Spotlight Người tìm việc, việc tìm người !

OfferBigger

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Mình tạo topic này hi vọng giúp ae làm mem như mình nói riêng, và các adm nói chung tìm đc công việc cũng như người phù hợp cho mình, mong ae hưởng ứng.

Mình đưa ra 1 cái mẫu tìm việc, các bạn tự chỉnh sửa, bổ sung thêm bớt theo ý mình sao cho đưa ra đc càng nhiều thông tin càng tốt để các admin dễ dàng hơn cho việc chọn lựa nhé.

Vì mình thấy nhiều bạn lập topic ghi đôi 3 dòng đại loại như: "kíu em vớiiiiiii, em là niiiiu baiiii, cần tìm sư phụ giao tthôngggg xếp hình dầu ăn...blah..blah.." các kiểu, như vậy sẽ ko hiệu quả bằng liệt kê ra 1 vài thông tin cơ bản dưới đây.

0. Làm andoir hay ios: cả 2
1. Làm Online hay Offline: online
2. Địa chỉ, tạm trú: Thanh Xuân, HN
3. Kinh nghiệm: cày app 3 tháng, join gr cày net..
4. Có thể đầu tư bao nhiêu tiền để mua thuê các tool: 1 triệu
5. Thu nhập mong muốn ( ngày, tuần, tháng): Đủ tiền mì gói hàng ngày :D (pay ngày, tuần)
6. Cầu hình máy, mạng, điện thoại: máy khỏe, mạng cáp quang, ip 5
7. Kênh liên lạc ( sdt, fb, yh, skype...): yahoo dưới avatar
8. Đôi dòng muốn nói: mình từng vào 1 gr, adm nói pay tuần, sau 1 tuần nói hold $ để giữ người, tuần tới pay, tuần tới nói net scam, thế là cũng ko hỗ trợ mem đồng nào rồi giải tán, thực hư net scam hay adm scam phận làm mem như mình cũng ko biết, 2 tuần làm việc cả ngày lẫn đêm của ngta chứ đâu ít, mem ăn 3 adm ăn 7 rồi vậy mà cũng nỡ ăn nốt 3 của người ta. Vậy nên các bạn mới bước vào offer hãy tỉnh táo và cẩn thận nhé, tốt nhất nếu gặp adm pay tuần thì cố gắng "hợp đồng" với adm ấy nếu hàng ngày làm đc nhiều adm pay ngày đc ko hay là 3 ngày pay 1 lần đc ko, ko đc thì chày cối thêm câu vậy 3 4 ngày cho em ứng tiến mua mì gói đc ko... :D
...

Chúc ae tìm đc việc - tìm được người tốt !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week