SCAM @nguyenthuytrang155 scam nick GGS day ( boyha2312 )

Status
Not open for further replies.

levummo

Hero
Verified
Reactions
1,291
MR
0.013
1/ Tình hình là có mua nick ở TOPIC này : http://mmo4me.com/threads/can-ban-1-acc-ggs-day-gold-15.176740/

2/ Do sơ xuất ko search trước khi mua nên đã bị nó lấy lại nick GGS

3/ THÔNG TIN CON DOG HACK khi search GOOGLE :

NICK GGS day
: [email protected]

@boyha2312
Họ tên: Nguyễn Lê Huân Chương
Yahoo: vjpboy_23121992
Mail: [email protected]
WMZ: Z221873977095

FB : Mặt Tròn ( search qua YH : [email protected] )
Sdt 1 : 01246482533 ( search google )
Sdt 2 :
01206148895 ( tàn tích khi nó thay đổi thông tin YH )

TOPIC đã từng SCAM : http://mmo4me.com/threads/this-email-owner-is-scammer-vjpboy-23121992-yahoo-com.170101/

Attachments

18.9 KB · Views: 211
    22.9 KB · Views: 146
    14.3 KB · Views: 144
Last edited:
nick mới, yahoo mail là thấy ớn rồi

hùi sáng mới lướt qua cái thread bán của tên này, bác @levummo vẫn mạo hiểm đấy, :3 thôi chia buồn,

SDT nó vẫn hoạt động nha AE ... nhá cho chết mother nó đi ... :oops::oops::oops: Tội nghiệp thèng trẻ trâu ăn đc 8$ có 2 sdt toàn tắt máy ... FB thì chặn kết bạn ... bố cho mày lên fanpage FB cho nhục cả mặt mày ... :oops::oops::oops: ... FB : Mặt Tròn ( [email protected] )

Cũng may pm con này ko trả lời, chứ giá ngon là mình cũng liều rồi, thôi em xin cạch yahoo từ nay.

Bác levummo mà cũng dính chưởng ah? Thấy yh em ko chơi rồi, nick mới toe mà, giờ bọn scamer toàn lập nick mới xong đi bán nick GGS, tốt nhất là né xa mấy bé mới vài post mà đã lập trade hơn cả pro, còn đưa cả fb nữa mới hài cơ

Mother nhà nó. Cái YH hồi đó pm mình bán acc ggs day đây mà. Mình thấy nick mmo lâu ngày nên định mua. Hên là lúc đó quyết không mua acc yahoo.

vãi cả........mấy cái thứ scam mà ra đường gặp mặt thì xử hơn đánh trộm chó......gõ captcha mệt mỏi chứ ít đâu mà đi scam của người ta @VICKA

nó khóa face rồi

* CHÚ Ý :
- Thông báo cho ACE mua nick GGS mail Yahoo ... Sáng nay mình có chat với support Yahoo ... Cho dù có đổi FULL info thì lấy lại acc chỉ cần câu trả lời bí mật đầu tiên mà bạn add là có thể lấy lại được mail Yahoo nha ( 100% )
=> Tất cả những acc GGS mail Yahoo chỉ có giá trị sử dụng cá nhân => Đem đi SELL là ko có giá trị sử dụng lâu dài ...

=> Tóm lại 1 câu : acc GGS mail Yahoo đem đi SELL là ko đáng 1 XU nhé ... Tẩy chay mua bán acc GGS mail Yahoo nha AE ... Hết film ... :eek::eek::eek:

lấy dc địa chỉ chưa thớt :):) FB ko vô dc

Tôi có ý định scam nhưng tên này cũng chả tốt đẹp gì.Nó lấy hết info yahoo lẫn ggs.Giờ tôi cầm tiền nhưng tôi đã mất acc.Mod banned tôi nhưng nó thay đổi 100% yahoo rồi.Giờ tìm lại pass ko được.
Vào trang tìm lại pass thì giờ như thế này.Coi như mày đã lấy acc chứ ai vào.
Con dog.Chả tốt đẹp hơn tao đâu mà đi report.

Xin lỗi anh em là tôi có ý định scam nhưng tên này cũng chả tốt đẹp gì.Nó lấy hết info yahoo lẫn ggs.Giờ tôi cầm tiền nhưng tôi đã mất acc.Mod banned tôi nhưng nó thay đổi 100% yahoo rồi.Giờ tìm lại pass ko được.
Vào trang tìm lại pass thì giờ như thế này.Coi như mày đã lấy acc chứ ai vào.

Ồ mày bán acc cho TAO rùi HACK tao ... Giờ đánh trống rùi la làng hả ... kkkkkkkkkkkkkkkk ... Vãi HACK anonymous ... ko hiểu Anonymous hack acc bằng cách gì mà pro vậy ...
:eek::eek::eek:

Ồ mày bán acc cho TAO rùi HACK tao ... Giờ đánh trống rùi la làng hả ... kkkkkkkkkkkkkkkk ... Vãi HACK anonymous ... ko hiểu Anonymous hack acc bằng cách gì mà bro vậy ...
:eek::eek::eek:

Mày đừng giả điên.Đụ má.Tao có ý định scam nhưng vừa lấy acc lại thì mày đã lấy rồi.Mày khốn nạn cũng vừa thôi.Đừng làm cái vẻ mặt của người bị hại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom