Warning Nguyễn Thịnh Chiến @MrChaosq10 - Tử Thần.

Status
Not open for further replies.
hôm nay chiến đã đăng lên group của mình sẽ trả vốn cho mọi người trong vòng 5-6 năm , ai cũng biết thời gian như vậy thì lạm phát số tiền chẳng còn bao nhiu, hiện giờ chả khác nào chiến đã đưa lưỡi hái tử thần vào cổ những người mượn nợ cho chiến vay, mọi người còn kẹt bao nhiu thì comment nha , riêng BQT nên công khai info của chiến để mọi người còn kiện tụng.
vậy tổng bác chiến nợ các bác là bao nhiêu bác có con số cụ thể ko ạh ?

còn tầm 26 tỷ bác ạ o_O
bằng giá con xe này luôn, cầm 26 tỷ của anh em sắm xe mới này:(:(:(:(

Giá xe Lamborghini Aventador LP700-4 tại Mỹ từ 403 ngàn USD, còn tại Việt nam khoảng 26 tỷ VNĐ.

Ông này trước nổi trong lĩnh vực PTC trước theo ông ấy mấy vụ như Bidverts, Paidverts, Mytrafficvalue... chết cả. Sau này vào các vụ lớn hơn như webtransfer, boss-auto... cũng chết sạch... Xóa bạn bè, out khỏi group của lão ấy tạo từ 2015... Thấy mình còn may mắn quá theo nó nữa chắc giờ cũng ko thoát khỏi mấy dự án như shit của nó... Để ý lão này tham gia các dự án toàn giống kiểu mô hình ponzi.
Bác nói vậy thì chắc bác chơi không phải mới,mấy site bác kể ra không ai thời đó chơi không lãi,paidvert,ông Chiến là hàng đi đầu,MTV giờ vẫn còn live,boss-auto vs webtransfer toàn là hyip khủng,ai chơi lúc đấy mà không biết :)) hyip vs ponzi trước sau gì chả đi bác nói cứ như site nào ông ý chơi cũng long live ấy :))

Đù lại thêm cái khoá học nữa à , newbie như e kiếm đc lúa bên bounty sang bên này học thêm cái offer mà nghe mông lung qá nhỉ , phốt everywhere

cái này mình chịu bác, mà mình nghĩ chắc 1 phần rất lớn vốn của nhà đầu tư bác ấy đã bỏ vào bitcoinnect, hồi đó tuần nào bác ấy cũng huy động dc 100k$ bỏ vào đó, riêng bác ấy chiếm khoảng 50%, mình nghĩ vụ đó chắc bác ấy cũng mất vài chục tỉ

BCC bác Chiến bay 3 tr$ :oops:

Đời tôi giờ là con số âm, có 9 số 0. Vụ này tôi mất tất cả. Nhưng giới mmo tôi không biết thế nào. Niềm tin nhầm chỗ. Tôi bị những chủ nợ đánh đập, đe dọa, vợ bỏ, bố mẹ bạc đầu ngồi thất thần cả ngày hôm nay. Nhưng tôi chết phải kéo thằng gây cho mình đi cùng. Không thể một câu nói là xong. Trước giờ chưa liều cái gì, nhưng có lẽ đây là lời cuối. Ngày nic này không hoạt động là ngày mọi người có thông tin trên báo đài.

Đời tôi giờ là con số âm, có 9 số 0. Vụ này tôi mất tất cả. Nhưng giới mmo tôi không biết thế nào. Niềm tin nhầm chỗ. Tôi bị những chủ nợ đánh đập, đe dọa, vợ bỏ, bố mẹ bạc đầu ngồi thất thần cả ngày hôm nay. Nhưng tôi chết phải kéo thằng gây cho mình đi cùng. Không thể một câu nói là xong. Trước giờ chưa liều cái gì, nhưng có lẽ đây là lời cuối. Ngày nic này không hoạt động là ngày mọi người có thông tin trên báo đài.
:eek::eek::eek:

Chào các bạn. Mình vừa đi gặp Chiến về. Facebook của mình là Zoho Vu mình đại diện anh em đối thoại với Chiến.
Qua buổi làm việc này Chiến vẫn tích cực hỗ trợ anh em tham gia thanh khoản các plan theo định hướng (chi tiết sẽ có bên nhóm facebook riêng không liên quan bên này). Chiến cũng sẵn sàng đứng ra minh bạch mọi thông tin về nguồn tiền. Cụ thể hóa về dòng tiền thanh khoản plan và sẽ có dự giám sát từ anh em tham gia plan.
Vì vậy mình xin khẳng định Thịnh Chiến đã và đang quay trở lại làm việc trên tinh thần xử lý mọi thứ rõ ràng chứ không trốn tránh hay scam. Vì vậy mình mong muốn mod hãy đóng bài viết này để tránh việc những anh em không tham gia plan ý kiến ngoài luồng.
Bên này do không liên quan đến nhóm đầu tư nên mình sẽ không trao đổi chi tiết về kế hoạch làm việc cùng Chiến. Anh em ai tham gia plan về facebook riêng trao đổi và có thể pm trực tiếp mình.
Một lần nữa mình xin khẳng định hiện tại Chiến không Scam. Mong mod và admin hãy giúp mình đóng lại bài này.
Trân trọng.

