[Nhận 100$ Current Coin] Dự án của cá mập tỷ phú Mỹ Mark Cuban, tiềm năng x100 lần

ncthoai123

Newbie
Reactions
0
MR
0.000

Nhận định về dự án:
Dự án mình muốn giới thiệu lần này vô cùng hot và tiềm năng trong 2018, đang tặng free token trị giá 100$, và sẽ chia token free trong tháng 4 về ví, vì sao dự án này sẽ x1000 lần khi lên sàn:

_ 1. Được chống lưng bởi vị tỷ phú đình đám cá mập Mark Cuban, sức ảnh hưởng ông ta cả thế giới và cả vn, chỉ riêng việt nam có hơn 1000 bài viết về đời tư, phát biểu, đầu tư của ông ta, ông ta là người "có tâm, có tầm, có sức ảnh hưởng"

_ 2. Lượng phát hành và vốn hóa sau khi kết thúc bán token chỉ có 36trieu đô, rất dễ x10 lần (vì top 40 coinmarketcap tầm 300trieu đô), dự án này thơm hơn top 40 nhìu

_ 3. Do sức ảnh hưởng và tầm nhìn đầu tư của Mark Cuban, nên dự án đã hủy luôn giai đoạn sale token mà hiện tại chỉ cho không biếu không token (có 2 giai đoạn presale trong tháng 2, và sale token từ tháng 3 đến tháng 4) nhưng chỉ mở bán presale, cá mập đã bay vô mua hết, nên hủy luôn giai đoạn sale, giờ chỉ cho không biếu không token mà không bán nữa, có muốn mua cũng không được, đủ thấy hấp dẫn và giá sẽ bay về đâu khi lên sàn rồi

Bây giờ hãy tìm hiểu một chút về dự án

Current là gì ?
Current cho phép bạn tìm kiếm và thưởng thức trên 160 triệu bài hát và 1 tỷ video miễn phí (tổng hợp từ các trang tốn phí hàng đầu như Spotify, YouTube, Soundcloud, 8tracks, Radio, Facebook, Instagram, Twitter và hơn thế nữa...)

Current là dự án đã có sẵn và hoạt động từ lâu, đã có hơn 300.000 người sử dụng hãy tưởng tượng con số này tăng lên đến hàng tỷ người dùng thì bạn có thể kiếm được nhiều tiền như thế nào từ ứng dụng này đấy, không đùa đâu.

Đội ngũ tư vấn
được hỗ trợ cũng như tư vấn từ rất nhiều chuyên gia đầu ngành trong đó có tỷ phú Mark Cuban và những nhà sáng lập của dự án Bancor, cũng như cố vấn từ các nhà sáng lập nổi tiếng khác, đây có thể được xem là đối thủ nặng ký của dự án ICO TraDove và bất kỳ dự án ICO có liên quan tới nền tảng mạng xã hội.

Đôi nét về Cá mập tỷ phú Mark Cuban
Lên google search Mark Cuban, chỉ riêng việt nam thì đã có hàng ngàn bài viết vì vị tỷ phú Mỹ đình đám này, ông ta là cá mập lớn, giàu có, có sức ảnh hưởng và CÓ TẦm NHÌN trong việc đầu tư vào các dự án

Current Coin

Current đã tạo một mã thông báo (Token) kỹ thuật số (CNRC) để thưởng cho người chia sẽ nội dung, để cho các đối tác quảng cáo

Điểm ico khá cao

- icomark 9.5/10
- icobench 4.2/5

• Tên dự án: Current
  • Ký hiệu Token: CNRC
  • Mã thông báo: ERC-20
  • Vốn hóa 36,000,000$
  • Giá bán trong ICO: 1 CRNC = 0.24$
  • Đầu tư tối thiểu: 0.03 ETH
  • Hỗ trợ thanh toán: ETH
  • Thời gian bắt đầu/kết thúc PreSale: 7/2/2018 – 21/2/2018
  • Thời gian mớ bán ICO chính thức:14/3/2018 – 4/4/2018 (đã hủy bỏ không bán nữa, do cá mập đã hốt hết giai token giai đoạn PreSale, giờ chỉ phát token free, tặng không
  • Tổng số token phát hành sẽ được dùng như sau:
    • 35% dành thưởng cho các thợ mỏ
    • 35% bán trong đợt ICO
    • 10% để phát triển cộng đồng và trả cho các đối tác chiến lược
    • 5% cho đội ngũ cố vấn
    • 12% cho team phát triển
    • 3% cho công ty hiện tại

Nền tảng dự án ICO Current

*
HƯỚNG DẪN NHẬN 100$ (400 TOKEN Current CRNC) có 3 cách để nhận

- Cách 1 chương trình Refer:
+ Truy cập trang: https://current.us/
+ Điền tên + Email
+ Xác thực Email là xong
+ Kiếm token bằng cách Mời bạn tham gia nhận 5 CRNC /1 người theo link này https://referral.current.us/?mwr=6402-05460514
_ Cách 2 Chương trình Airdrop (đã kết thúc)
_ Cách 3 chương trình mời bạn tham gia telegram, bạn tham gia chương trình 1, sau khi đăng nhập có mục join telegram, bạn vào telegram dự án sẽ có hướng dẫn lấy link nhé, do mình không có telegram nên không tham gia cái này.

Hay nhanh tay đăng ký để kiếm 100$ biết đâu sẽ thành vài ngàn đô vì dự án này khá hot, lại cho không biếu không chứ đã hủy giai đoạn sale nên không còn bán nữa, cá mập đã hốt hết rồi, muốn mua thì phải đợi lên sàn, tháng 4 sẽ được chia token free về ví, nhớ đăng ký xong xác thực email nha.

Last edited:
Lần sau đọc kỹ, nếu ko hiểu thì dùng google dịch( nó ko thu phí đâu) rồi viết cho nó đúng :rolleyes: . Toàn giật tít câu view

Lần sau đọc kỹ, nếu ko hiểu thì dùng google dịch( nó ko thu phí đâu) rồi viết cho nó đúng :rolleyes: . Toàn giật tít câu view
Mình đang dùng app current và sử dụng để xem video nghe nhạc hoàn toàn miễn phí nha bác, còn những nhạc bản quyền thì mình không biết, nhưng đã có hơn 160 triệu bài và hàng tỷ video hoàn toàn miễn phí, chỉ việc tải ap về và nghe thôi, ko tốn cắt nào cả, còn việc đồng CRNC sau này dành cho việc các nhà quảng cáo chi trả chi phí cho ng tạo nội dung, hay bản quyền bài hát với 1 số bài thì mình ko rõ nhé

Đã tham gia, cám ơn bạn, lúc trước mình cũng canh mua ico con này vì ông Mark Cuban rất chịu chơi trong crypto và nổi tiếng, mà không mua được do huỷ bán vì đã huy động đủ vốn trong đợt pre sale, chắc tay to ngửi mùi hốt hết rồi, Mark cuban mà đẩy con này thì hy vọng bay tới nóc, đang chờ nó lên sàn

Đã tham gia, cám ơn bạn, lúc trước mình cũng canh mua ico con này vì ông Mark Cuban rất chịu chơi trong crypto và nổi tiếng, mà không mua được do huỷ bán vì đã huy động đủ vốn trong đợt pre sale, chắc tay to ngửi mùi hốt hết rồi, Mark cuban mà đẩy con này thì hy vọng bay tới nóc, đang chờ nó lên sàn
PR :D

Thánh giật tít câu view

Dự án này ngon đấy bác, rất tiếc không mua được nữa, đành phải kiếm coin free

Last edited:
Dự án này ngon đấy bác, rất tiếc không mua được nữa, đành phải kiếm coin free
Phải nói là quá ngon chứ bác, giờ mấy coin tặng free kiếm đâu coin nào tiềm năng bằng con current này đâu, toàn coin tào lao không

ẩn link ref ghê vãi, gặp thể loại này mình ko bao giờ ref cho

ẩn link ref ghê vãi, gặp thể loại này mình ko bao giờ ref cho
Chỉ bỏ công tìm hiểu, viết bài, giới thiệu mấy bác 1 dự án ngon thôi, còn nếu bác thấy hữu ích thì ref hộ em, xem như ủng hộ tinh thần lần sau còn có động lực tìm dự án ngon khác giới thiệu các bác, bác ref ng khác thì bác cũng không mất mát gì, xem như trả ơn người viết một xíu, bác không thích ref cho người khác thứ 1 sau này sẽ không ai bỏ công ra kiếm kèo thơm giới thiệu bác nữa, thứ 2 bác có giới thiệu gì thì cũng không ai ref lại cho bác, có qua có lại mà sống thôi

ai có link ref và non-ref đủ cả thì e ref, chả mất gì.
thể loại giấu link ref thì ko bao giờ. cứ copy link mỗi cái wweb thôi. rút gọn link thì xoá cache cookies
Còn đỡ hơn bác, bị mod cảnh báo spam, đọc phân tích của ng khác có ref hộ hay không cũng không sao, còn hơn đi spam lung tung kiếm ref như bác thì pó tay

Mọi người vào đây cũng cùng nhau kiếm Chút cháo thôi, chứ kiếm được vài xu đâu mà tranh cãi làm ji, giới thịu qua lại dự án tốt với nhau, cãi chi cho mệt

Chỉ bỏ công tìm hiểu, viết bài, giới thiệu mấy bác 1 dự án ngon thôi, còn nếu bác thấy hữu ích thì ref hộ em, xem như ủng hộ tinh thần lần sau còn có động lực tìm dự án ngon khác giới thiệu các bác, bác ref ng khác thì bác cũng không mất mát gì, xem như trả ơn người viết một xíu, bác không thích ref cho người khác thứ 1 sau này sẽ không ai bỏ công ra kiếm kèo thơm giới thiệu bác nữa, thứ 2 bác có giới thiệu gì thì cũng không ai ref lại cho bác, có qua có lại mà sống thôi
nói thì hay lắm, 4rum này cấm ẩn link ref bác đã đọc qua chưa, ko phải tự nhiên mà 4rum có cái luật đó nhé, chưa kể bác tạo clone pr rành rành ra đâu, cư xử văn minh hơn đi bác, nói là có công tìm hiểu chứ thực ra bác cũng copy past thôi, mình khi gặp ng để cả link ref và ko ref mình đều ref cho thay lời cảm ơn nhé

Mọi người vào đây cũng cùng nhau kiếm Chút cháo thôi, chứ kiếm được vài xu đâu mà tranh cãi làm ji, giới thịu qua lại dự án tốt với nhau, cãi chi cho mệt
clone óc chó quá. còn vấn đề t bị warrn không phải là do span ref thằng ngu à. não ***

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,361
170,486
Latest member
Crypto8x

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom