Nguyên tắc/kinh nghiệm/thủ thuật kiếm nhiều tiền nhất có thể từ khảo sát (150$-200$/tháng)

Hà Nội nha bác, còn nếu HCM thì 740000, Hải Phòng 180000, Cần Thơ 900000
OK bác. Mình từ offers nhảy qua :)) mới vô đã ăn quả vòng loại rồi :(

OK bác. Mình từ offers nhảy qua :)) mới vô đã ăn quả vòng loại rồi :(
Offer ngon hơn mà sao bác không theo @@ thấy trên freecash thằng top ngày nào cũng 40-50 usd

Offer ngon hơn mà sao bác không theo @@ thấy trên freecash thằng top ngày nào cũng 40-50 usd
ăn thua gì top những lúc off ngon toàn 400 500$ ngày. Qua đây thử sức món này xem sao. Mình có acc loot lâu đời rồi, acc VN vừa thử 2 khảo sát nó loại cả 2 :)) ghê thiệt chứ

ăn thua gì top những lúc off ngon toàn 400 500$ ngày. Qua đây thử sức món này xem sao. Mình có acc loot lâu đời rồi, acc VN vừa thử 2 khảo sát nó loại cả 2 :)) ghê thiệt chứ
10 cái loại cả 10 cũng là chuyện bình thường bác ạ, ai tiên tri được đối tượng khảo sát mục tiêu là gì đâu :v

10 cái loại cả 10 cũng là chuyện bình thường bác ạ, ai tiên tri được đối tượng khảo sát mục tiêu là gì đâu :v
ok bạn. Vừa unlock full cái show survey của bạn. Hi vọng học hỏi thêm :D rảnh nghiên cứu vậy

khảo sát cuối tuần với đầu tuần ít quá chẳng được cái nào
Đúng rồi, có nhưng không nhiều với lại toàn thể loại gần hết slot nên khó chọn kinh :v

Thỉnh thoảng xơi cái khác nữa đồng chí :popo_boss::popo_boss::popo_boss:
Tôi lấy lại được acc superpay rồi ông ạ :v
Đang bắt cộng điểm ref 2 tháng bị treo :v

mình newbie, cái này kiếm tiền bằng cách đánh đổi bằng thông tin cá nhân nhỉ?

mình newbie, cái này kiếm tiền bằng cách đánh đổi bằng thông tin cá nhân nhỉ?
Bạn newbie mà phán hay quá: "mình newbie, cái này là 1+1=3 nhỉ?"

Mình có sai thì nhờ bác sửa lại. có phán gì đâu. đang hỏi mà
À đừng hỏi những câu dễ gây hiểu lầm thế. Chẳng hạn như "Mình newbie, bạn từng có tiền án tiện sự phải không"?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom