SCAM NGUYỄN HOÀNG LINH- CHUẨN BỊ NGỒI TÙ ĐI

Status
Not open for further replies.
Sợ nó mua bank thôi, chứ bao nhiêu cũng xử nhé :)
Cũng mong 1 lần được thấy hoặc được nghe thằng Scam nào đó vào tù nhưng chứng kiến cũng phải vài chục cái thớt như vậy rồi mà cuối cùng ko đi đến đâu, toàn chìm vào quên lãng.
:p:p

có dám chắc là cmnd + atm là chính chủ hok, scam có đầu tư thì tụi nó mua bank hết rồi :p

Mình nghĩ nếu có bằng chứng cụ thể thì có thể CA sẽ gọi thằng cam ra làm việc, bồi thường rồi cho 2 bên tự giải quyết chứ cái gì cũng tù thì đắng quá.

Nếu CA mà ra tay thì có lẽ sẽ xong xuôi hết thui, dù là bạnk mua thì CA họ cũng có cách làm sáng tỏ, chỉ sợ thời nay không có CA chính nghĩa

Mình nghĩ nếu có bằng chứng cụ thể thì có thể CA sẽ gọi thằng cam ra làm việc, bồi thường rồi cho 2 bên tự giải quyết chứ cái gì cũng tù thì đắng quá.
nếu đã có hành vi trôm cắp tài sản thì quy đinh ngồi tù mà bác

Cách đây mấy tháng có thằng scam vài k$ ae làm ghê lắm rồi cũng chìm thôi. Hóng vụ này xem sao

Hóng xem chủ thớt đi được bao xa.
Rinny mà dễ đi tù như thế này thì anh ấy đã ăn cơm tù dài dài rùi :(

hóng
thread cứ mạnh dạ lên
nhiều ông bị lừa mà còn *** giám đi báo CA , mấy ông ấy gọi là những thàng ngu

Rồi cũng sẽ đi vào quên lãng, nhưng hy vọng là vụ này đi đến cùng. Chúc thớt thành công

INFO Scam:
Nguyễn Hoàng Linh
Ngày sinh: 6/10/1969
cmnd: 191736849
Phone number: 0905863856
Bank number: 0451000210336 (Vietcombank)
Address: 255 Thanh Nhàn, quận 2 bà trưng, HN
-------------------------
đang viết đơn tố cáo thằng khốn nguyễn hoàng linh ở trụ sở CA đây bà con. hiện CA đàng tìm kiếm info nó. mình có đưa bank, tên, sdt, hình nó, và có số cmnd của nó nữa. nó là người Huế, ko biết địa chỉ hiện tại của nó ae mmo đưa có đúng ko: 255 Thanh Nhàn, quận 2 bà trưng, HN. lúc nãy mình có gọi lên C50 trình báo, C50 nói mình là ghi rõ sự việc rồi xem xét mức độ vi phạm, rồi bên anh sẽ liên lạc em.
Scam trên 2tr đã đủ đi tù rồi nhé, đằng này là 15tr, chuẩn bị CA hốt đầu mày đấy LINH

Thấy cái mặt non tơ vậy mà già khiếp thế. 1969 luôn. Mình kêu là thánh Linh là đúng rồi.

công an đã ra tay thì chạy đằng trời... chỉ sợ công an nó ko chịu giải quyết thôi

Phải chi cho CA nữa chứ

Bao nhiêu vụ còn lớn hơn 15tr mà không biết trôi sông khi nào... trên 4rum bao nhiêu pác luôn....ko thấy update nữa... chán... nên cứ kĩ càng cẩn thận @@

Bao nhiêu vụ còn lớn hơn 15tr mà không biết trôi sông khi nào... trên 4rum bao nhiêu pác luôn....ko thấy update nữa... chán... nên cứ kĩ càng cẩn thận @@
có mấy vụ 40-50tr giờ chìm rồi bác nhỉ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,508
170,598
Latest member
linhluong34321

Most viewed of week

Most viewed of week

Back