Airdrop Nhận 150 HiBT ~ 5$ coin sàn HiBTC (kyc xong là bán được luôn,round 2)

Chú ý: Kể từ khi đăng kí trong vòng 48 giờ thì phải KYC thành công, chúng ta mới sử dụng được 155 HIBT đó, nên ai đăng kí tài khoản thì tiện tay làm KYC luôn đi nha.
cho e xin fb hoặc zalo có gì trao đổi thêm à

đã xác mình nhưng sao vẫn khóa vậy top

KYC xong nó vẫn locked thôi, đ-éo bán được đâu.

Kèo này mình đang hỏi kĩ thêm admin vì có nhiều cái không có trong thông báo. Các bác đợi mình tí nha. Mọi thứ mình sẽ update sau

Cái này nó khóa token trong 30 ngày, trong thời gian đó bạn vẫn được chia cổ tức từ sàn. Hết hạn ai KYC rồi thì nó trả lại token muốn làm gì thì làm.

Cái này nó khóa token trong 30 ngày, trong thời gian đó bạn vẫn được chia cổ tức từ sàn. Hết hạn ai KYC rồi thì nó trả lại token muốn làm gì thì làm.
đúng rồi nó tự khóa luôn khi KYC xong, nhận cổ tức ngay lập tức, không biết sau 30 ngày sẽ hế nào, chờ thôi

Xin lỗi mọi người vì tuần này mình lu bu công việc quá nên giờ mới có thời gian cập nhật

Update: Kèo này bên sàn Hibtc đã ra thêm thông báo mới là sau khi KYC thì token vẫn sẽ bị khóa trong vòng 30 ngày. Hết 30 ngày sau thì mới hết lock và đem đi bán được. Trong thời gian lock đó thì ta vẫn được nhận cổ tức như bình thường. Kèo này các bác nên lập nhiều acc để chơi vì kyc dễ, đợi hết 1 tháng bán cũng được ạ

Telegram Airdrop chọn lọc: https://t.me/AirdropReality

Kyc = cmnd có được duyệt k bác
duyệt hết bác nha, cmnd, bằng lái và passport. Sàn này nó duyệt kyc cực dễ luôn

Announcements

Forum statistics

Threads
418,596
170,688
Latest member
sukienhungthinh
Back
Top Bottom