Nghỉ exchange

Status
Not open for further replies.
Xin chào BQT, mình xin đăng ký ngưng dịch vụ , thông tin của mình :
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?69...Z-the-cao-dien-thoai-trung-gian-moi-giao-dich
Lý do ngưng hoạt động: do thành lập cty nên rút phí bảo hiểm để lấy tiền đầu tư các dự án cho cty
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm : VCB: 0101000875244. Tên tk : Lê Tuấn Anh

Thanks! Chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

Last edited by a moderator:

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Bạn đọc kĩ lại Rule nhé.Bạn chỉ đóng bảo hiểm thì như bao mem khác đóng bảo hiểm,còn bạn mở dịch vụ Ex hoặc Trader nick màu thì bạn phải nộp phí duy trì hàng tháng chứ.Ko cứ ai đóng bảo hiểm cũng lên nick nâu hết ah @@

Upvote 0

langim

Banned
Reactions
65
MR
0.000
Theo mình biết hình như cái mạc EX phải có fee duy trì hình Như Mạc nào liên quan đến dịch vụ cũng có cái này chứ ko Riêng EX thì phải nếu nói sai Xin Thớt bỏ qua cho:P

Upvote 0

minhanh412

Newbie
Reactions
65
MR
0.000
Bạn đóng phí 10 triệu là bạn chỉ đóng phí bảo hiểm thui. Ngoài ra hàng tháng bạn phải đóng phí duy trì Exchanger của bạn là đúng rùi. Còn chuyện unset ex bạn thì cái đó bạn đã nhận được thông báo trước từ BQT hay chưa. Nếu chưa thì lỗi là do BQT vì con người mà cũng hay quên hay bận quá nên chưa đóng phí kịp thời. Do vậy BQT phải nhắc nhở bạn BuyLr 1 đến 2 lần gì đó. Nếu bạn ấy không có thái độ gì thì mới unset bạn ấy xuống.
P/s: Trên đây là suy nghĩ của mình như vậy có sai xót gì mong bạn và BQT lượng thứ

Upvote 0

BuyLR

Senior
Reactions
701
MR
0.441
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vậy Shin refund 10 triệu phí bảo hiểm qua tk ở #1 nhé, thanks

- - - Updated - - -

Bạn đọc kĩ lại Rule nhé.Bạn chỉ đóng bảo hiểm thì như bao mem khác đóng bảo hiểm,còn bạn mở dịch vụ Ex hoặc Trader nick màu thì bạn phải nộp phí duy trì hàng tháng chứ.Ko cứ ai đóng bảo hiểm cũng lên nick nâu hết ah @@

Sao đợt trước làm trader, đóng 1 triệu, duy trì đúng 1 tháng mà vẫn Trader ko xuống???

p/s: Đợi 7 ngày ko ai report gì thì Shin refund lại cho mình để mình kinh doanh vào việc khác nhé, Thân

Last edited by a moderator:
Upvote 0

thuyloi53

Banned
Reactions
1,409
MR
0.000
Vậy Shin refund 10 triệu phí bảo hiểm qua tk ở #1 nhé, thanks

- - - Updated - - -

Sao đợt trước làm trader, đóng 1 triệu, duy trì đúng 1 tháng mà vẫn Trader???
ko biết ko có tội....................
biến cmm đi

Upvote 0

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,514
MR
55.012
$240.00
Chào các bạn,

Đã đến ngày mình Refund phí bảo hiểm. Nếu không ai khiếu nại gì nữa thì tối mai mình sẽ Refund phí bảo hiểm lại cho chủ Topic.

Thân

Upvote 0
Xin chào BQT, mình xin đăng ký ngưng dịch vụ , thông tin của mình :
Link Topic Dịch vụ: http://mmo4me.com/showthread.php?69...Z-the-cao-dien-thoai-trung-gian-moi-giao-dich
Lý do ngưng hoạt động: do thành lập cty nên rút phí bảo hiểm để lấy tiền đầu tư các dự án cho cty
Tài khoản nhận lại tiền bảo hiểm : VCB: 0101000875244. Tên tk : Lê Tuấn Anh

Thanks! Chúc diễn đàn ngày càng phát triển.

Chào bạn,

Đã qua thời gian 1 tuần và không ai kiện cáo gì nên mình đã Refund phí bảo hiểm lại cho bạn vào tài khoản VCB của bạn.

Cám ơn bạn đã ủng hộ Forum
Chúc bạn vui vẻ

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,725
177,281
Latest member