Ask Nghề tay trái !

dinhib2r

Senior
Reactions
84
MR
0.052
Insuree Balance
0
như tít mình có nghề tay trái ổn định tháng/tháng rưỡi trung bình 5>10m, cần trao đổi nghề tương đương
mmo buổi tối,đêm làm được 5>15$, mình ở Tố Hữu Nam Từ Liêm HN
ưu tiên ng trẻ giờ giấc linh hoạt dùng discord chút,inbox thêm thông tin và giao lưu cafe
cảm ơn mng đã đọc

Last edited:
như tít mình có nghề tay trái ổn định tháng/tháng rưỡi trung bình 5>10m, cần swap tương đương với anh em vì mình đang ko có nghề chính ( thất nghiệp )
mmo hoặc giới thiệu mkt sale ra ngoài làm, mình ở Tố Hữu Nam Từ Liêm HN
ưu tiên ng trẻ 93 đổ lên giờ giấc linh hoạt discord chút,inbox thêm thông tin và giao lưu cafe
cảm ơn mng đã đọc
thớt nói mà éo hiểu gì, thế giờ cần như nào ? tiếng việt cả đi cho nó dễ thông não :popo_feel_good:

Upvote 0
thớt nói mà éo hiểu gì, thế giờ cần như nào ? tiếng việt cả đi cho nó dễ thông não :popo_feel_good:
à cần dạy 1 nghề mmo hoặc giới thiệu chỗ làm sale hoặc mkt ổn áp ấy

Upvote 0
vẫn ko hiểu thớt CẦN DẠY hay CẦN HỌC :popo_beat_brick:

Upvote 0
như tít mình có nghề tay trái ổn định tháng/tháng rưỡi trung bình 5>10m, cần trao đổi nghề tương đương vì mình đang ko có nghề chính ( thất nghiệp )
mmo hoặc giới thiệu mkt sale ra ngoài làm đều được, mình ở Tố Hữu Nam Từ Liêm HN
ưu tiên ng trẻ 93 đổ lên giờ giấc linh hoạt dùng discord chút,inbox thêm thông tin và giao lưu cafe
cảm ơn mng đã đọc
giao thông cafe đi bác =)) em ở ngay Phú đô gần nè :D

Upvote 0
Upvote 0
Em có nghề tay trái masage yoni nè . Trao đổi ko bác :popo_beauty::popo_beauty:

Upvote 0
Upvote 0
làm web phim bạn nhé , vốn bỏ ra tầm 500k để nuôi web , từ từ mà chiến thôi

Upvote 0
Google không còn cho đặt quảng cáo web phim lậu vậy kiếm tiền từ đâu bác?
nói như bạn thì mấy web xem phim nó sống bằng gì , ko có gg thì có thằng khác , bạn có biết 1 web xem phim mà có lượng khách nhất định 1 tháng nó thu nhập bao nhiêu ko , hơn cả chơi GA đó mà lại ổn định , nếu đầu tư thêm thì càng có daonh thu cao hơn

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,764
Latest member
thanhsonkubet11

Most viewed of week

Most viewed of week

Back