Ngoài lề 1 chút cho e xin kinh nghiệm chọn mua xe ạ

nguoitot94

Junior
Reactions
37
MR
0.002
E gà mờ về xe cộ nên muốn hỏi các bác có kinh nghiệm đi xe về cách chọn mua xe với ạ. E muốn tìm xe tầm 600tr mục đích gia đình sử dụng ít đi thôi ạ chủ yếu là về quê tầm 70km mà 2 3 tuần mới về 1 lần. Vậy e nên chọn xe nào ạ. À thêm chút là e muốn chọn xe số tự động và có màu đỏ mận ạ.

E gà mờ về xe cộ nên muốn hỏi các bác có kinh nghiệm đi xe về cách chọn mua xe với ạ. E muốn tìm xe tầm 600tr mục đích gia đình sử dụng ít đi thôi ạ chủ yếu là về quê tầm 70km mà 2 3 tuần mới về 1 lần. Vậy e nên chọn xe nào ạ. À thêm chút là e muốn chọn xe số tự động và có màu đỏ mận ạ.

Kia mới ra dòng seltos cũng ok lắm bạn, giờ mua xe được giảm phí trước bạ rồi nên có xèng và tùy mục đích sử dụng thì mua :) mà lưu ý là khi mua xe thì XE LÀ 1 LOẠI TIÊU SẢN chứ KHÔNG PHẢI LÀ TÀI SẢN nhé :popo_big_smile:

Tầm 600 bạn có thể mua bản Deluxe 1.4Turbo :)

Cá nhân mình thì thích santafe crv vì logo chữ H, viết tắt tên mình :popo_sweet_kiss:

Kia mới ra dòng seltos cũng ok lắm bạn, giờ mua xe được giảm phí trước bạ rồi nên có xèng và tùy mục đích sử dụng thì mua :) mà lưu ý là khi mua xe thì XE LÀ 1 LOẠI TIÊU SẢN chứ KHÔNG PHẢI LÀ TÀI SẢN nhé :popo_big_smile:

Tầm 600 bạn có thể mua bản Deluxe 1.4Turbo :)

Cá nhân mình thì thích santafe crv vì logo chữ H, viết tắt tên mình :popo_sweet_kiss:
E hỏi thêm 1 chút là ví dụ bây giờ e muốn mua mazda 3 đời 2018 2019 có đc k ạ vì đời 2020 hơi căng

E hỏi thêm 1 chút là ví dụ bây giờ e muốn mua mazda 3 đời 2018 2019 có đc k ạ vì đời 2020 hơi căng

Bạn hỏi chuyên sâu về xe thì có thể hỏi trên otofun ấy. Hoặc xem các review các loại của đồng chí Hùng Lâm trên xe hay ấy. Chứ ở mmo này toàn những người mua dùng theo sở thích thôi chứ ít dám phán bừa.

Như cá nhân mình thì chọn xe theo ý nghĩa hợp j đó trc rồi mới đến giá, còn bạn đã giới hạn sẵn mức giá tầm 600 để vung tiền thì phải chịu khó dạo nhiều review để chọn lựa và dễ sàng lọc phù hợp hơn :)

sedan b có thể chọn mazda3 or kia cerato

1 vote cho mazda 3.
# theo chia sẽ của 1 người chạy xe máy lâu năm. Hehe

toyota mà chơi , bền bỉ, sau thì huydai , thằng mistu thì hàng lỗi bị thu hồi bên châu âu giờ đem qua VN bán , có 540 lăn bánh xe xpander , nó hay bị lỗi đang chạy tự nhiên xìu , nếu tài ko biết cứ đạp đạp thì bất ngờ nó tăng tốc bất thường ---> tại nạn lật xe ủi nhà ủi xe , né thừng mazda ra , nó dùng sườn khung bên trường hải , rất là cùi , chạy nhau sẽ thấy ân hận về sau càng xuống nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,467
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom