Ngừng dịch vụ Trader- Xin lại tiền bảo hiểm từ Admin

Status
Not open for further replies.
Mình ngưng dịch vụ VPS đã khá lâu tuy vẫn duy trì mức phí hàng tháng và tiền bảo hiểm vài tháng nay nhưng hiện tại do điều kiện kinh tế cần đến $ nên xin hạ nick Trader và xin Admin hoàn lại tiền phí bảo hiểm giúp mình!
Thông tin theo Rule:
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?57132-SHARINGTB-SELL-VPS-newssupport-nhiet-tinhgia-toton-dinh
Lý do ngưng hoạt động: Không còn cung cấp dịch vụ nữa
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm (giống như lúc đầu bạn đóng) (nếu có): Vietcombank: Số TK: 0011002987091 Chủ TK : Phan Văn Thái.

Mình chỉ xin lại phí bảo hiểm còn mọi hoạt động khác của mình,ref JSS mình vẫn rb và làm việc như bình thường nhé các bạn!
Thanks tất cả ae đã tin tưởng trong thời gian qua!

MeoU

Banned
Reactions
417
MR
0.000
Up cho anh sharing:m109: Tới 1 ngày nào đó mình cũng phải lập topic như thế:m187: Nhưng là trong tương lai hơi xa xa:m187:

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,514
MR
55.012
$240.00
Mình ngưng dịch vụ VPS đã khá lâu tuy vẫn duy trì mức phí hàng tháng và tiền bảo hiểm vài tháng nay nhưng hiện tại do điều kiện kinh tế cần đến $ nên xin hạ nick Trader và xin Admin hoàn lại tiền phí bảo hiểm giúp mình!
Thông tin theo Rule:
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?57132-SHARINGTB-SELL-VPS-newssupport-nhiet-tinhgia-toton-dinh
Lý do ngưng hoạt động: Không còn cung cấp dịch vụ nữa
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm (giống như lúc đầu bạn đóng) (nếu có): Vietcombank: Số TK: 0011002987091 Chủ TK : Phan Văn Thái.

Mình chỉ xin lại phí bảo hiểm còn mọi hoạt động khác của mình,ref JSS mình vẫn rb và làm việc như bình thường nhé các bạn!
Thanks tất cả ae đã tin tưởng trong thời gian qua!

Chào bạn,

Sau nhiều ngày không có ai kiện cáo. Mình đã Refund phí bảo hiểm cho bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member