Chào các bạn. Mình vừa đi gặp Chiến về. Facebook của mình là Zoho Vu mình đại diện anh em đối thoại với Chiến.
Qua buổi làm việc này Chiến vẫn tích cực hỗ trợ anh em tham gia thanh khoản các plan theo định hướng (chi tiết sẽ có bên nhóm facebook riêng không liên quan bên này). Chiến cũng sẵn sàng đứng ra minh bạch mọi thông tin về nguồn tiền. Cụ thể hóa về dòng tiền thanh khoản plan và sẽ có dự giám sát từ anh em tham gia plan.
Vì vậy mình xin khẳng định Thịnh Chiến đã và đang quay trở lại làm việc trên tinh thần xử lý mọi thứ rõ ràng chứ không trốn tránh hay scam. Vì vậy mình mong muốn mod hãy đóng bài viết này để tránh việc những anh em không tham gia plan ý kiến ngoài luồng.
Bên này do không liên quan đến nhóm đầu tư nên mình sẽ không trao đổi chi tiết về kế hoạch làm việc cùng Chiến. Anh em ai tham gia plan về facebook riêng trao đổi và có thể pm trực tiếp mình.
Một lần nữa mình xin khẳng định hiện tại Chiến không Scam. Mong mod và admin hãy giúp mình đóng lại bài này.
Trân trọng.
bác thông tin cụ thể bên backup dc không ạ

Trân trọng.
ai nói bác là mình ko tham gia plan ? mình đã mất tiền thì mình có quyền tố cáo , chiến tự đưa ra rule rồi tự mình **** rule luôn , giờ bác còn ngây thơ thế này củng nể thật , hay bác là chiến ? mod check ip xem phải k ? nếu bác thay chiến trả hết số tiền đã mượn và tất toán đúng thời gian quy định + lãi ban đầu , trả lại tiền cho những người tất toán btc =12k$ thì mình xin close topic.

Nhanh chóng đưa ra pháp luật đi các bác ơi, không ông chuồn ra nước ngoài lại khó tìm. Pháp luật sẽ giúp các bác

Có những thời điểm mà tại sao mọi người biết Thịnh Chiến đã cạn vốn, thậm chí hơn 1 năm trước, 1 người bạn của mình từng nói với mình về tình huống hiện tại của Thịnh Chiến là " Sa lầy rồi, con đường duy nhất giờ là chỉ có thể trở thành Scammer" nhưng tại sao nhiều người nghĩ vậy họ lại ko thể report ? Đơn giản là họ kẹt vốn ở chỗ Thịnh Chiến , và hi vọng của họ là nhận dc thanh toán ở thời điểm nào thì tốt ở thời điểm đó, chứ họ ko muốn dồn Thịnh Chiến vào đường cùng.
Đúng chuẩn sự thật luôn :oops:

Trân trọng.
Thì trong bài post bác Chiến cũng bảo 5-6 năm mà. Cơ bản thì mấy chủ nợ, giấy tờ nhà, lạm phát...thì không chờ tới lúc đó.

P/s: bác đại diện cho ae nhưng chưa đại diện được cho chủ topic nên dự topic vẫn còn :D

Last edited:
Trân trọng.
Bạn là ai mà có quyền đại diện cho cả plan, bạn có được những người bị hại ủy quyền đứng ra giải quyết không? Nghe giọng của bạn mình không thấy được hướng giải quyết rõ ràng và có ý bao che cho Thịnh Chiến scam. Mình không phải bị hại nhưng theo dõi topic từ đầu tới cuối thì thấy vụ việc này không đơn giản, số tiền scam quá lớn nên có nhiều điều khuất tất ở đây. Nếu là scam thì đứng ra nhận và giải quyết hậu quả, chứ không phải miệng nói không scam mà tay cứ cầm tiền ỉm đi. Bên trên có người thiệt hại âm 9 con số kìa, họ mất tất cả vợ bỏ, nhà cửa tan nát, bố mẹ già điêu tàn. Bạn có lương tâm thì đứng ra giải quyết cho họ trước, còn topic này vẫn để đây để mọi người theo dõi kết quả cho công tâm. 26 tỷ chứ không phải lá mít mà người như bạn có thể đứng ra nói đóng topic là đóng được!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,784
Latest member
Scoopy

Most viewed of week

Most viewed of week