Airdrop Nhận 20 eAUD Token và 5eAUD / 1 ref khi tham gia eAUD Airdrop Round 2

Takashinmaya

Pre-verified
Reactions
578
MR
0.036
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Nhận 20 eAUD Token và 5eAUD / 1 ref khi tham gia eAUD Airdrop Round 2

Hello anh em lại là mình nha, hôm nay hướng dẫn anh em nhận 20 eAUD khi tham gia eAUD Airdrop Round 2 .
Round 1 mình đã được thanh toán proff anh em có thể xem bên dưới cuối trang nhé .

?‍?‍? Link Join làm task : eaud2Official_bot
✅ Coin đã lên sàn giá dự kiến 20 eAUD khoảng 16$ cái này mình lấy theo thông tin từ Coingecko - Australian Currency
✅ Công việc đơn giản cần Telegram - Twitter và account DISCORD và email
✅ Account DISCORD nó cũng giống như là Telegram anh em đăng ký để tham gia vào nhóm của eAUD trên DISCORD
✅ Phần email anh em nên dùng mail thât để có thể sau này cần điền form hay bot cần verify lại thì có cái mà làm cho hợp lệ .
✅ Full task được 20 eAUD
✅ Ref được 5 eAUD

? Sau khi vượt Captcha anh em nhập tên Telegram của anh em nhớ là có luôn chữ @ nhé
? Sau đó tham gia vào nhóm của eAUD trên DISCORD và nhập ID của anh em report cho bot dạng "username#1234"
? Sau đó theo dõi Twitter của eAUD và Retweet with comment vài pin post sau đó copy link retweet để report cho bot .
? Tiếp theo là chúng ta điền email của mình vào cho BOT ( Để nó làm gì sau này thì không rõ nên anh em cứ dùng mail thật )
? Sau đó điền ví ERC20 để BOT lưu lại sau này thanh toán cho anh em mình .
? Nói riêng về cách lấy link ref anh em nhấn nút "Airdrop Infomation" -> My Account -> Generate Invitation Link để lấy link ref nhé .

? Airdrop sẽ end vào ngày 15/7 và thời gian trả token của nó sẽ là vào ngày 10/8 .

? Thông tin về AUSTRALIAN CURRENCY eAUD ?
(Cái này em dịch lại từ GG thôi nha mấy anh do trình tiếng anh còi lắm)

Công ty phát hành eAUD là một tổ chức phân phối toàn cầu bao gồm ReserveCurrencyofAustraliaPty cuồng (Công ty tiền tệ dự trữ Úc, gọi tắt là Ngân hàng Dự trữ Úc), Ngân hàng vàng châu Á, Viện rủi ro tài chính châu Á, Quỹ an ninh gia đình cảnh sát quốc tế và "Quỹ 4K "- Liên minh vàng toàn diện của những người đàn ông tự do.

eAUD dựa trên loại tiền kỹ thuật số tiêu chuẩn vàng và có các đặc điểm chung của tiền kỹ thuật số được mã hóa, nhưng nó được đặc trưng bởi sự kết nối chặt chẽ với tài nguyên toàn cầu, các giao dịch liên quan đến tài nguyên như Úc và Malaysia và thanh toán xuyên biên giới. Cuối cùng, eAUD được đưa vào thế giới trong thế giới ảo Tiền tệ cứng phổ quát. Người dùng ở bất kỳ quốc gia nào cũng có thể chuyển đổi eAUD thành tiền tệ của quốc gia mình hoặc thực hiện các dịch vụ được cung cấp trong tất cả các trao đổi miễn là họ đăng nhập vào hệ thống eAUD.

eAUD nhằm mục đích thiết lập một bộ hệ thống quản lý tài sản và thanh toán xuyên biên giới hiệu quả, chi phí thấp, an toàn và đáng tin cậy sử dụng công nghệ blockchain, áp dụng trong các khu vực hạn chế và đạt được sự tuân thủ và chấp nhận giám sát tài chính với các hệ thống tài chính hiện có của nhiều nước khác nhau.
____
? Thông tin về TOKEN eAUD ?
EtherScan : https://etherscan.io/token/0x0953b746B099B98D59940Bd80e94649Dc88514bA

? Name: eAUD Currency
? Total Supply: 50,000,000 EAUD
? Decimal : 07
? Type: ERC20
? Contract Address: 0x0953b746b099b98d59940bd80e94649dc88514ba
---------------------------------------------------
TXID nhận thanh toán của mình anh em click vào xem

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads