What's new

Axero

Junior Member
Reaction score
41
Cứ cho bạn đào 24h đi
1 ngày đc 2160 sts= 0.13$
Ok =))
Mà ở trên bạn nói là "mở máy cả ngày" mà sao xuống dưới lại kêu có 2h là thế nào :v

duongBTC

Junior Member
Reaction score
7
Mọi thứ chỉ profit khi bạn vẫn còn sống cùng bố mẹ và k phải trả tiền điện :D
#just4fun
bác ra net mà cài,rồi đặt nó làm trình duyệt chính và khởi chạy cùng hệ thống luôn :).Down về cả quán mà cày,5k/h bác nhé,đủ để down về cả quán rồi :)

duongBTC

Junior Member
Reaction score
7
Cứ cho bạn đào 24h đi
1 ngày đc 2160 sts= 0.13$
Ok =))
Mà ở trên bạn nói là "mở máy cả ngày" mà sao xuống dưới lại kêu có 2h là thế nào :v
em nhầm :(,hôm ấy soạn qua word lúc 2h sáng nên mệt lắm :(

Axero

Junior Member
Reaction score
41
bác ra net mà cài,rồi đặt nó làm trình duyệt chính và khởi chạy cùng hệ thống luôn :).Down về cả quán mà cày,5k/h bác nhé,đủ để down về cả quán rồi :)
Excuse me but what the f*ck?
Bạn có biết net nó cài deep freeze k? Tải về xong reset máy là mất cái trình duyệt đấy luôn chứ làm j có chuyện "tải về cả net" ở đây? =)) (trừ khi bạn là chủ quán net) :D
Cái thời gian mình kiếm vài ba xu lẻ từ cái web mining thì thôi, nghỉ đi làm việc khác 1 ngày còn nhiều hơn mấy chục lần cái này =))
Còn bạn thích chơi đó là việc của bạn, mình nói thế thôi

Last edited:

duongBTC

Junior Member
Reaction score
7
Bạn có biết net nó cài deep freeze k? Tải về xong reset máy là mất cái trình duyệt đấy luôn chứ làm j có chuyện "tải về cả net" ở đây? =)) (trừ khi bạn là chủ quán net) :D
Cái thời gian mình kiếm vài ba xu lẻ từ cái web mining thì thôi, nghỉ đi làm việc khác 1 ngày còn nhiều hơn mấy chục lần cái này =))
thế bác k biết gỡ deep freeze à? :) muốn kiếm tiền thì phải tìm cách chứ :)

duongBTC

Junior Member
Reaction score
7
em mời bác đọc :)
http://vforum.vn/diendan/showthread.php?39015-Download-phan-mem-pha-bang-Anti-Deep-Freeze-Bo-dong-bang-khi-quen-mat-khauhttps://www.4winkey.com/computer-help/how-to-remove-the-password-of-deep-freeze.html

Axero

Junior Member
Reaction score
41
Thế thằng quản lý quán net nó lại k biết bạn gỡ deep freeze ra chắc, net bạn ngồi chắc net cùi trong ngõ? =))
Nó quản lý cả quán net = GCafe, tích hợp vào trong máy chủ rồi thì có mà gỡ = mắt =))

Last edited:

Axero

Junior Member
Reaction score
41
Mình k ham dăm ba xu lẻ, đã nói rồi =)) 1 ngày đc 0.13$

duongBTC

Junior Member
Reaction score
7
Mình k ham dăm ba xu lẻ, đã nói rồi =)) 1 ngày đc 0.13$
thế mới gọi là hướng dẫn cho newbie chứ,free mà bác :) đố bác tìm ra site nào tự đào kiểu này mà min pay thấp đấy :)
chứ newbie mà đầu tư cả núi tiền rồi đào full speed thì gọi gì là newbie nữa?

Axero

Junior Member
Reaction score
41
thế mới gọi là hướng dẫn cho newbie chứ,free mà bác :) đố bác tìm ra site nào tự đào kiểu này mà min pay thấp đấy :)
chứ newbie mà đầu tư cả núi tiền rồi đào full speed thì gọi gì là newbie nữa?
Bạn đừng có đố =)) đầy site đào free ngon hơn nhưng bạn k biết để mà ăn thôi và tôi cũng chả có cái lí do gì để share cả =))
Nếu có tut riêng thì gần như chả cần đầu tư cái gì cả nhưng newbie mà suốt ngày chỉ có 1 ý nghĩ chơi free k đầu tư cgi thì mãn cmn kiếp newbie thôi, k đầu tư tiền thì cũng nên đầu tư tgian tìm hiểu những cách kiếm tiền khác
Còn bạn cảm thấy yên tâm với việc kiếm từng đấy 1 ngày thì bạn cứ tuyển ref đi, ta k nói về vấn đề này nữa :D

honeymax

Senior Member
Reaction score
81
Facebook
Follow me on Facebook
lâu lắm rồi mới vào lại, lên thấy có người like vào đọc thì thấy cháu này cãi cùn vl, nếu cháu gỡ được deepfreeze quán net thì chú cho cháu 1 bit nhé (riêng cháu này thôi nhé). Dễ ăn thì ngoại ăn hết rồi

Announcements

Advertises

Forum statistics

Threads
345,972
122,993
Latest member
huyensodeep

Follow us