Ngộ Không - Tìm Sư Phụ offer (đã biết sử dụng RoBoForm, Sock, HMA)

Status
Not open for further replies.
offers cần j sư phụ nhỉ,bài viết thì có sẵn cả rồi,xem và làm theo thôi,còn nếu thắc mắc cái j thì pm mình giải đáp cho.Thân :)

Biết sử dụng hma,sock,robo thì làm thôi....kiếm group nào mà làm,,,,,iq cao thì

offers cần j sư phụ nhỉ,bài viết thì có sẵn cả rồi,xem và làm theo thôi,còn nếu thắc mắc cái j thì pm mình giải đáp cho.Thân :)

Đúng oài. Xem mấy cái hướng dẫn được stick của ttln gì gì á, khá chi tiết rồi cần gì sư phụ với chả đường tăng ở đây!

Các bài viết được Sticky đó nói thật là NewBie đọc vào bão đãm ko hiễu gì hết:binhsua72:

---------- Post added at 02:27 PM ---------- Previous post was at 02:25 PM ----------

Biết sử dụng hma,sock,robo thì làm thôi....kiếm group nào mà làm,,,,,iq cao thì
Mình chưa từng có kinh nghiệm làm of cậu à:binhsua72: Giờ đang cần các video để làm theo :binhsua88:

Trong các bài stick có video đó cậu.

Các bài viết được Sticky đó nói thật là NewBie đọc vào bão đãm ko hiễu gì hết:binhsua72:

ko hiểu hay ko muốn hiểu,người ta đã bỏ công sức ra làm 1 bài hướng dẫn,việc còn lại chỉ có xem và làm theo thôi,tại sao có người xem và làm dc,còn mình thì ko ?,ai dám bảo newbie đọc ko hiểu,chỉ có những người ko bik cố gắng mới thế thôi,mình close thread tại đây,cậu ráng xem mấy bài hướng dẫn đi,nếu thắc mắc j thì mình giải đáp cho,chứ ko ai nhận đệ tử đâu :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,842
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week