Newbie muốn học làm offer

muốn học trước mắt phải có tiền , mua tool , mua net , mua sock ,mua site + học phí
nếu cảm thấy đủ thì inbox tớ skype : vivianchen841

muốn học trước mắt phải có tiền , mua tool , mua net , mua sock ,mua site + học phí
chuẩn rồi, bỏ ra xíu người ta chỉ tận nơi, chứ chỉ trên mạng và vu vơ chỉ tốn tiền đầu tư. :)

tiện thể pro cho em 1 chân với. :)

lớn nhưng mà phải đúng hướng đúng cách
chứ chơi lớn mà thiếu cái này thiếu cái kia thì làm ăn dc gì :D
Thì vậy đó anh. đến giờ e vẫn chưa có hướng.Chỉ cẩn 1 người anh em thiện lành chỉ hướng cho làm cái này cái kia là ngon.

đầu tiên tìm app làm đã bạn, nếu iOS thì lên Appstore tìm, Android thì Google Play, tập làm mấy app cho đủ min pay trước đã, khi đc 1 app nào đó pay hãy tính đường ăn nó, bước kế tiếp chia sẻ cho người khác, đúng người sẽ nhận lại được những kinh nghiệm mình không có, tạo quan hệ nhiều lên, dần dà sẽ đủ kinh nghiệm tự mày mò đc thứ mình cần,ngoài ra còn có thể tìm hiểu đc nhiều mảng mmo khác.

Bên trên là kinh nghiệm từng trải của mình, tham gia mmo đã lâu và giờ mình rất lười nhác,không phải pro gì nhưng khi mình muốn thì vẫn sẽ mò ra việc kiếm ra tiền được, đó là sức mạnh của kinh nghiệm :D.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,567
170,658
Latest member
BaoTram123456
Back
Top Bottom