Ask Newbie nhờ PRO bán áo thun vào chia sẻ mình cách TARGET niche DOG tới US với :3

chuẩn...nó lấy cào cào...mua áo xong rồi nhận hoa hồng...bán càng nhiều hoa hồng càng cao...hoặc nó tự design...thằng bạn nó vào mua...rữa tiền nhanh.

dùng ** chùa đâm để ăn % đó hả bro :'(

mới chơi chỉ bán được có 3 cái à thím...có hướng dẫn gì nữa không hỗ trợ anh em với...

thằng đó chuyên tỏ ra nguy hiểm từ bên PayPal tới Áo thun đó cậu, hiểu biết nửa chừng nhưng luôn tỏ ra hiểu FULL POWER, kiểu đi tạo tiếng tăm lấy UY TÍN ấy :D

chuyên bị bạn acevn phản bác

C C chùa đâm thì nó là huyền thoại rồi, nhưng ko hợp với bán áo thun đâu, C C hợp với kiểu bán hàng Ebay, rồi các loại Key software, Acc Premium Membership... thôi, nói chung là những mặt hàng ăn nhanh ngay khi thanh toán = C C hoặc 1 vài ngày là được ship hàng

còn áo thun, chúng nó hold 1, 2 tuần để xem có chủ C C nào dispute, claim, chargeback ko, nếu tỉ lệ % ko vượt quá mức cho phép, thì bọn áo thun nó mới pay tiền cho, còn nếu vượt mức, sẽ ko đc thanh toán tiền và bị khóa acc =>> lỗ tiền mua C C, lỗ công sức, mất thu nhập

còn mình thì ko bao giờ chơi cái trò mèo ấy, và các huyền thoại Hung Tran, Phan Thai... nói chung là các cao thủ áo thun của VN chơi = thực lực thật
thế mới lâu dài và bền, quan trọng nhất là AN TOÀN tính mạng !!!

thằng đó chuyên tỏ ra nguy hiểm từ bên PayPal tới Áo thun đó cậu, hiểu biết nửa chừng nhưng luôn tỏ ra hiểu FULL POWER, kiểu đi tạo tiếng tăm lấy UY TÍN ấy :D

C C chùa đâm thì nó là huyền thoại rồi, nhưng ko hợp với bán áo thun đâu, C C hợp với kiểu bán hàng Ebay, rồi các loại Key software, Acc Premium Membership... thôi, nói chung là những mặt hàng ăn nhanh ngay khi thanh toán = C C hoặc 1 vài ngày là được ship hàng

còn áo thun, chúng nó hold 1, 2 tuần để xem có chủ C C nào dispute, claim, chargeback ko, nếu tỉ lệ % ko vượt quá mức cho phép, thì bọn áo thun nó mới pay tiền cho, còn nếu vượt mức, sẽ ko đc thanh toán tiền và bị khóa acc =>> lỗ tiền mua C C, lỗ công sức, mất thu nhập

còn mình thì ko bao giờ chơi cái trò mèo ấy, và các huyền thoại Hung Tran, Phan Thai... nói chung là các cao thủ áo thun của VN chơi = thực lực thật

Thế này mà gọi là rửa tiền à.Gà quá :D:D:D

:'(
e thấy mấy pro làm aff k biết áo thun hay amz mà cả chục tỏi :((
chạy ads bá vãi :confused:

mới chơi chỉ bán được có 3 cái à thím...có hướng dẫn gì nữa không hỗ trợ anh em với...
site này nhiều ng biết quá. e nghĩ cũng khó thím à
mà thím chạy ads mất bnhiu $ mà đc 3 cái. tees hay sunf vậy thím @@

chẳng có tốn xu nào chạy ads cả...

site này nhiều ng biết quá. e nghĩ cũng khó thím à
mà thím chạy ads mất bnhiu $ mà đc 3 cái. tees hay sunf vậy thím @@

chẳng có tốn xu nào chạy ads cả...
:O
k chạy ads thì làm gì mà sale đc 3 áo vậy thím :O
pro thế thì mã giàu r

chạy ads làm gì khi có rất nhiều cách khác chạy không tốn tiền mà...chỉ tốn công setting ban đầu thôi

pro thế thì mã giàu r

chuẩn...nó lấy cào cào...mua áo xong rồi nhận hoa hồng...bán càng nhiều hoa hồng càng cao...hoặc nó tự design...thằng bạn nó vào mua...rữa tiền nhanh.
vừa thách vừa đố cũng ko ai làm đc đâu, với áo thun thì ko cheat ngon như v đc.mình đang nói teespring.com,kể cả sunfrog cũng ko cheat đc nó đâu...

bạn không cần phải phản bác từng ý kiến như thế đâu...vì trong chăn mới biết chăn có rận...

vừa thách vừa đố cũng ko ai làm đc đâu, với áo thun thì ko cheat ngon như v đc.mình đang nói teespring.com,kể cả sunfrog cũng ko cheat đc nó đâu...

Hướng suy nghĩ cash trực tiếp của b như vậy là sai rồi,rửa qua ads nhé,tất cả đều sạch và hơp lệ

tớ cũng gà thôi, mới vào chơi, đc cái đang làm nghề photoshop thiết kế, giờ theo cái nghề này cũng hợp năng khiếu

giờ làm cái này thì + thêm ý tưởng niche, và cách target sâu đúng đối tượng

nói chung là mmo gần chục năm thì cái nghề bán áo này khá thích hợp với sở trường, sở thích
tuy là ko = đc các pro Marketing, họ giỏi sẵn trong khoản TARGET ads fb, chỉ việc đi thuê Design dễ hơn là mình giờ mới học Marketing

còn bất cứ ai thì cứ chịu khó test, chịu khó lên camp, thì dần dần rút kinh nghiệm rồi sẽ pro thôi, h ai mới vào chiến quan trọng có vốn liếng đã :D

ý hắn là xài C C chùa để pay ads FB, kiếm $ từ bán áo, và ko bị mất vốn chạy ads
cũng vất vả lắm, acc ads fb block, C C no funds...

ko = cầm đi order AMZ, Key, soft... cho nhanh =]]

ae ta chơi = thực lực thật cho đầu óc nó thảnh thơi, dính vào bọn C C có ngày...

pro thế thì mã giàu r

có nhiều cách free ko mất tiền quảng cáo:
ví dụ:
+ post áo vào các group FB, fanpage Fb
+ post áo lên Twitter, Princest...
...
nhưng tất cả các cao thủ đều khẳng định ko có cách nào tốt = ads fb, dùng tiền đẻ ra tiền là cách nhanh nhất để GIÀU CÓ
làm kiểu thủ công kia bán dc rất ít

nhưng bền nhất vẫn là:
>>> Xây dựng 1 fanpage hùng mạnh, ví dụ niche về DOG nhưng phải cụ thể về 1 giống dog nào đó, ta sẽ lên google để xem TOP loài DOG nào được người US hâm mộ nhất, hoặc nhì, 3 nói chung cũng nên kiếm top vừa vừa thôi tránh cạnh tranh

sau đó ta chọn 1 giống PigBull chẳng hạn
ví dụ cái ảnh:

sau đó fanpage có hàng trăm nghìn, giỏi thì vài triệu fan hâm mộ =p~
hàng ngày post những ảnh và nội dung ý nghĩa, thỉnh thoảng vài ngày, quảng cáo 1 cái áo về chó thật PRO
đó là cách ổn định nhất và ko tốn tiền ads về sau (lúc đầu cũng nên đầu tư ads để quảng bá fanpage)

chăm chỉ thì tạo thêm nhiều fanpage về các niche khác:
ví dụ:
- mèo
- câu cá
- đi săn bắn
...

còn thấp hơn 1 chút nữa thì tạo thêm Group những người thích áo thun - cụ thể niche
nhưng lượt tương tác ko tốt dc như fanpage

Đã hiểu vấn đề, hehe

và chuẩn bị áp dụng à mà cười điệu nghe có vẻ .... ;) kakaka

có nhiều lão đang chạy ads fb = C C chùa thật đó, nhưng phải trình rất cao

hôm nọ chờ 1 ngày đêm hóng tin mà thằng em nó test pay ads fb mà ko đú đc, tốn C C lắm, nói chung cần trình độ Ugly Girl cao

và chuẩn bị áp dụng à mà cười điệu nghe có vẻ .... ;) kakaka

có nhiều lão đang chạy ads fb = C C chùa thật đó, nhưng phải trình rất cao

hôm nọ chờ 1 ngày đêm hóng tin mà thằng em nó test pay ads fb mà ko đú đc, tốn C C lắm, nói chung cần trình độ Ugly Girl cao
hiểu là hiểu cách họ làm, còn mình biết thì vẫn biết lâu rồi, nhưng ko biết đâu mà làm :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,427
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom