Ask newbie có thể kiếm được 5$ một ngày hay không

E cũng newbie đây bắt đầu từ 17$ hyip tự túc tuần lên thành có 40$ +1 quả cam 10$ =)))). Giờ ngày khô máu đc có từ 5-10$ mà cũng kb ăn cam lúc nào đây tìm đc bác nào 20$ mà ngày nào cx ăn đc 5$ lại còn hơn thì e cũng bái. Đào đâu ra đống site ngắn mà rcb to? Dạo này e chơi new site toàn rcb có 600-1000% (ref 1%)

youtube chắc cũng là cái ngề mmo kiếm nhiều tiền nhất trong này và chắc cũng là khắc nghiệt nhất nhỉ :D:D:D
:):):) kiếm tiền trên MMO cái j` mà dễ bác :):)
PTC , Gaming , Forex, Matrix Investment thì đầu tư có khi mất trắng
Còn youtube , Affiliate phải cố gắng , suy nghĩ gần như ko đầu tư !
Nói chung là kiếm tiền MMO có cạnh tranh mới có Kết quả

cho em hỏi ngu phát : mon rcb là gì bác ơi
Ủa , đừng bảo bác sn 87 chớ ,Sao toàn đi hỏi những câu khó đỡ thế, mà làm gì trong này cũng nên tự nghiên cứu ít nhất 1 tuần , chắc chắn đọc xong sẽ chả hiểu mô tê gì hết , NHƯNG đó là kiến thức cơ bản,rồi bắt đầu tập tành đầu tư nho nhỏ , 1,2 xu lấy kinh nghiệm dần dần. Em cũng newbie chính cống đấy thôi, cái gì cũng cần tích lũy mà ,khi tích lũy đủ sẽ tự bùng cháy là lẽ tất yếu . Good luck Bro !!!

Ủa , đừng bảo bác sn 87 chớ ,Sao toàn đi hỏi những câu khó đỡ thế, mà làm gì trong này cũng nên tự nghiên cứu ít nhất 1 tuần , chắc chắn đọc xong sẽ chả hiểu mô tê gì hết , NHƯNG đó là kiến thức cơ bản,rồi bắt đầu tập tành đầu tư nho nhỏ , 1,2 xu lấy kinh nghiệm dần dần. Em cũng newbie chính cống đấy thôi, cái gì cũng cần tích lũy mà ,khi tích lũy đủ sẽ tự bùng cháy là lẽ tất yếu . Good luck Bro !!!
:D:D:D cảm thấy muốn bùng cháy

mần mmo hơn 2 năm rồi giờ ngày hên ra được 5$ , ngày thì mất cả chục $ , ai giúp em thoát khỏi cảnh này không aaaaaaaaaaaaaa

Muốn nhàn tay chân thì bác chơi HYIP, chơi cái đó đơn giản hơn đấy
Đơn giản ý hả bác , thế Bác mở lối cho em với, chứ sao bên Box New Site Newbie cứ đến rồi lại đi hoài , chả lẽ tốt nghiệp hết rồi sao :D

Quy luật đến rồi đi mà bác, có điều ra đi k hẹn trước mới bất ngờ :), e cũng từng chơi HYIP nhưng chắc k có duyên

Quy luật đến rồi đi mà bác, có điều ra đi k hẹn trước mới bất ngờ :), e cũng từng chơi HYIP nhưng chắc k có duyên
Bác k có duyên tức là bác bây h k chơi nữa đúng k , thế thì truyền lại cho em ít kinh nghiệm đi , chứ không em lại theo quy luật ra đi mất :oops:

:cool::cool: ngưng ngay việc khuyên newbie vào HYIP mùa này nhá. Đang mùa cam rụng. vào chỉ có chết tới bị thương mà thôi

em cũng newbie :)) đc 3 năm ở đây rồi :)) nhiều nick cơ mà không kiếm đc đồng nào, bác nào thương em đi :)) e đang phụ vôi ở công trình :)) mệt quá kiếm thêm

em cũng newbie :)) đc 3 năm ở đây rồi :)) nhiều nick cơ mà không kiếm đc đồng nào, bác nào thương em đi :)) e đang phụ vôi ở công trình :)) mệt quá kiếm thêm
3 năm lang thang ở đây mà vẫn là newbie chắc là chưa tập trung tu luyện rùi

3 năm lang thang ở đây mà vẫn là newbie chắc là chưa tập trung tu luyện rùi
bác nghĩ e không tập trung, :)) có thầy đâu mà :( gõ captch mỏi tay mới đc 1 $ nản quá bác

Trước 1 ngày kiếm 20$, giờ lẹt đẹt 3 4 $

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom