Warning Nguyễn Thịnh Chiến @MrChaosq10 - Tử Thần.

Status
Not open for further replies.
Đời tôi giờ là con số âm, có 9 số 0. Vụ này tôi mất tất cả. Nhưng giới mmo tôi không biết thế nào. Niềm tin nhầm chỗ. Tôi bị những chủ nợ đánh đập, đe dọa, vợ bỏ, bố mẹ bạc đầu ngồi thất thần cả ngày hôm nay. Nhưng tôi chết phải kéo thằng gây cho mình đi cùng. Không thể một câu nói là xong. Trước giờ chưa liều cái gì, nhưng có lẽ đây là lời cuối. Ngày nic này không hoạt động là ngày mọi người có thông tin trên báo đài.
Bác này chắc là nạn nhân bi đát và thiệt hại nặng nhất :(

Có những thời điểm mà tại sao mọi người biết Thịnh Chiến đã cạn vốn, thậm chí hơn 1 năm trước, 1 người bạn của mình từng nói với mình về tình huống hiện tại của Thịnh Chiến là " Sa lầy rồi, con đường duy nhất giờ là chỉ có thể trở thành Scammer" nhưng tại sao nhiều người nghĩ vậy họ lại ko thể report ? Đơn giản là họ kẹt vốn ở chỗ Thịnh Chiến , và hi vọng của họ là nhận dc thanh toán ở thời điểm nào thì tốt ở thời điểm đó, chứ họ ko muốn dồn Thịnh Chiến vào đường cùng.

khù giống tâm lý của những anh em vẫn còn tiền trong BTC-E và sau này là WEX quớ

Híc , không biết khi nào wex sẽ lừng lững trở lại để trả lại coin của các user đây ? ^^

Số coin và token ~17,500 usd ~ 400 củ của mình trong wex không biết có cơ hội để về lại với chủ không hầy

bác đi đâu lâu quá tu trên rừng rú hay đây mà giờ mấy thấy bác xuất hiện ạh?
Biết có biến nên thu xếp gọn, ae vào bờ yên ổn xong mình lên núi trồng cây. Giờ up trend thì quay lại. Tính ra mình cũng hạ cách an toàn hơn những ae mạnh tay ở đây

Đời tôi giờ là con số âm, có 9 số 0. Vụ này tôi mất tất cả. Nhưng giới mmo tôi không biết thế nào. Niềm tin nhầm chỗ. Tôi bị những chủ nợ đánh đập, đe dọa, vợ bỏ, bố mẹ bạc đầu ngồi thất thần cả ngày hôm nay. Nhưng tôi chết phải kéo thằng gây cho mình đi cùng. Không thể một câu nói là xong. Trước giờ chưa liều cái gì, nhưng có lẽ đây là lời cuối. Ngày nic này không hoạt động là ngày mọi người có thông tin trên báo đài.
Show nick face và danh sách tên bạn trong file excel trong plan đi b.

nghe @MrChaosq10 nói đá tất toán cho bạn ?
đúng rồi bác , nhưng vẫn mất mấy trăm củ , mình cũng đã giải quyết nợ nần xong hết , mình sẽ không ra tòa nhưng không có nghĩa là ko report scam, nếu chiến thực hiện đúng cam kết lúc đầu thì mình xin close topic. vụ này là scam tập thể chứ ko riêng mình. bác với chiến có vẻ thân , xin đừng công kích cá nhân , mình chả có lợi vì trong vụ này , chỉ vì cay cú thôi, đối với bác vài trăm củ chuyện nhỏ, chứ với mình thì không nha.

Last edited:
4năm quay lại mmo hóng gió, k ngờ gặp toàn bão. 4năm về trước k biết bao nhiêu anh hùng hào kiệt mình còn ao ước ngưỡng mộ, trong suy nghĩ hiện tại quay lại đây cứ ngỡ mấy ông jo phải ông nọ ba kia hết rồi, ai ngờ đầu... Biết đâu bất ngờ :D:D:D

4năm quay lại mmo hóng gió, k ngờ gặp toàn bão. 4năm về trước k biết bao nhiêu anh hùng hào kiệt mình còn ao ước ngưỡng mộ, trong suy nghĩ hiện tại quay lại đây cứ ngỡ mấy ông jo phải ông nọ bà kia hết rồi, ai ngờ đâu... Biết đâu bất ngờ :D:D:D nhiều scandal ghê ha

Mình xem sơ qua mấy link plan thì không thấy bác nào đầu tư quá 20k$, vậy nợ nần 9 con số đâu ra mà bác trên kia nói???
P/s: mình trung lập thôi chứ ko phải bênh ai hết nhé các bác

Mình xem sơ qua mấy link plan thì không thấy bác nào đầu tư quá 20k$, vậy nợ nần 9 con số đâu ra mà bác trên kia nói???
P/s: mình trung lập thôi chứ ko phải bênh ai hết nhé các bác
có thể nhiều plan bác , đâu phải mỗi người chỉ 1 plan.

đúng rồi bác , nhưng vẫn mất mấy trăm củ , mình cũng đã giải quyết nợ nần xong hết , mình sẽ không ra tòa nhưng không có nghĩa là ko report scam, nếu chiến thực hiện đúng cam kết lúc đầu thì mình xin close topic. vụ này là scam tập thể chứ ko riêng mình.
ko bênh ai nhưng bác đồng ý với điều kiện thì mới tất toán chứ, còn việc thay đổi ruler thì cũng do thi trường thôi o_O

đúng rồi bác , nhưng vẫn mất mấy trăm củ , mình cũng đã giải quyết nợ nần xong hết , mình sẽ không ra tòa nhưng không có nghĩa là ko report scam, nếu chiến thực hiện đúng cam kết lúc đầu thì mình xin close topic. vụ này là scam tập thể chứ ko riêng mình.

@MrChaosq10 có cho mình coi ảnh bạn cầm tờ cam kết không khiếu nại gì thêm ! trước mắt mình vẫn banned nick @MrChaosq10 và sẽ tạm đóng topic này cho @MrChaosq10 tập trung giải quyết với các bên .
Các bạn có khiéu nại gì có thể contact mình cung cấp nick facebook tham gia plan của @MrChaosq10 để giải quyết các thắc mắc .Minh cùng mong mọi người thỏa thuận giải quyết tốt đẹp mọi chuyện .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,675
Latest member
tanbobmt
Back
Top Bottom