bạn chỉ việc login và bật chế độ đào coin nhé, nếu bạn có nhiều máy và máy khủng thì hãy đào bạn nhé chứ một máy ko đc bao nhiêu đâu hoặc tuyển nhiều ref
Cái này cắm vps được ko vậy bác.

này 4 ngày của mình , nhưng tùy vào tuyến dưới bật đào thường xuyên và Claim thường xuyên , khi nào mấy ổng lười thì khoảng 1 tuần đc. nhiêu đây
Cái đó là proof trang nào hả bác. Với tuyến dưới cỡ nhiêu mà ngon vậy tại e cũng tuyến dưới nè:p

Cái đó là proof trang nào hả bác. Với tuyến dưới cỡ nhiêu mà ngon vậy tại e cũng tuyến dưới nè:p
Hơn 100 tuyến dưới ^^ , site Crypto tab ấy

hẳn nào tháng nào cũng thấy tiền điện tăng hóa ra là do lũ nv này, lên phòng gặp tôi ngay
bên mình điện là dóng theo gói rồi bạn :)) nên đâu có ai sợ đâu chứ mà biết điện đang đột ngột dữ dội thì kiểu gì cũng ăn vài tờ biên bản lâu rồi :))

Crypto tab của mình đào chỉ được 45-49 H/s thôi có thấp quá không bác

thế bác k biết gỡ deep freeze à? :) muốn kiếm tiền thì phải tìm cách chứ :)
lâu lắm rồi mới vào lại, lên thấy có người like vào đọc thì thấy cháu này cãi cùn vl, nếu cháu gỡ được deepfreeze quán net thì chú cho cháu 1 bit nhé (riêng cháu này thôi nhé). Dễ ăn thì ngoại ăn hết rồi

Thấy có trang đào này hay thì mình xin giới thiệu với anh em để anh em có thể tăng thêm một chút ít btc :D, anh em click vào đường link bên dưới để tải về và login tài khoản vào và chỉ việc đào thôi :D
https://get.cryptobrowser.site/5780529
Do mình đang đào nhiều trang khác nên nó chậm chứ mỗi tối mình tắt hết nó lên tới 600-700 H/s

View attachment 128552

View attachment 128553

View attachment 128554

gửi cho anh em một vài hình ảnh từ việc mình đã rút về thành công, anh em có thể check để đối chiếu hình ảnh ở trên.
Có thể trang này không quá là mới mẻ với nhiều anh em nhưng ở đây mình tin có một vài anh em vẫn chưa tin hoặc những anh em mới chơi (như mình) không biết rành về nó.

Mọi ý kiến thắc mắc hay câu hỏi nào đó anh em cứ nhiệt tình inb cho mình hoặc bình luận ở phía dưới, mình sẽ giải đáp những thắc mắc những điều mình biết cho anh em.

Ai đã xài rồi thì vào proof giúp mình nha.

Cảm ơn anh em đã chú ý đọc bài viết của mình
10 máy mà chạy cùng 1 nick được ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,291
170,419
Latest member
minhkobiet20066
Back
Top Bottom