Nghĩ sao nếu mmo4me có 1 forum giống thebotnet

boyfriendmmo1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Anh em nghĩ sao nếu mmo4me giống forum thebotnet.
Thấy thebotnet giao diện khá được.Màu đen vừa chuyên nghiệp mà không chói.
Ruler cũng rất ok
Mmo4me thì dạo này hục hoặc.Mod và mem 2 phe phái
Có nên tạo 1 diễn đàn mới?

Lập diễn đàn mới thì cũng được....
Nhưng có ai theo ko thôi........
Làm xong 1 diễn đàn thì cũng đơn giản chẳng có gì. quản lý mới khó :)

ai vote tạo 1 4rum vbb giống như 4rum cũ ko?

tạo thì đơn giản thôi có biết bao diễn đàn mmo chứ chả riêng gì mmo4me. Chủ yếu là diễn đàn hoạt động như thế nào thu hút mem như thế nào. Chứ ko phải là diễn đàn dùng mã nguồn gì. Hiện tại mmo4me admin cũng đang hoàn thiện và chỉnh sửa skin lại cho phù hợp.

mmo4me là mmo4me
TBN là TBN
1 tay xây không nổi tòa tháp đâu
với việc phát triển 1 diễn đàn:
- cần 1 đội ngũ quản lý
- server ổn đinh, ddos protect chuẩn
................
Nhiều lắm.....
Bắt đầu từ số 0 thì bạn cần tiền mua vbb licenes (nếu là vbb), server khoảng trên dưới 100$/ tháng.

Vote tạo forum mới ah có khoảng 100 thằng vote thì 50 thằng sang 3 ngày thấy chán thì quay lại mmo4me 40 thằng ...... vì ở forum mới chẳng có cái quái gì

mmo4me là mmo4me
TBN là TBN
1 tay xây không nổi tòa tháp đâu
với việc phát triển 1 diễn đàn:
- cần 1 đội ngũ quản lý
- server ổn đinh, ddos protect chuẩn
................
Nhiều lắm.....
Bắt đầu từ số 0 thì bạn cần tiền mua vbb licenes (nếu là vbb), server khoảng trên dưới 100$/ tháng.

Vote tạo forum mới ah có khoảng 100 thằng vote thì 50 thằng sang 3 ngày thấy chán thì quay lại mmo4me 40 thằng ...... vì ở forum mới chẳng có cái quái gì
Bác này nói thế là tù quá.
Nói như bác thì có vẻ như mmo4me là ko thể thây đổi
Vote: Nếu forum mmo4me đóng của anh em chết đói ak.
cái gì cũng có cái đi đầu là vĩ đại
Nhưng cái đi sau sẻ thường tốt hơn.
Theo bác Appserv này xã hội chã bao giờ phát triển.

Bác này nói thế là tù quá.
Nói như bác thì có vẻ như mmo4me là ko thể thây đổi
Vote: Nếu forum mmo4me đóng của anh em chết đói ak.
cái gì cũng có cái đi đầu là vĩ đại
Nhưng cái đi sau sẻ thường tốt hơn.
Theo bác Appserv này xã hội chã bao giờ phát triển
.
Thế thì tại sao các bạn lại ko "chấp nhận" xenforo tươi mới, mạnh mẽ, chức năng thì ko phải bàn, mà cứ níu kéo con hàng già cỗi khó chịu vbb :eek:

Thế thì tại sao các bạn lại ko "chấp nhận" xenforo tươi mới, mạnh mẽ, chức năng thì ko phải bàn, mà cứ níu kéo con hàng già cỗi khó chịu vbb :eek:
KO biết cái củ với cái mới cái nào tốt hơn . Nhưng mình chưa từng thấy forum nào thành công rồi mà đổi mã nguồn cả vì đổi giao diện ko giúp tăng thêm thành viên

nói gì thì nói vẫn lên 4rum đều để mua-bán

Có 1 site mới ta đang chơi ở đó hay hơn mmo nhiều . NB nên vào đó mà học

KO biết cái củ với cái mới cái nào tốt hơn . Nhưng mình chưa từng thấy forum nào thành công rồi mà đổi mã nguồn cả vì đổi giao diện ko giúp tăng thêm thành viên
Chưa thấy chứ ko phải ko có, đừng cố chấp quá :) Ở VN thì có thể xem Tinh Tế, còn mmo mà nước ngoài thì xem thằng này thử https://forums.digitalpoint.com/

tinhte.vn
digitalpoint.com
Chắc 2 forum này nổi tiếng quá lên bạn hok biết

Chưa thấy chứ ko phải ko có, đừng cố chấp quá :) Ở VN thì có thể xem Tinh Tế, còn mmo mà nước ngoài thì xem thằng này thử https://forums.digitalpoint.com/
Mềnh cổ hủ thật, tới giờ còn ko biết thèng Tinh Tế là thèng nào.........

Nói thẳng ra để kiếm 1 admin uy tín và 1 diễn đàn uy tín còn khó hơn mò kim đáy biển, nhất là VN này, kêu mmo đổi giao diện cho tối 1 chút thì còn dc, chứ kêu theo 1 forum khác chắc còn lâu lắm !!!

Tuy là admin & mod dạo này có những qui định hơi khó khăn nhưng mình luôn ủng hộ diễn đàn, cứ vbb cũ, skin cũ, ko có gì thay đổi thì cũng ko dc !!!

Các cậu cứ đòi forum như cũ, các bạn hãy ví du mmo như VN đi, VN 2003 > 2013 ko có gì thay đổi, phố xá như cũ mãi như vậy sao, phải tiến bộ hơn phải ko?

Mềnh cổ hủ thật, tới giờ còn ko biết thèng Tinh Tế là thèng nào.........
Thèng là cái LOL gì vậy bạn :) thằng à ?

đùa tao à, cái forums nước ngoài của mài khác *** gì mmo4you, ko phải mỗi site đấy đâu nhá, đưa cái site vớ vẩn lên mà so sánh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,436
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom