• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Newbie mới đánh pokerstar có vài câu hỏi cần giúp đỡ

Reactions
0
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác chơi pokerstars lâu năm kinh nghiệm rồi cho em hỏi

_ Em thấy khi muốn rút tiền trong pokerstar ra tiền mặt nếu rút bằng cách chuyển qua các loại tiền ảo khác rồi rút về ngân hàng thì sẽ phải chịu phí cao. Còn cách bán trực tiếp ps cho người chơi khác thì cũng ko phải lúc nào cũng có người cần mua loại tiền này nên sẽ khó bán. Vậy các bác chơi lâu năm rồi cho em biết các bác hay rút tiền bằng phương pháp nào để tối ưu hóa nhất ạ

_ Thứ 2 là em muốn hỏi tài khoản của em đã tạo cách đây 2 năm nhưng chưa xác thực gì cả ( chỉ nạp 20$ một làn bằng monneybooker) em nghe nói muốn rút tiền thì phải xác thực gì gì đó nếu ko nó khóa nick phải ko ạ.

Cảm ơn các bác :)

1. bác qua Money Exchange có rất nhiều người mua Skrill nhé
2. PS nó hứng lên thì nó kêu mình xác thực thôi, đó h mình chưa phải xác thực lần nào

Cảm ơn bác. Cho em hỏi luôn là khi chuyển từ $ ps sang skrill thì nó thu phí mỗi lần chuyển khoảng bao nhiêu % hả bác

• Nếu rút tiền ko mất phí. Thế em rút tiền rồi lại dùng luôn tiền đó nạp vào mà có thêm cái mã khuyến mại nữa thì coi như lãi tiền bonus rồi phải ko các bác :D

• Nếu rút tiền ko mất phí. Thế em rút tiền rồi lại dùng luôn tiền đó nạp vào mà có thêm cái mã khuyến mại nữa thì coi như lãi tiền bonus rồi phải ko các bác :D

Bonus đó chỉ áp dụng cho lần Dep đầu tiên thôi bác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom