Help "Nghề" Bet Bóng - tại sao chúng ta hay thua ?

Status
Not open for further replies.
Bet bóng mà không phải cờ bạc :binhsua36:Kiếm ăn từ bóng đá.... mấy thằng chủ bóng nó giàu chứ có thấy ai lấy mạng về giàu vì bóng đá đâu :binhsua45:

trò nào trên đời chả là cờ bạc, thằng đi làm muốn khá phải chọn chủ.... chọn đếo đúng là rách nát giống thằng chủ thôi , chọn đúng giàu mấy hồi :D

chứng khoán có cờ bạc ko nhỉ,,,, bét banh cũng phải tính toán chứ cứ phải thấy bóng là theo đâu :D hehe

p/s:nói thế thôi nhưng em vừa cháy mất cái trang ibet888 hix hix ai heo mì :(

trò nào trên đời chả là cờ bạc, thằng đi làm muốn khá phải chọn chủ.... chọn đếo đúng là rách nát giống thằng chủ thôi , chọn đúng giàu mấy hồi :D

chứng khoán có cờ bạc ko nhỉ,,,, bét banh cũng phải tính toán chứ cứ phải thấy bóng là theo đâu :D hehe

p/s:nói thế thôi nhưng em vừa cháy mất cái trang ibet888 hix hix ai heo mì :(

ngày nào bạn clafkhasi niệm bet bóng là cờ bạc thì bạn còn cháy acc, nếu thế mình thành thật khuyên bạn nên nghĩ trc khi quá muộn, bạn không phải là đối thủ của chị cái, nếu nói về cờ bạc thì chị cái là mẹ của phù thủy đó, vài lời chân thành

từ đầu đến giò tớ có nói giàu đâu???? nhưng tơ khẳng định có thể sóng đc, và ko thua.... chắc chắn như thế...

Cúng đã nói chuyện qua với nhiều ae trong 4r này, thấy trình bet bóng ae kém quá, nên chuyện ae ngán ngẫm cuộc chiến này là đúng. có ngưởi hỏi mình là thích đánh xỉu, vì thế lựa những trận 3/3.5 hoặc 3.5/4 vào xỉu, thế nhưng cứ cháy acc mãi... hic.... xin thưa với ae là nếu đánh như kiểu bạn đó nhầm những trận barce, MC, real, hay giải hà lan thì chỉ có nước ra đảo ở....

Bóng bánh nó nằm ở cái odd do chị cái show trên màn hình trang cược, tớ bet bóng chưa bao giờ xem live, 22 cầu thủ đá như nào tớ chẳng thiết biết, tớ chỉ chơi với những con số của chị cái show ra trên màn hình thôi....

Vài lời cùng ae đc rõ

Bác cho em xin 1slot làm đệ tử với hix hix ngày ra đảo ngày càng xa thế nài biết bao giờ thấy bờ đây :(

Mình cũng ủng hộ ý kiến của chủ topic lập ra 1 group cùng nhau chóng lại chị cái, dù sao có thua thì thua chung cũng zui...

Mình cũng ủng hộ ý kiến của chủ topic lập ra 1 group cùng nhau chóng lại chị cái, dù sao có thua thì thua chung cũng zui...

:met::met::met::met::met::met::met::met::met::met::met:
Bác này có quan hệ họ hàng với Xanh- Xi - Mông không nhỉ? Chủ nghĩa không tưởng? Chị cái là cái quái gì mà có thể chống lại nhỉ. Nếu bác nói về phương pháp, chiến thuật để " kiếm lời " mỗi ngày thì mình ủng hộ bác 2 tay.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week