Nhận 2 triệu khi trade qua sàn Icmarkets

tqthai

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Chào các bác. Chả là e đang có tài khoản aff ở sàn Icmarkets. Mà bên đó yêu cầu tận 5 người mới cho rút tiền. Hiện tại e mới được 2 người nên đang cần 3 người nữa đăng ký qua link aff của e. Các bác nạp vào 200$ (Do nó yêu cầu tối thiểu 200$). Trade vài lệnh rồi rút tiền về. Xong việc e sẽ gửi 2 triệu qua tk ngân hàng các bác. Trước e có chạy quảng cáo 1 tháng mà chả vào đâu nên mới mặt dày lên đây : )).

Bác nào nhận kèo thì inbox e nhé hoặc comment e sẽ inbox cho các bác.

p/s: Icmarkets là sàn uy tín. Và tiền nằm trong tay các bác. Nên các bác đừng lo chuyện sàn scam hay e scam nhé.

Last edited:
hen j thằng tiểu long fx nó sống tốt thế , suốt ngày lên rao giản

lo bạn scam ko gửi trả lại tiền ấy , trade vài lệnh cỡ 0.01 lot đc ko :)

5 người mỗi người 200$ là 1000$
giờ cần 3 người mỗi người chia lại cho100$ tức là 300$ nhưng vẫn còn lời , ib đút túi , suy ra ăn chia ko dưới 30% tiền nạp của khách , vậy ib ăn vcl lun , chác sàn có mánh khóe gì đảm bảo thua sml nên mới ăn chia ghê thế , có khi lên tới 50% với IB

Chào các bác. Chả là e đang có tài khoản aff ở sàn Icmarkets. Mà bên đó yêu cầu tận 5 người mới cho rút tiền. Hiện tại e mới được 2 người nên đang cần 3 người nữa đăng ký qua link aff của e. Các bác nạp vào 200$ (Do nó yêu cầu tối thiểu 200$). Trade vài lệnh rồi rút tiền về. Xong việc e sẽ gửi 2 triệu qua tk ngân hàng các bác. Trước e có chạy quảng cáo 1 tháng mà chả vào đâu nên mới mặt dày lên đây : )).

Bác nào nhận kèo thì inbox e nhé hoặc comment e sẽ inbox cho các bác.

p/s: Icmarkets là sàn uy tín. Và tiền nằm trong tay các bác. Nên các bác đừng lo chuyện sàn scam hay e scam nhé.
Mình quan tâm nhé!

5 người mỗi người 200$ là 1000$
giờ cần 3 người mỗi người chia lại cho100$ tức là 300$ nhưng vẫn còn lời , ib đút túi , suy ra ăn chia ko dưới 30% tiền nạp của khách , vậy ib ăn vcl lun , chác sàn có mánh khóe gì đảm bảo thua sml nên mới ăn chia ghê thế , có khi lên tới 50% với IB

Sàn icmarkets ko trả thêm tiền gì ngoài tiền trade của khách. 1 lot chỉ trả cho IB 2$ thôi.

Sàn icmarkets ko trả thêm tiền gì ngoài tiền trade của khách. 1 lot chỉ trả cho IB 2$ thôi.
vậy ông đc gì mà kêu thêm 3 người . mỗi người lại cho 2tr

vậy ông đc gì mà kêu thêm 3 người . mỗi người lại cho 2tr
Tiền aff gần 1 năm e dư trả con số đó bác ơi. Thấy bác có vẻ ko rành nên e giải thích cho bác hiểu. Chứ cách thắc mắc của bác vậy đáng lẽ e ko trả lời đâu.

Tiền aff gần 1 năm e dư trả con số đó bác ơi. Thấy bác có vẻ ko rành nên e giải thích cho bác hiểu. Chứ cách thắc mắc của bác vậy đáng lẽ e ko trả lời đâu.
Mà bên đó yêu cầu tận 5 người mới cho rút tiền.
chính mồm ông nói chứ tui biết đâu ,nói ko rõ ai mà biết

E có bảo là e trả tiền hết cho 5 người đâu bác : )). 2 người trước thì reg qua link aff của e. Trade đc thời gian dài. Tích đc mớ tiền aff. Giờ e muốn rút tiền được thì phải làm cách này thôi.

mình đã tự tạo 1 tài khoản ib cho mình, để khi mình giao dịch có tài khoản aff nhận được 1 ít, thua cũng có cái bù vào.
5 active user chỉ là 1 trong những điều kiện tài khoản aff phải có để được rút tiền bác ơi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,315
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back