Announce [Giai đoạn 1] Ngôi sao đầu tư MMO4ME toả sáng với số tiền tài trợ lên tới $50,000

Theo thông tin mới nhận được từ nhà tài trợ chính thì tất cả các ứng viên phải có link myfxbook mới được tính là hợp lệ. Vậy bạn nào chưa có link này vui lòng sớm cập nhật để mình cập nhật vào danh sách nha.

Theo thông tin mới nhận được từ nhà tài trợ chính thì tất cả các ứng viên phải có link myfxbook mới được tính là hợp lệ. Vậy bạn nào chưa có link này vui lòng sớm cập nhật để mình cập nhật vào danh sách nha.

datquyet đầu hàng ko mần mò đưa cái tk đó lên myfxbook nổi =))

datquyet đầu hàng ko mần mò đưa cái tk đó lên myfxbook nổi =))
Bạn phải tải mt4 về đăng nhập tk vào, rồi lên myfxbook tạo tk, add tk mt4 đó lên bằng pass view, cũng dễ thôi.

do myfxbook bi lỗi hsts không vào được nên không có acc dùng mql5 được không cậu

Bạn phải tải mt4 về đăng nhập tk vào, rồi lên myfxbook tạo tk, add tk mt4 đó lên bằng pass view, cũng dễ thôi.
mt5 nó bắt down vs cài cái của nợ về mới ném lên đc loằng ngà loằng ngoằng nên thôi tiếp tục hành trình lo chạy tài khoản copy bên topfx vs ic tiếp =))

mt5 nó bắt down vs cài cái của nợ về mới ném lên đc loằng ngà loằng ngoằng nên thôi tiếp tục hành trình lo chạy tài khoản copy bên topfx vs ic tiếp =))
Chịu khó tí đi bạn, thấy bạn cũng đang nằm trong danh sách TOP trader đó. Lỡ may được cấp TK live cũng phải link myfxbook để các nhà đầu tư dễ theo dõi chứ :D

do myfxbook bi lỗi hsts không vào được nên không có acc dùng mql5 được không cậu
Là bị lỗi gì thế cậu? Thử vào link lại xem sao.

.

Là bị lỗi gì thế cậu? Thử vào link lại xem sao.
lỗi này nè cậu mò hoài mà không fix được

Sao tài khoản của mình bị clone vậy admin, 2 vợ chồng tôi đánh 2 tài khoản tỷ lệ thắng thua khác nhau rõ ràng sao lại bảo sao chep của nhau.

Chịu khó tí đi bạn, thấy bạn cũng đang nằm trong danh sách TOP trader đó. Lỡ may được cấp TK live cũng phải link myfxbook để các nhà đầu tư dễ theo dõi chứ :D
Mình không cài được cái myfxbook với MT5 :))

Announcements

Forum statistics

Threads
418,506
170,592
Latest member
baohanhchauanh

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom