Tutorial Nhà mới của thanhbet2014 và anh em chiến hữu

Gefle IF U21 - IF Elfsborg U21 phut 55 ty so la 3-0. Bat Gefle IF U21 +0.5. Keo nay chi co o Roadbet nhe cac Bro.

vê lờ mình chơi ở POB -_-
đang chiến 2 kèo Basket + 1 kèo Soccer

Gefle IF U21 - IF Elfsborg U21 phut 55 ty so la 3-0. Bat Gefle IF U21 +0.5. Keo nay chi co o Roadbet nhe cac Bro.
sao sắp hết giờ nó vẫn có kèo Asian handicap 0.25 vậy bạn, mình vừa múc kèo đó, thằng kia đang dẫn 4-2 rồi

bên này chấp thì nó - còn được chấp thì nó ko ghi dấu + hả các bác

nếu chơi Roadbet, các bạn nên chơi bằng PM nhé, để khi rút tiền là Instant luôn, không cần phải chờ đợi dù chỉ là 1 giây. chứ chơi bằng WMZ, khi rút tiền phải chờ nó dài cổ cả ngầy ấy. Mình rút từ 9 giờ sáng hôm qua đến giờ chưa thấy tiền về ne.

Bonus 25$ chỉ áp dụng đối với Deposit bằng PM và Egopay. và cần phải gửi 1 SCAN CMND cho nó mới dc.

ưu điểm của Roadbet so với POB là có thể Bet Combo Live. các trận đang running, mình xem đội nào WIN, có thể chọn vào Combo cũng dc.

Nhược điiểm: khi trận đấu kết thúc khá lâu mà nó vẫn chưa update kết quả và tiền cho mình.
thế bác cho hỏi mình phải nạp nao nhiêu USD thì mới được bonus vậy

để lấy Bonus phải nạp vào ít nhất 25$ PM nhé cậu
Chém nữa, bao nhiêu chẳng được, bonus là tổng số tiền 5 lần bet đầu tiên có odd cao hơn 2. Max là 25$.

có thím nào đang chơi trận NBA k thế

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom