . (Nhận : 80 HAI)

▪ Đăng ký kênh YTB của nhà quảng cáo Airdrop Detective, thích và chia sẻ video của HackenAI Airdrop trên kênh này bằng các hình thức mạng xã hội (Nhận: 25 HAI)

▪ Theo dõi trang Twitter của nhà quảng cáo Airdrop Detective và retweet bài viết về HackenAI Airdrop (Nhận : 15 HAI)

? Phần thưởng giới thiệu .

▪Bạn có thể nhận được 50 HAI cho mỗi lượt giới thiệu được xác nhận bằng cách sử dụng liên kết giới thiệu duy nhất của bạn, bạn sẽ nhận được sau khi hoàn thành việc tham gia airdrop . (max. 100)

⚫ THÔNG TIN VỀ HACKENAI

HackenAI là một sản phẩm đồng hành an ninh mạng 360 ° mang tính cách mạng, khuyến khích người dùng tìm hiểu thói quen an ninh mạng tốt.
Nền tảng HackenAI là điểm dừng chân của bạn cho tất cả các bảo vệ liên quan đến an ninh mạng.
Kiếm tới 400 HAI ($ 4) cho các nhiệm vụ xã hội dễ dàng và
50 HAI ($ 0,5) cho mỗi người bạn được xác thực mà bạn giới thiệu.

? LIÊN KẾT HỮU ÍCH

? Official Website
? Whitepaper
? Litepaper
? Telegram Group
? Telegram Channel
? Twitter
? Facebook
? Medium
? Reddit
? HackenAI Android App
? HackenAI IOS App
? Airdrop

————————————————————————

⚫ THÔNG TIN VỀ TOKEN

Name: HAI
Token Type: VeChainThor
Token Price: $0.01
Token Supply: 1,000,000,000 HAI
Hard Cap: 400,000 USD

————————————————————————

⚫ OFFICIAL ADMINS LIST IN TELEGRAM

@Thorrr2018
@Kiku_Reise
@Dan_E_crypto
@cryptoq11

Attachments

18.4 KB · Views: 158
Last edited:
Giờ mới thấy top giới thiệu đầy đủ nội dung như bạn này.

Bữa giờ mình để ý box này toàn những mem post bài kiểu quăng mỗi cái link cho có lệ, post bài kiểu sơ xài kiểu mặc kệ ai ref thì reg =))

Giờ mới thấy 1 bài ok. Like cho tình thần giới thiệu và cách viết bài của bạn thớt :)

Mình không tham gia mảng này nữa nên up cho những bạn khác theo :)

Chí ít là có cảm tình về nội dung thì những việc sau đó sẽ dễ hơn . gút lắc ôn !!!

Giờ mới thấy top giới thiệu đầy đủ nội dung như bạn này.

Bữa giờ mình để ý box này toàn những mem post bài kiểu quăng mỗi cái link cho có lệ, post bài kiểu sơ xài kiểu mặc kệ ai ref thì reg =))

Giờ mới thấy 1 bài ok. Like cho tình thần giới thiệu và cách viết bài của bạn thớt :)

Mình không tham gia mảng này nữa nên up cho những bạn khác theo :)

Chí ít là có cảm tình về nội dung thì những việc sau đó sẽ dễ hơn . gút lắc ôn !!!
Em viết theo cách mà em hiểu về cái Airdrop . tại vì em thấy ngay chính bản thân em . Lúc vừa Start con Air để tham gia là nó ra một nùi đọc và dịch hồi loạn luôn . Em chỉ muốn đơn giản bớt đi những cái không cần thiết để anh em có thể dễ đọc hiểu và tham gia . Bớt đi thời gian để ngồi đọc và dịch thay vào đó hiểu rõ cái sườn rồi đi đọc thêm những phần khác sẽ tốt hơn .

Em viết theo cách mà em hiểu về cái Airdrop . tại vì em thấy ngay chính bản thân em . Lúc vừa Start con Air để tham gia là nó ra một nùi đọc và dịch hồi loạn luôn . Em chỉ muốn đơn giản bớt đi những cái không cần thiết để anh em có thể dễ đọc hiểu và tham gia . Bớt đi thời gian để ngồi đọc và dịch thay vào đó hiểu rõ cái sườn rồi đi đọc thêm những phần khác sẽ tốt hơn .
Bữa giờ trôi bài không thấy các bài của bạn, toàn thấy mấy bài mấy đồng chí kia quăng mỗi cái link sơ xài nhìn phát chán, vừa check các top bạn viết rất đầy đủ và bài bản, mọi thông tin cơ bản về mảng này với từng coin đều đủ, ko thừa không thiếu.

Người đọc bài cũng dễ có cảm tình. Niu bi không phải mất công hỏi những câu thừa :)

ai lai kịt :)

Bữa giờ trôi bài không thấy các bài của bạn, toàn thấy mấy bài mấy đồng chí kia quăng mỗi cái link sơ xài nhìn phát chán, vừa check các top bạn viết rất đầy đủ và bài bản, mọi thông tin cơ bản về mảng này với từng coin đều đủ, ko thừa không thiếu.

Người đọc bài cũng dễ có cảm tình. Niu bi không phải mất công hỏi những câu thừa :)

ai lai kịt :)
Vâng anh vì em cũng là newbie cách đây cũng khoảng 1 tháng trước . Khi đi hỏi xin air làm cũng chỉ được quăng mỗi cái link BOT hoặc nhiều khi chỉ là cái tên viết tắt của TOKEN rồi phải tự vào mà đi kiếm . Tuy từ môn này em chưa nhận dc gì nhưng thôi cứ biết gì thì chia sẻ cho anh em đỡ mất công tốn thời gian mày mò .

mod @duchaitp, anh nên để ý trường hợp mem @Takashinmaya này cho 1 điểm + ở box này anh nhé :)

Box này cần nhiều bài viết chất lượng như thế này, dù cái chính là người viết vẫn là kiếm thêm ít phần ref nhưng bỏ công thế này mới xứng đáng để mọi người làm ref, mong những bạn khác học hỏi khi có giới thiệu những dự án mới :)

mod @duchaitp, anh nên để ý trường hợp mem @Takashinmaya này cho 1 điểm + ở box này anh nhé :)

Box này cần nhiều bài viết chất lượng như thế này, dù cái chính là người viết vẫn là kiếm thêm ít phần ref nhưng bỏ công thế này mới xứng đáng để mọi người làm ref, mong những bạn khác học hỏi khi có giới thiệu những dự án mới :)

Vâng cám ơn anh ạ !
Bài viết quá hay !
Cám ơn bạn !

Tuyển ref bây giờ biến tướng đi rất nhiều. Ít có ai mà viết chi tiết đầy đủ như bác.
Thanks bác đã share kèo chất lượng. (.) mai làm

Tuyển ref bây giờ biến tướng đi rất nhiều. Ít có ai mà viết chi tiết đầy đủ như bác.
Thanks bác đã share kèo chất lượng. (.) mai làm
con BNI mình post 250BNI về rồi đó bác qua làm kèo đó luôn nhé Proff mình post bên toppic đó

Round 1 của con này end mất rồi.
Nó chưa End mà bác . Bot hơi lag thôi . nó chỉ Update rule từ min 100 BNB lên 250 BNB withdraw thôi . Tổng cung nó còn 17k Token lận mà .

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom