Newbie mong được chỉ giáo về HYIP.

Kotarou

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào mọi người, mình là newbie, mình cũng vừa mới biết về lãnh vực HYIP và cũng tham gia vài site. Nhưng mình chỉ là tham gia theo các sites nổi tiếng rightrise, ethtrade ,.. thông qua các trang web, group fb. Nhưng mình gần như chỉ biết là HYIP chỉ cần đầu tư và chạy lãi chứ mình ko biết gì về cách kiếm sites ở đâu, kiếm ref bằng cách nào, mời ở đâu, nếu mình muốn mời ref vào các trang nổi tiếng như ethtrade thì mình có nên đăng lại các bài hay ko ? (mình khá nhát về khoản nói chuyện nhưng mình cũng đang cố gắng khắc phục). Mình cũng đã đọc các thread hướng dẫn trên forum nhưng mình gần như ko biết bắt đầu từ đâu. Mình còn là học sinh nên không có vốn gì nhiều nên cũng mong mọi người giúp đỡ ạ.

kiếm ref làm gì. nên tìm hiểu học hỏi đầu tư hyip sao cho dc lợi nhuận, khi nào khả năng chọn site win trên 80% rồi hãy nghĩ tuyển ref. hyip chơi solo là thích nhất :)

Upvote 0
làm sao để check admin của site ạ :D

Upvote 0
newbie thì cứ chơi theo thôi , thấy nhiều người chơi thì đu theo thôi , vốn ít thì chơi mấy site hourly ( tránh site hourly plan 3 4h của thằng admin sida , tham quan box newsite sẽ rõ ) , site after 1day , vốn nhiều chút thì theo site dài ngày nữa, quan trọng nữa là để ý những người hay chơi ( những người hay chơi mà hay lãi ấy :D ) 1 việc tối quan trọng là vào các topic nhớ đọc comment của những member đó để biết site thế nào , nhiều người chơi thì chơi theo :))) cứ như vậy , chơi nhiều sẽ có kinh nghiệm thôi :)

Upvote 0
newbie thì cứ chơi theo thôi , thấy nhiều người chơi thì đu theo thôi , vốn ít thì chơi mấy site hourly ( tránh site hourly plan 3 4h của thằng admin sida , tham quan box newsite sẽ rõ ) , site after 1day , vốn nhiều chút thì theo site dài ngày nữa, quan trọng nữa là để ý những người hay chơi ( những người hay chơi mà hay lãi ấy :D ) 1 việc tối quan trọng là vào các topic nhớ đọc comment của những member đó để biết site thế nào , nhiều người chơi thì chơi theo :))) cứ như vậy , chơi nhiều sẽ có kinh nghiệm thôi :)
thì bác nhận đệ đi. thấy bác thuộc loại hay chơi và hay lãi mà :D:D:D:D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,294
170,425
Latest member
devsang
Back
Top Bottom