Nguyên tắc/kinh nghiệm/thủ thuật kiếm nhiều tiền nhất có thể từ khảo sát (150$-200$/tháng)

PURE SPECTRUM - WALL KHẢO SÁT MỚI CỦA SUPERPAY.ME KHAI THÁC KHÁ OK NHÉ! https://www.superpay.me/pure-spectrum-surveys

mìn chỉ chiến rakuten và Lifepoint ,surveytime thi thoảng,lootup gì đó chưa làm nổi cái khảo sát nào,toàn không phù hợp dù đã làm rất cẩn thận

Update kinh nghiệm mới: Không làm khảo sát quá nhanh! Mọi khảo sát đều có hậu kiểm và nó sẽ đòi lại tiền, thậm chí khóa acc 30-60 ngày vì khảo sát lẽ ra làm trong x phút thì mình chỉ mất x/2 phút.

Update: Hầu hết tất cả các trang khảo sát đều tổng hợp/chốt sổ vào cuối tháng nên cuối tháng ai có bị trừ điểm hoặc thấy tiền bị âm thì cũng là chuyện thường thôi. Khảo sát không đạt yêu cầu nên site bị đối tác đòi lại tiền, đương nhiên là nó phải trừ tiền/điểm của các bạn rồi.

Một ngày khảo sát trung bình được bao nhiêu bạn?

Một ngày khảo sát trung bình được bao nhiêu bạn?
Trung bình thì một ngày cũng xơi 1-4 đô acc/site bạn ạ. Mình chơi 4 site, mỗi site 2 acc nên ngày cũng 8-15 đô.

Trung bình thì một ngày cũng xơi 1-4 đô acc/site bạn ạ. Mình chơi 4 site, mỗi site 2 acc nên ngày cũng 8-15 đô.
Thời gian trung bình bạn làm cho 4 site mất bao lâu?

TUT kiếm 45 USD từ lootup chỉ sau 10 ngày đây nhé mọi người:

Xin để hình ở đây và giải thích như sau: Lootup toàn là mình tự kiếm là chủ yếu, ref chỉ chiếm con số rất nhỏ trong tổng số tiền kiếm được mà thôi (Pending Points Balance là tổng số tiền hoa hồng từ Ref trong 3 ngày gần nhất)

Peanut Labs đó, ạ
Thằng này thỉnh thoảng bị lỗi k load đc khảo sát rồi làm xong không redirect về được nhưng nó vẫn cộng điểm :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom