Referrer Ngày kiếm 50$ đơn giản

sanhpv

Junior
Reactions
66
MR
1.872
Anh em chắc cũng đã nghe qua Wefinex rồi , nó là 1 dạng fake forex , nói đúng ra là đánh bạc , không khác gì bộ môn sóc đĩa là mấy
Anh em nào đang đánh lô đề , hay chơi game bài quay hũ , thì tốt nhất lên chuyển qua bộ môn này cho tỷ lệ thắng nó cao
Anh em vào đây để đăng ký
Wefinex.net
Giao-di%E1%BB%87n-c%E1%BB%A7a-s%C3%A0n-giao-d%E1%BB%8Bch-wefinex.jpg

Chỉ cần xác minh tài khoản xong nạp rút tiền trong phút mốt

Cách nạp tiền vào sàn Wefinex

Muốn nạp tiền đầu tư Trade với Wifenex thì bạn phải đăng ký tài khoản tại: wefinex.net

Vào : muabannhanh.io để mua WIN hay Bán (muabannhanh.io là sàn giao dịch của việt nam giúp cá bạn có thể mua WIN hãy những loại coin khác để trao đổi giao dịch, hoặc đổi WIN hay Bitcoin , Etheruem và những loại coin khác thành tiền việt nam đồng)

Sau khi truy cập website muabannhanh.io bạn quay trở lại sàn Wefinex để lấy địa chỉ ví WIN để chuyển tiền vào hoặc bạn cũng có thể chọn những loại coin khác như ETH ethereum, BTH Bitcon hoặc USDT để chuyển vào, và sau đó quy đổi sang WIN với giá trị tương đương ngay trên sàn.

Xem hình hưỡng dẫn nạp tiền bên dưới nhé Ban thực hiện chính xác theo chỉ dẫn

Bước 1: Vào sàn wefinex lấy địa chỉ ví nhận WIN.

Chọn ví >> Nạp tiền
để lấy địa chỉ ví coin của bạn trên sàn. Chú ý là bạn phải chọn đúng loại Coin WIN (loại tiền) cần nạp, nếu không đúng địa chỉ sẽ không nhận được tiền ví như bạn đã chuyển nhầm tiền cho người khác đó hãy thật sự chú ý cẩn thận.

Copy lấy dòng địa chỉ ví WIN như trong hình.

nạp WIN vào sàn Wefinex

nạp WIN vào sàn Wefinex
Bước 2 truy cập sàn muabannhanh.io chọn mua 100 WIN

Nhập các thông tin như hình bên dưới về số WIN cần mua Email và dán đìa chỉ ví mà lúc nãy bạn copy và ô địa chỉ nhận.

Nạp tiền wefinex

Nạp tiền wefinex tạ muabannhanh.io

Bước 3: Chuyển tiền thanh toán mua WIN.

Nhìn hình bên dưới đó là biên lại khi bạn mua win tại muabannhanh.io

Chú ý: Bạn cần chuyển tiền đến ngân hàng mà sàn yêu cầu chuyển đúng số tiền kể cả số lẻ như trên hình 2,384,500 bạn cần phải chuyển đủ từng chữ số và nội dung chuyển tiền là M2296232 nhớ ghi đúng nội dung chuyển tiền nếu bạn ghi sai bạn sẽ bị từ chối và quá trình gọi support hỗ trợ sẽ mất khoảng 24h để giải quyết. Sàn sẽ vẫn chuyển WIN Cho bạn thôi không sợ mất không số tiền đâu mình đã từng bị rồi nếu bạn nào mua WIN Mà lỡ ghi sài nội dung chuyển tiền cũng đừng lo lắng nhé.

Và ngay sau khi nạp tiền thành công (thông thường trong vòng 1 phút bạn đã nhận được Win vào ví) thì bạn đã có thể tiến hành giao dịch Trade coin thực chiến kiếm lợi nhuận ở trên sàn rồi. Và tất cả các giao dịch nó cũng giống với cách giao dịch demo như ở phần trên mình đã hướng dẫn thôi, chỉ khác là thay vì chọn tài khoản demo bạn sẽ chọn tài khoản chính của bạn.

Hướng dẫn rút tiền từ Wefinex trong 3 phút
Để rút tiền từ Wefinex.net về thẳng tài khoản ngân hàng rất đơn giản, bạn mất tối đa 3 phút để thực hiện, kể cả chưa biết gì.

Bắt đầu rút tiền thì bạn vào sàn https://muabannhanh.io

ban win tren san muabannhanh io

Bạn chọn bán ngay, lựa chọn WinsCoin (WIN).

Sau đó nhập các thông tin như số lượng có bán, Email vào. Hệ thống sẽ tính ra số tiền thực tế bạn nhận được.

Lựa chọn ngân hàng để nhận tiền, nhập số và tên tài khoản vào, tích ô Tôi không phải là người máy, cuối cùng ấn BÁN.

ban win tren san muabannhanh io 2

Bước này bạn kiểm tra lại các thông tin cho chính xác rồi copy địa chỉ ví kia.

Vào trong sàn Wefinex.net => chọn ví WIN ấn vào rút tiền. Điền số win như trong giao dịch, điền dịa chỉ ví vào. Nếu bạn kích hoạt 2FA thì cần điền còn không kích hoạt thì sẽ không có.

Ấn Rút Tiền để chuyển

rut tien tư san wefinex.net

Lúc này bạn chỉ cần đợi khoảng 3 phút để giao dịch thực hiện, tiền sẽ về tài khoản ngân hàng ngay

Khó chơi chứ dễ hốt thì web nó sập rồi

vl ngày 50$ đơn giản :)) về bày cho họ hàng hốc đi chứ lên đây lùa gà làm ****** gì :)) cười vl

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom