Ask Nghĩ nó chán

thinhdv121

Newbie
Reactions
1
MR
0.047
Giờ e mới làm adsense, sao nó thấp vậy. Có cách nào cải thiện thu nhập không ạ?

Giờ e mới làm adsense, sao nó thấp vậy. Có cách nào cải thiện thu nhập không ạ?

View attachment 172506
1. Bạn vào phần tối ưu hóa và chạy thử nghiệm 90 ngày trên trang web ấy, nó sẽ tự động tối ưu quảng cáo để tăng thêm thu nhập (ở trong trang adsense)
2. Làm web việt thì trừ khi có lượng traffic khủng còn không thì chỉ đủ tiền domain hosting hàng năm thôi xD
3. Nếu bạn đặt quảng cáo tự động thì đặt càng nhiều càng tốt, nhưng bù lại web sẽ chậm sml
4. Đặt thêm nhiều quảng cáo từ nhiều nguồn khác nữa ngoài adsense ra, cũng có thể chơi aff nếu muốn

1. Bạn vào phần tối ưu hóa và chạy thử nghiệm 90 ngày trên trang web ấy, nó sẽ tự động tối ưu quảng cáo để tăng thêm thu nhập (ở trong trang adsense)
2. Làm web việt thì trừ khi có lượng traffic khủng còn không thì chỉ đủ tiền domain hosting hàng năm thôi xD
3. Nếu bạn đặt quảng cáo tự động thì đặt càng nhiều càng tốt, nhưng bù lại web sẽ chậm sml
4. Đặt thêm nhiều quảng cáo từ nhiều nguồn khác nữa ngoài adsense ra, cũng có thể chơi aff nếu muốn
Bạn có thể chỉ giúp phần tối ưu hoá ở mục nào trong adsense.

Thank bác

Bạn có thể chỉ giúp phần tối ưu hoá ở mục nào trong adsense.
đợi nó chạy thử nghiệm hết 90 ngày nhé

Attachments

22.5 KB · Views: 91
Bác có thấy mấy ông có site nhiều truy cập vào than vãn thu nhập chưa? Quan trọng là traffic thôi. Chứ 2-3k page views như bác chả Net nào ăn thua cả. Nhất là niche download mà toàn dân Ấn vô thì chả có gì ăn đâu.

Bác có thấy mấy ông có site nhiều truy cập vào than vãn thu nhập chưa? Quan trọng là traffic thôi. Chứ 2-3k page views như bác chả Net nào ăn thua cả. Nhất là niche download mà toàn dân Ấn vô thì chả có gì ăn đâu.
Nghe cũng khổ ghê nhỉ

anh em đừng bi quan. mình treo ads trên 1 link web duy nhất thôi mà còn đủ tiền cho server hàng tháng rồi.

Treo nhiều quá, nhất trang main khách họ ghét ko dùng đâu. nên mình chỉ treo 1 trang con duy nhất.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,354
170,481
Latest member
Hinata7

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom