• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer ngocatin85 vào trả lời giúp tớ

@ngocantin99 giờ hướng giải quyết sao tớ lập topic này còn để mấy a e kia thông cảm 1 phần nữa . tai nạn mua bán thì có bên nào cũng chịu thiệt rồi còn lại sòng phẳng giúp mình . hỗ trợ được gì đã hỗ trợ rồi

ngocatin99

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
@ngocantin99 giờ hướng giải quyết sao tớ lập topic này còn để mấy a e kia thông cảm 1 phần nữa . tai nạn mua bán thì có bên nào cũng chịu thiệt rồi còn lại sòng phẳng giúp mình . hỗ trợ được gì đã hỗ trợ rồi

Mình cũng đã nói chuyện qua Yahoo rồi . Trước kia có nói mình đã vay mượn hết sức mới đủ 25tr để refunt cho bác kia

Hiện tại mình ko còn tiền nữa . Muốn refunt cũng chịu . Nợ nần cuối năm họ đòi tớ còn chưa có tiền trả

Mình cũng đã nói làm có tiền mình refunt từ từ . Còn cậu cứ 1 mực đòi refunt gấp thì thôi mình chấp nhận mang tiếng Scam

Còn cậu là ai , thì all đều biết rồi :) Khỏi bàn nữa nhé . Có cần tớ phải nói thẳng ra ko?

Mình cũng đã nói chuyện qua Yahoo rồi . Trước kia có nói mình đã vay mượn hết sức mới đủ 25tr để refunt cho bác kia

Hiện tại mình ko còn tiền nữa . Muốn refunt cũng chịu . Nợ nần cuối năm họ đòi tớ còn chưa có tiền trả

Mình cũng đã nói làm có tiền mình refunt từ từ . Còn cậu cứ 1 mực đòi refunt gấp thì thôi mình chấp nhận mang tiếng Scam

Còn cậu là ai , thì all đều biết rồi :) Khỏi bàn nữa nhé . Có cần tớ phải nói thẳng ra ko?

việc gì ra việc đó đi bạn . đừng nói ai nổi tiếng hơn ai . làm ăn sòng phẳng . ừ cậu bảo mình thông cảm mình thông cảm chờ 1 tháng và hỗ trợ cậu 1tr5 rồi

ít ra cậu không có tiền giờ 1 tháng cậu cũng gửi mình 500k-1tr mình nghĩ 1 tháng không lý cậu không có 500k-1tr thì nghe vô lý

việc gì ra việc đó đi bạn . đừng nói ai nổi tiếng hơn ai . làm ăn sòng phẳng . ừ cậu bảo mình thông cảm mình thông cảm chờ 1 tháng và hỗ trợ cậu 1tr5

ít ra cậu không có tiền giờ 1 tháng cậu cũng gửi mình 500k-1tr mình nghĩ 1 tháng không lý cậu không có 500k-1tr thì nghe vô lý

Mình đã nói rồi , cuối năm nợ + lãi sinh ra đợt vừa rồi vay 25tr để refunt đó , tớ phải làm để trả cho xong . Mới xử lý tiếp được

Cậu tưởng mình là siêu nhân à . Xoay kiểu gì mà lo chu toàn đc

trong lúc mình vẫn thấy cậu pm topic người khác sell pp mình chả biết cậu sell mấy nhưng ít ra giờ cậu vẫn có khả năng kiếm tiền thiết nghĩ không có 1 cục thì cậu trả dần trong mỗi tháng thì hợp lý rồi đó . vấn đề là cậu có chịu giải quyết hay không thôi

Mình đã nói rồi , cuối năm nợ + lãi sinh ra đợt vừa rồi vay 25tr để refunt đó , tớ phải làm để trả cho xong . Mới xử lý tiếp được

Cậu tưởng mình là siêu nhân à . Xoay kiểu gì mà lo chu toàn đc

cậu đã trả dc từng đó tiền thì cậu sẽ giải quyết số lẻ còn lại thôi . nhưng cậu thu xếp trả ai trước và trả bao nhiêu cho hợp lý thôi đúng không ? 25tr ngoài kia cậu vay cùng đợt vay ngoài đời thì cứ đến ngày họ dí cậu buộc phải trả lãi thôi còn vay trên mạng không ai gây dc sức ép nên cậu có vẻ ko màng tới à ? Thế giờ là chờ ra năm rồi mới có hướng giải quyết đúng không ? vậy tớ close topic và chờ cậu thêm tháng nữa .

N3wbi3

Banned
Reactions
28
MR
0.000
Mới có topic nào . Bị lừa 32tr kìa bạn

cậu đã trả dc từng đó tiền thì cậu sẽ giải quyết số lẻ còn lại thôi . nhưng cậu thu xếp trả ai trước và trả bao nhiêu cho hợp lý thôi đúng không ? 25tr ngoài kia cậu vay cùng đợt vay ngoài đời thì cứ đến ngày họ dí cậu buộc phải trả lãi thôi còn vay trên mạng không ai gây dc sức ép nên cậu có vẻ ko màng tới à ? Thế giờ là chờ ra năm rồi mới có hướng giải quyết đúng không ? vậy tớ close topic và chờ cậu thêm tháng nữa .

Thế tớ đã bảo với cậu bao nhiêu lần rồi ???? Cậu còn ko hiểu sao , còn mở topic report? Close đc chưa?

thanden

Banned
Reactions
281
MR
0.000
chuyện này của 2 người các cậu cho họ giả quyêt đi :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week