Ngủ ngày và thức đêm !

Tôi cứ cày tiền cái đã , lúc cơ hội đến thì nên nắm bắt và tối ưu hóa , nhưng cũng nên lưu ý về sức khỏe , sinh hoạt cho lại sức , tôi có time mải mê kiếm $ , vì cứ ngồi là ra tiền nhưng sau 1 time bắt đầu đau lưng , cột sống , người ngợm ê ởm , nát người :(

có bác nào thức đêm ngủ ngày mà béo ko , chia sẻ tý bí quyết với
cái này e có thể giúp bác được nek. kaka e giờ cái quần nào cũng không đóng được cúc rồi

mình hơn 3 năm rồi ngủ ngày làm đêm đây. sáng thì cứ tầm 2h trưa ngủ tối 7h dậy. cuối tuần thì ngủ đêm ngày đi chơi ăn uống mấy đứa bạn.

Em cũng thế đây.
COn bạn em bảo chỉ ôm máy tính khéo tự kỉ. 3 hôm liền nó kéo em về phòng nó ngủ. Mà thấy *** nào. Hôm đầu thì nó cất sạc máy tính, nghịch hết pin( lúc đấy tầm 11h30) thì bắt đầu ngồi nhìn nó ngủ, chính xác là em éo ngủ đc. Ngồi nhìn 1 lúc tầm 2h sáng thì e đi ngủ.
Hôm thứ 2: Vẫn như thế, tầm 8h nó bắt em đi lang thang mí nó đến 10h về :(. Mua 1 đống đồ vặt về, về nó ăn em lại ôm máy tính.
Hôm thứ 3: Khá khẩm hơn 2 hôm đầu. 12h nó bắt em đi ngủ. Thế là nằm ngủ ngoan như cún.:confused::confused::confused:
Sáng hôm sau nó bảo em *** phải con trai là thế mẹ nào. o_Oo_Oo_Oo_O
con nhỏ có ham muốn mà k biết, gặp anh thì :D:D:D:D:D:D

cái này e có thể giúp bác được nek. kaka e giờ cái quần nào cũng không đóng được cúc rồi
share luôn đi bac

Anh em, bà con chú bác có kinh nghiệm tư vấn giúp với. Tình hình là đồng hồ sinh học của em nó lệch khá nặng. :D
Thời gian sống chủ yếu từ 4h-5h chiều đến 9h sáng. Tối thức tới sáng tầm 7-8h đi ăn sáng ( ăn no ) rồi về ngủ tới chiều tối đi ăn rồi về nhà ôm máy, khuya đói thì ăn vặt j đó. Lâu lâu bạn bè nó rủ đi chơi hoặc có việc đột xuất là đuối luôn vì trưa k được ngủ. Đọc mấy tin nào là đột quỵ nào là yếu sinh lý đồ mà em sợ quá. :confused: Bác nào đã và đang hoạt động ban đêm có chế độ ăn uống và ngủ nghỉ ( thể dục thể thao j đó nữa ) tốt cho em ít lời khuyên :D
y mình :( quen rồi k ngủ đêm được :(

Như mấy bác kiếm 3-4k$ tháng thì ráng cày. Còn e từ 6h sáng đến 1-2h hôm sau. Mà ko có xu nào nè

nên chỉnh sửa lại ngay không là sinh lắm bệnh đấy, thần kinh, dạ dày, hệ tuần hoàn
trước mình cũng giống bạn, nhưng quyết tâm thay đổi
dần dần ngủ đúng giờ, thể dục thể thao điều độ, đi với bạn bè, chúc bác thành công với thời gian biểu mới

Em cũng thế đây.
COn bạn em bảo chỉ ôm máy tính khéo tự kỉ. 3 hôm liền nó kéo em về phòng nó ngủ. Mà thấy *** nào. Hôm đầu thì nó cất sạc máy tính, nghịch hết pin( lúc đấy tầm 11h30) thì bắt đầu ngồi nhìn nó ngủ, chính xác là em éo ngủ đc. Ngồi nhìn 1 lúc tầm 2h sáng thì e đi ngủ.
Hôm thứ 2: Vẫn như thế, tầm 8h nó bắt em đi lang thang mí nó đến 10h về :(. Mua 1 đống đồ vặt về, về nó ăn em lại ôm máy tính.
Hôm thứ 3: Khá khẩm hơn 2 hôm đầu. 12h nó bắt em đi ngủ. Thế là nằm ngủ ngoan như cún.:confused::confused::confused:
bác sướng mà k biết đường mà sướng
em mà như bác là lôi con bạn ra quất, quất xong là mệt nhoài buồn ngủ ko cưỡng đc là ngủ ngon thôi
bác có khi éo phải con trai thật =))

thớt nên chỉnh lại thời gian cho hợp lý đi, mình trc cũng y như thớt , thức cả đêm sáng 7 8h mới ngủ đến tận chiều , cảm thấy ng lúc nào cũng mệt mỏi. Từ tháng 7 năm ngoái đến giờ thay đổi thời gian ngủ tầm 12h 1h, sáng 7h dậy ăn sáng rồi làm việc, từ tháng 7 đến giờ mình tăng từ 53kg lên 61kg, thật không thể tin nổi :eek:

cái trang xvideos của pro ah . thế thì ngủ gì dc . kaka :D :p

Em cũng thế đây.

mi bỏ việc đê, làm cho lắm tiền cơm dâng tận mỏ không ăn thì làm làm cái gì :oops::oops::oops:

giống y chang thớt luôn..đang cố gắng thay đổi...cảm thấy tự kỉ với cái máy tính...:(

giống y chang thớt luôn..đang cố gắng thay đổi...cảm thấy tự kỉ với cái máy tính...:(
ngủ khuya hại sức khỏe vải luôn , rút kn mấy năm , giờ ăn ko lên nỗi , chuyển qua ngủ sớm rồi , ngủ khuya dễ chết sớm lắm , kiếm tiền nhiều để làm chi , giờ thấy ơn ngu khuya rồi hệ lụy nhiều thứ

Bạn nên dành ra ít thời gian để ngũ đêm sẽ tốt hơn. từ 9h-4h sáng được lúc nào đỡ lúc đó. nếu được tối b ngũ sớm tí tầm 9h-10h ngũ tới 2-3h dậy trưa ăn xong ngũ 30p-1h sẽ tốt hơn nhiều. Thêm những bài tập thể dục đơn giản nữa b sẽ cảm thấy cơ thể khác hẳn so với lúc thức cả đêm xong ngày ngũ dù ngày b ngũ 10h-12h.
Trc cũng thời gian nhu Bạn sau 3nam cảm thấy sức khỏe xuống rỏ rệt. :(
Chúc b có nhiu sức khỏe để còn hưởng được những gì mình làm:cool:

Anh em, bà con chú bác có kinh nghiệm tư vấn giúp với. Tình hình là đồng hồ sinh học của em nó lệch khá nặng. :D
Thời gian sống chủ yếu từ 4h-5h chiều đến 9h sáng. Tối thức tới sáng tầm 7-8h đi ăn sáng ( ăn no ) rồi về ngủ tới chiều tối đi ăn rồi về nhà ôm máy, khuya đói thì ăn vặt j đó. Lâu lâu bạn bè nó rủ đi chơi hoặc có việc đột xuất là đuối luôn vì trưa k được ngủ. Đọc mấy tin nào là đột quỵ nào là yếu sinh lý đồ mà em sợ quá. :confused: Bác nào đã và đang hoạt động ban đêm có chế độ ăn uống và ngủ nghỉ ( thể dục thể thao j đó nữa ) tốt cho em ít lời khuyên :D
Sang Mỹ sống đi cho khỏi lệch múi giờ

Thớt đã bao giờ từng thử polyphasic sleep chưa, giấc ngủ chia pha. Ngày ngủ 2 lần như con gà công nghiệp ý, vẫn làm được việc mà không bị ảnh hưởng quá nhiều tới sức khỏe, đêm vẫn có khoảng >4h cho công việc

Sang Mỹ sống đi cho khỏi lệch múi giờ
nhà k có điều kiện :D có cơ hội cũng đi thử :">
Thớt đã bao giờ từng thử polyphasic sleep chưa, giấc ngủ chia pha. Ngày ngủ 2 lần như con gà công nghiệp ý, vẫn làm được việc mà không bị ảnh hưởng quá nhiều tới sức khỏe, đêm vẫn có khoảng >4h cho công việc
từng đọc qua nhưng chưa áp dụng bao h :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,445
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back