Got Paid //~//~// news...0.04$=signup! ChỈ signup thui //~//~//

hoaphin

Banned
Reactions
21
MR
0.000
đó, hôm nay, mình tăng bonus lên thành 0.04$/ 1ref cho mình, các bạn mau chân đăng ký, ủng hộ mình nhé, nhưng nhớ sau signup click 1 ads mục ptc(dòng 3,cột 2 trong cái bảng nhé) nhớ để lại id donkey và paypal nhé

http://www.donkeymails.com/pages/index.php?refid=linhtuty18

nếu các bạn giới thiệu được ref cho mình thì gửi ID của họ cho mình, mình cũng trả 0.04$/1ref cho bạn, nhưng họ cũng phải click 1 ads ptc đó nha! thanks

chủ thớt đang đứng thứ 3 trong bảng xếp hạng. sắp đc hưởng 25$ rầu tương lai hưởng 100$. bonus anh em bèo quá.
1. sergo69 26 Cash Price Win $100!
2. shefferson 24 Cash Price Win $50!
3. linhtuty18 18 Cash Price Win $25!

chủ thớt đang đứng thứ 3 trong bảng xếp hạng. sắp đc hưởng 25$ rầu tương lai hưởng 100$. bonus anh em bèo quá.
1. sergo69 26 Cash Price Win $100!
2. shefferson 24 Cash Price Win $50!
3. linhtuty18 18 Cash Price Win $25!
cậu xem contest 2 di! mình bỏ ra 1 đống $$ thế mà cuối cùng thu lại được có 5$, lỗ nặng cậu ah! nhưng chủ yếu mình giới thiệu, bạn nào thấy hay thì làm thui,vì đó là 1 trang khá uytin, mình kũng kiếm đc khá từ làm offer đấy!
nếu bạn reffer từ nguoi thứ 10 trở đi cho mình thì bonus 0.05$/1 ref nhé! are you ok??

Last edited by a moderator:
cận thận kẻo limit đó.
mik vẫn dùng chung ip nhưng nếu login vào nhiều lần trong ngày và thay đổi IP liên tục thì dễ bị limit lắm

cận thận kẻo limit đó.
mik vẫn dùng chung ip nhưng nếu login vào nhiều lần trong ngày và thay đổi IP liên tục thì dễ bị limit lắm
thank pan! tại cái modem nhà mình, cái đèn có chữ internet ý, cứ tự nguyên mất tiêu luôn! thế là IP lại bị thay đổi! hic
ok, bjo mình sẽ pay cho các bạn! thank
hihi có lẽ phải ra quán, sử dụng acc paypal khác thui! thank

---------- Post added at 03:34 PM ---------- Previous post was at 02:19 PM ----------

id : mailinh291
pp : [email protected]

đã pay cho bạn! proof đây, "ngyen, you have sent $0.04 USD to Chung Pham Duc.

We have sent a payment receipt to your email and a notification to Chung Pham Duc at [email protected]. View transaction details

Chung Pham Duc is currently not in your Contact Book. You can send payment faster next time by adding it.

Thanks for using PayPal.

What do you want to do next?
Go to My Account"

cái này check dc ko cậu
check la j vay cau?? y cau la cheat y ha??? the thi minh xin, ko duoc dau, site online 6 nam roi, kieu cheat nao ma no k pit chu! do nay, adim no lam gat gao lam!
thank

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 03:23 PM ----------

cam on ban da reg ung ho! minh se pay cho ban ngay

Last edited by a moderator:
cheat được chứ cậu, mỗi IP 1 email, 1 tài khoản rút tiền là được mà :|, đừng có tham ref cho 1 acc mà die đó

có bonus qua LR dược không ban?

chỉ qua pp thui pạn ạ! thank

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

cheat được chứ cậu, mỗi IP 1 email, 1 tài khoản rút tiền là được mà :|, đừng có tham ref cho 1 acc mà die đó

ý bạn là sao??? 1 ip/1 email/1 acc thì được , nhưng ko đc cùng nhiều ip/1 máy tính, vì script của nó có thể lưu đc cả cấu hình máy tính của minh, ôi...đáng sợ!

trước tớ cũng chơi site này nhưng toàn gần lúc rút tiền thì nó ban nick.hjx,chủ Thread có kinh nghiệm chiến thì share cho anh em vs ^^ .

dùng VPN với Sock cũng ko được à :|
sock thì ok, và đăng ký với ip nước khác, vd như USA thì có rất nhiều offer giá cao, ads cũng nhiều, và giá cao gấp nhiều lần so vs ip việt nam, nhưng sock phải live lâu 1 chút, ko lúc payout nó die thì toi công mình lém..

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:06 PM ----------

trước tớ cũng chơi site này nhưng toàn gần lúc rút tiền thì nó ban nick.hjx,chủ Thread có kinh nghiệm chiến thì share cho anh em vs ^^ .
site này với site jillsclickcorner mình kiếm đc khá từ nó, kũng gần đc trăm$ rùi, nhưng jillsclickcorner thời gian pay =1/2 so voi donkey! nhưng ngược lai offer ben jillclickcorer dễ bị deny lem, bên donkey thì hầu như làm cái nào ok cái đấy! còn ban nick thì ko trùng ip, information về email thì ko vấn đề j bạn ạ, cứ làm thoải mái luôn!!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,631
171,664
Latest member
longnguyen0492
Back
Top Bottom