Got Paid stellar.org - Nhận 20$ miễn phí từ stellar!

cho em hỏi :
Bạn chưa thực hiện giao dịch với tài khoản này. Bạn còn 7 ngày để làm như vậy.

Gửi bất kỳ số Lumens nào tới bất kỳ địa chỉ G sao công cộng nào bằng cách sử dụng mẫu dưới đây để xác nhận tài khoản này vĩnh viễn. là gì hả bác ??
Bác gửi mình 20str để phát sinh giao dịch , xong nó tự tạo cho bác 1 acc new , tiền nằm trong acc new ấy

GC46JC3RPH25UPS36WKUWFWPFRMC7IOUTLBP33U52DKRNLWUXNAWHSJG

Xưa gà reg tay được hơn 10 acc. Mà giờ check mỏi tay k có cái invite nào.

Rầu quá các bác ơi. Ai có invite ăn xong pm cho mình với được không. 2k5 ngon quá. Hứa hậu tạ

[email protected]

muốn không mất acc vừa nhận invite thì tạo 1 nick ( key ) mới , gửi qua đó 21 xlm , rồi lấy chuyển ngược lại 1 xlm là đc
còn ko thì up địa chỉ lên xin ae vài đồng là được, giao dịch của nó là gửi đi và nhận lại chứ không phải chỉ gửi đi thôi đâu :)

Xưa gà reg tay được hơn 10 acc. Mà giờ check mỏi tay k có cái invite nào.

Rầu quá các bác ơi. Ai có invite ăn xong pm cho mình với được không. 2k5 ngon quá. Hứa hậu tạ

[email protected]
Có link invite đó làm gì tiếp theo hả bác

muốn không mất acc vừa nhận invite thì tạo 1 nick ( key ) mới , gửi qua đó 21 xlm , rồi lấy chuyển ngược lại 1 xlm là đc
còn ko thì up địa chỉ lên xin ae vài đồng là được, giao dịch của nó là gửi đi và nhận lại chứ không phải chỉ gửi đi thôi đâu :)
gửi đi từ 2 giao dịch là đc mà bác!

Sau 7 ngày, nếu bạn k thực hiện bất kỳ giao dịch nào trên acc đó, thì tiền sẽ được hoàn lại cho kho STR để phát cho người khác
tức là mình có 7 ngày ạ, mình đang đi làm tối ms về

mình gửi đi 2 giao dịch nó mất cái thông báo luôn

GC46JC3RPH25UPS36WKUWFWPFRMC7IOUTLBP33U52DKRNLWUXNAWHSJG

ai gửi lại dùm 1 str phát sinh giao dịch với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,300
170,433
Latest member
leanhtuan

Most viewed of week