• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask newbie học hỏi

đặt cho mình 1 quy luật và áp dụng thôi bạn :(

em chưa chơi poker bao giờ click ptc chỉ có đúng 5$ pm làm vốn vậy có thể chơi không, nếu có thì cần một người có thể chỉ dạy được không
cảm ơn
mình nghĩ bạn nên deposit ít nhất là $50 or $100 trở lên, nếu muốn chơi nghiêm túc. Còn cách build bankroll bạn có thể tham khảo clip trển youtube của Jason Sommerville, mình thấy a này có phong cách chơi khá là hay, link phần 1:
Chúc bạn sớm thành công :)

pocker co can nhieu von khong cac pro
poker chứ ko phải pocker bạn nhé. Theo mình thì số vốn đầu tư trong poker tùy thuộc theo cách chơi của bạn ntn, nếu bạn chơi bé ở mức micro thì mình nghĩ khoảng $50-$100 là phù hợp, từ từ build bankroll dần :)

Chuẩn, chơi tour với s&g còn đỡ vì sai 1 ly là đi 1 dặm, nghỉ chơi luôn, chư chơi cash chúng nó bluff nhằng nhịt luôn, nhiều khi cầm top pair top kicker đàng hoàng mà call vẫn run tay :D
Nhiều khi bài chẳng có gì nhưng mà lọc thùng hay lọc sảnh cứ giả vờ raise, đầy bố cầm top pair chạy rẽ đất :D

Chuẩn, chơi tour với s&g còn đỡ vì sai 1 ly là đi 1 dặm, nghỉ chơi luôn, chư chơi cash chúng nó bluff nhằng nhịt luôn, nhiều khi cầm top pair top kicker đàng hoàng mà call vẫn run tay :D
Nhiều khi bài chẳng có gì nhưng mà lọc thùng hay lọc sảnh cứ giả vờ raise, đầy bố cầm top pair chạy rẽ đất :D
công nhận, chơi cash game nhiều thằng fish vs donkey lắm. Mình cầm KA bet rõ nặng, có thằng cầm 2 7 offsuit theo, flop ra 2 A 7, buồn luôn :(

Kiên trì là đc bạn ạ, ban đầu cũng ko cần vốn nhìu đâu chủ yếu là tập làm quen với các hand cái đã, khi nào quen rồi thì mới Dep vào chiến. Newbie nên chơi ở sàn 888poker vì ở đó thể loại SNG buy-in chừng 0.1$ cũng có :D
Ban đầu mới bước chân vào poker mình đã tự tìm tòi và học hỏi trong 1 tháng từ 0$ lên 20$ :D Nhưng lúc đó cày hơi bị nhìu, 1 ngày chắc tầm 15h @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom