newbie mới cần lời khuyên

Em mới vào MMO4 mn chỉ cách em kiếm tiền với ạ
Một cô bé sinh viên năm nhất nhà cũng không có điều kiện
Em mới tìm được MMO4 mong mn giúp đỡ ạ
Em muốn học hỏi về lĩnh vực nào

Upvote 0
Em mới vào MMO4 mn chỉ cách em kiếm tiền với ạ
Một cô bé sinh viên năm nhất nhà cũng không có điều kiện
Em mới tìm được MMO4 mong mn giúp đỡ ạ
sinh năm 94 mà mới vào đại học ha bạn, hay bạn sinh 9/4. Không có điều kiện thì tập mấy món không cần vốn đầu tư trước như captcha bạn ơi.

Upvote 0
giỏi tiếng anh thì đầu tiên làm gia sư tiếng anh giá rẻ ( kèm riêng) , dạy 1 đứa ok thì soạn ra giáo án riêng mình cho từng lv ( dựa vào app dualingo ) , kèm 2 3.... ,có tiếng thì nhận thêm học viên ,thuê mặt bằng, mướn thêm người làm chung ( mình qly và dung giáo án của mình ) ,... giờ theo mmo mà ăn dễ thì mấy ng đi trước họ bỏ tiền tỷ thuê team làm rồi

Upvote 0
hãy làm mmo khi bạn giỏi 1 cái gì đó, còn không kiếm bạc cắc tốn time, để time đó đi gia sư ,trợ giảng về tiếng anh hay làm mọi thứ về tiếng anh ( làm freelance )

Upvote 0
Nếu chịu khó làm tasks, offers thì đề cử TimeBucks. Nhiều tasks, đủ thể loại và khá nhiều bonus nếu làm nhiệm vụ hàng ngày. Mà có nộp tasks thì nhớ dùng tiếng Anh chứ đừng dùng tiếng Việt nhá, nó lỗi bị từ chối thì khổ.
Tham khảo thêm Surfe.be, Bux.money, TeaserFast nha. Này không nhiều nhưng cũng kha khá, nhất là làm kết hợp với mấy web làm việc kiểu thế thì cũng thêm được ít.
Bác cũng có thể tham khảo 2 app chia sẻ băng thông như Honeygain, IPRoyal.
Trừ TimeBucks, những web còn lại giới thiệu là dạng thụ động để kết hợp kiếm thêm, Surfe.be, Bux.money, TeaserFast thì vừa thụ động vừa chủ động.
Nếu có ý định làm thì đăng ký một ví Payeer cho tiện vì nhiều web không trả về ngân hàng hay PayPal đâu. Ừ và Payeer không cần KYC.
Mới tiếp xúc và không có điều kiện thì làm mấy cái không cần vốn như này, từ từ có kinh nghiệm hẳn bắt đầu đầu tư.
timebuks làm ip viet nam à bác ??

Upvote 0
thiếu j nghê , bạn nên bắt đầu bằng gõ captcha nhé , cố kiếm đc 1 $ đầu tiên sẽ có 10 $ rồi 50$ rồi 100 1000 ... 10000 / tháng , phải kiên trì

Upvote 0
thiếu j nghê , bạn nên bắt đầu bằng gõ captcha nhé , cố kiếm đc 1 $ đầu tiên sẽ có 10 $ rồi 50$ rồi 100 1000 ... 10000 / tháng , phải kiên tr

thiếu j nghê , bạn nên bắt đầu bằng gõ captcha nhé , cố kiếm đc 1 $ đầu tiên sẽ có 10 $ rồi 50$ rồi 100 1000 ... 10000 / tháng , phải kiên trì
gõ cap cha chỗ nào bạn nhỉ bạn chỉ mình với ạ mình cảm ơn bạn nhiều

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,489
169,818
Latest member
thuvienmobilenet

Most viewed of week